Wace Tabbatacciyar Haƙƙin Aure take da abin da ba haka ba?

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 15 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Wounded Birds - Episode 19 - [Multi Lang. Subtitles] Turkish Drama | Yaralı Kuşlar 2019
Video: Wounded Birds - Episode 19 - [Multi Lang. Subtitles] Turkish Drama | Yaralı Kuşlar 2019

Wadatacce

Zumunci na gaskiya a cikin aure lamari ne mai sarkakiya fiye da yadda mutum zai iya tunani. Ma'aurata da yawa sun gaskata cewa wani abu ne kawai ke faruwa da ku. Koyaya, ba haka bane. Zumunci na gaskiya a cikin aure abu ne da ke bukatar aiki da shi. Haka ne, ana iya samun soyayya da shauƙi mara iyaka a cikin dangantakar ku ba tare da yin ƙoƙari ba, amma kusanci wani abu ne da ke ɗaukar ɗan ƙoƙari da shawara. Wannan labarin zai tattauna wasu muhimman tambayoyi game da kusanci a cikin aure, menene kuma menene.

Hakikanin gaskiya da jima'i

Abu na farko da galibi yakan shiga cikin tunanin mutum lokacin da ya ji kalmar “kusanci” ita ce jima'i. Kuma, da za ku bincika mujallu don neman shawara kan kusanci a cikin aure, wataƙila za ku ci karo da labarai da yawa waɗanda ke danganta su biyun. Hakanan kuna iya gano cewa, ba tare da jima'i ba, ba ku da damar samun kusanci na gaskiya a cikin dangantaka. Shin haka lamarin yake?


Amsar a taƙaice - a'a, ba haka bane. Yanzu, mafi tsayi. Jima'i abu ne mai rikitarwa a cikin kansa, kuma yana iya faruwa a cikin tabarau da yawa tsakanin aikin da ba shi da ma'ana da kuma zurfin nuna kusanci. Don haka, duk da cewa yana da alaƙa da kusanci na gaskiya a cikin aure, waɗannan abubuwan biyu ba za a iya ɗaukar su iri ɗaya ba.

Yanzu, idan wannan yana kama da akwai wani abu da ya ɓace, kuna iya zama daidai. Kada mu yi watsi da gudummawar da soyayyar jiki ke bayarwa ga aure. Tabbas, wannan lamari ne kawai idan an yi shi daidai. Me ake nufi? Soyayyar jiki na iya ɗaukar sifofi da sifofi da yawa. Don ya zama alamar kusanci, yana buƙatar dacewa da abokan haɗin gwiwa duka; yana buƙatar zama ba tare da ɓata lokaci ba, kuma ba tare da wani matsi ba. Idan jima'i ne na daji, mai girma! Idan hannayen hannu ne kawai, kuma mai girma! Babu takardar sayan magani don ita amma don tabbatar da cewa ita ce ainihin ƙauna da kulawa. Yi watsi da mujallu. Nemi nuni na kusanci.

Hakikanin gaskiya da lokacin raba

Ma'aurata da yawa suna jin cewa bayyanar kusanci na gaskiya a cikin aure yana kasancewa koyaushe. Koyaya, daidai da kuskuren baya game da aure, batun yana da rikitarwa fiye da haka. Kuma, kamar haka, ba za a iya cewa ciyar da lokacinku kyauta tare da gaske yana da mahimmanci don kusancin aure na gaske.


Bugu da ƙari, ma'aurata na iya rabuwa da juna saboda dalilan da ba daidai ba, cikakken akasin kusanci. Idan dangantaka ta bunƙasa zuwa yanayin rashin lafiya na dogaro da ƙima, alal misali, ma'auratan za su ji damuwar da ba za a iya jurewa ba idan sun rabu. Amma, wannan nau'in haɗin gwiwa ne mai guba, kuma ba zai iya kasancewa gaba ɗaya daga kusanci na gaskiya ba.

Don mutum ya ji kusanci da wani ɗan adam, suna buƙatar jin daɗin cikin Kai. Don cimma wannan matakin amincewa, kuna buƙatar haɓaka abubuwan da kuke so kuma ku bi sha'awar ku. Abin da ya sa bai kamata ku ji tsoron ɓata ɗan lokaci a nan da can ba. Ba zai kore ku ba; zai kusantar da ku tare.

Haƙiƙanin kusanci da motsin rai

Wani tatsuniya da ke kewaye da tambaya na kusanci na gaskiya a cikin aure ya ta'allaka ne akan nuna mummunan motsin rai da takaici. Yana da kyau al'ada don fuskantar munanan ra'ayoyi ga mijin ku. Kuna ciyar da lokaci mai yawa tare kuma kuna raba bangarori da yawa na rayuwar ku. Friction tabbas zai faru.


Koyaya, ma'aurata da yawa suna jin tsoron waɗannan motsin zuciyar, saboda suna fassara su azaman alamar ɓarkewar ɓarna. Wannan ba haka bane. Abin da zai iya faruwa, ba zato ba tsammani, shine ku kasance masu nisa idan kun guji bayyana jin daɗin ku, rashin gamsuwa, da shakku. Kamar yadda bincike ya nuna, akwai hanyoyi da yawa da ake guje wa kusanci, kuma wasu sun haɗa da ainihin gujewa bayyanar da motsin rai mara kyau.

Hakikanin gaskiya da warware rikici

A ƙarshe, akwai kuma tatsuniya da ke yawo wanda zai iya zama ɓarna idan ya zo ga kusanci na gaskiya a cikin aure. Akwai ra'ayin cewa mutane biyu da ke kusa da gaske ba za su kwanta cikin fushi ba. Wannan farfagandar na iya aiki a kanku. Ee, gujewa shine mafi munin yanayin jimrewa da rikice -rikice amma ƙoƙarin warware matsala ta kowane farashi kafin ku gama ranar ku na iya haifar muku da yawan barcin dare.

Lokacin da kuka gama komai saboda fada da matarka, idan za ku iya, wani lokacin yana da kyau ku ɗan huta, koda kun kwanta kuna fushi da juna. A takaice, wani lokacin abin da kuke buƙata shine sabon tunani da sabon hangen nesa. Kuma waɗannan ba za su same ku ba sai kun ɗan huta. Sau da yawa, abin da kuka gane da safe shine cewa kuna gwagwarmaya akan mafi ƙarancin abu a duk duniya.