Ta yaya Shawarwari Kafin Yin Aure ke Aiki?

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 18 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Tambayoyin da malam ya amsa da suka bayarda mamaki - Sheikh Aminu Ibrahim Daurawa
Video: Tambayoyin da malam ya amsa da suka bayarda mamaki - Sheikh Aminu Ibrahim Daurawa

Wadatacce

Lokaci na haɗin gwiwa na dangantaka shine lokacin farin ciki sosai. Kuna tsammanin babbar ranar, kuna farin ciki cewa kun sami abokin tarayya a rayuwa kuma galibi kuna samun kanku kuna tunanin makoma.

Yayin da ma'aurata ke mafarkin da yin shirye-shirye don nan gaba su ma yakamata su yi la'akari da nasiha kafin aure.

Shawarwari kafin aure wani nau’in magani ne da ke taimaka wa ma’aurata su yi shirin yin aure. Kodayake wannan nau'in nasiha galibi yana faruwa a cikin mutum, ana kuma iya yin sa akan layi.

Shawarwari kafin aure zai iya amfana ƙwarai da dangantaka ta hanya mai sauƙi da sauƙi. Ta hanyar wannan labarin za mu yi ƙoƙarin taimaka muku fahimtar yadda shawarwarin kafin aure ke aiki da abin da za ku samu daga gare ta.

Menene nasiha kafin yin aure akan layi

Shawarwari kafin aure ya yi kama sosai nasiha kafin aure yi a cikin mutum.


Manufar ba da shawara ta kan layi kafin aure shine don ƙarin sani game da abokin aikin ku, haɓaka ƙwarewar sadarwa, gano duk wasu abubuwan da ke haifar da matsi na aure, warware rikice -rikice da warware duk wasu batutuwa kafin yin aure.

Yin hakan ba kawai yana kusantar da mutane biyu ba amma yana ƙarfafa ƙauna da haɗin gwiwa wanda ke kafa harsashin zaman lafiya.

Maimakon saduwa da mai ba da shawara, ana ba da wannan sanannen nau'in maganin a cikin sauƙi don bin karatun kan layi. Ma'aurata suna iya kammala kwas ɗin a cikin tazarar su da cikin gidan su.

Shin yana aiki

Shawarwari kafin aure akan layi, ya taimaki ma'aurata da yawa su shirya aure. Ma’auratan da suka sami nasarar cin kwas ɗin ba tare da samun wani ɓangare na uku ba, sun faɗi abubuwa da yawa game da ikon yin aiki tare a matsayin ƙungiya.

Kamar duk nasiha, akwai lokutan da ake kawo mahimman batutuwa. Yin aiki da su yayin amfani da kwas ɗin a matsayin jagora zai ƙara haɓaka ikon ma'aurata don yin aiki ta hanyar ƙalubale a tsakanin su. A zahiri, wannan yana nuna abin da zai faru yayin aure.


Yadda zaku iya samun mafi kyawun shawarwarin kan layi

Gabatar da kwas ɗin ba da shawara kafin yin aure ta yanar gizo tare da budaddiyar zuciya da ɗaukar matakin kammala shi zai inganta ingancin sa sosai.

Domin shawarwarin kafin aure na kan layi suyi aiki, duka ɓangarorin biyu dole ne su shiga cikin aikin sosai kuma su aiwatar da kowane darussan da aka haɗa. Ana buƙatar wasu alƙawura domin wannan ya faru.

Tabbatar cewa kayi cikakken bincike kafin ka zaɓi wani mai bada shawara kafin aure, tambayi abokanka ko dangin ku, bincika kundin adireshi masu sahihanci, yin tambayoyi masu dacewa da ƙwarewar masu ba da shawara da asalin ilimin su, kuma mafi mahimmanci, koyaushe ku amince da hanjin ku.

Nagari - Darasin Aure Kafin


Menene shawara kafin aure ya ƙunshi

Zama shawara ta gargajiya kafin aure ko shawara kan layi kafin aure ko ma nasiha kafin aure na Kirista akan layi; suna ba da dama ga kowane ma'aurata da ke ƙoƙarin haɓaka alaƙar su da ƙarfafa auren su.

Koyaya, ɗayan manyan abubuwan haɓakawa na yin nasiha kafin yin aure akan layi shine cewa kuna samun duk fa'idodin nasiha ba tare da ku fita waje da ta'aziyyar gidan ku ba. Yana kare sirrinka yayin yin tsari mafi inganci.

Waɗannan fasalulluka za su kasance a cikin kowane mafi kyawun kwas ɗin ba da shawara na kan layi:

1. Kafa tsammanin

Wani muhimmin al'amari na kowane alaƙa ko aure shine samun damar cika tsammanin abokin tarayya daga gare ku. Aure da yawa suna kasawa saboda abokin tarayya ya kasa cika waɗannan tsammanin, ko tsammanin ya yi yawa.

Shawarwari kafin aure zai taimaka muku tare da abokin aikin ku don samun wuri ɗaya inda zaku tattauna abubuwan da kuke tsammanin kuma ku gyara su idan ya cancanta.

2. Magance rikice -rikice, bacin rai da matsalolin fushi

Ta hanyar yin nasiha, kai da matarka za ku iya magance duk wasu matsalolin da ba a warware su ba waɗanda ke taɓarɓarewa a cikin dangantakar ku. Wannan, bi da bi, zai tabbatar da cewa kai da matarka za ku iya warware waɗannan matsalolin kuma ku ci gaba da gina tushe mai ƙarfi don auren ku.

3. Sadarwa mai inganci da tasiri

Lokaci ne kawai kafin aure ya lalace idan babu rashi na sadarwa na gaskiya, mai inganci, tsakanin abokan hulɗa.

Ofaya daga cikin mahimman fannoni na ba da shawara kafin aure shine ku sami koyan menene hanya mafi inganci don sadar da tunanin ku, ra'ayoyin ku, da motsin zuciyar ku ga abokin tarayya.

4. Koyan sabbin abubuwa game da juna

Da zarar ku da abokin aikinku sun yi rajista don karatun ba da shawara na kan layi kafin aure, ba wai kawai kuna ɗaukar mataki don haɓaka dangantakar ku ba amma kuma yana taimaka muku koyan abubuwa game da abokin aikin ku waɗanda ba ku taɓa tsammani ba.

Mafi kyawun sashi game da irin waɗannan ayoyin zai kasance cewa ana yin su a cikin amintaccen sarari, inda ku duka za ku iya magana da yardar kaina kuma ku sami hanyoyin sauraro da fahimtar abokin aikin ku.

Ka tuna cewa online shawara kafin aure babbar hanya ce don gina ginshiƙi mai ƙarfi don auren ku kuma amfanin kowa zai iya girbe shi.

Ingantaccen nasiha kafin yin aure zai taimaka muku da abokin aikin ku don haɓaka soyayya da girmama juna. Hakanan, zai zama mai mahimmanci a taimaka muku duka girma a matsayin ma'aurata da daidaikun mutane.