Jin Rabuwar Aure? Koyi game da Maido da kusanci a cikin Aure

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 19 Maris 2021
Sabuntawa: 27 Yuni 2024
Anonim
THE LAST OF US 1 Remastered | Full Game | Walkthrough - Playthrough (No Commentary)
Video: THE LAST OF US 1 Remastered | Full Game | Walkthrough - Playthrough (No Commentary)

Wadatacce

"Ba kawai muna haɗi kamar yadda muka saba ba." Kuna gane dangantakarku a cikin wannan jumlar? Ba sabon abu ba ne ma'aurata da suka daɗe da yin aure su fuskanci raguwar kusanci, na zahiri da na ɗabi'a. Akwai abubuwa da yawa da ke fafatawa da hankalin ku: bukatun iyali, lamuran aiki, alƙawura na al'umma, rayuwar zamantakewa don tsarawa. Kusan dukkan ma'aurata suna samun a wani lokaci a cikin lankwasa alaƙar su cewa suna yin sakaci da ɗayan fa'idodi masu daɗi ga yin aure: kusanci. Kuma hakan yana ba da haɗarin gaske saboda, ba tare da kusanci ba, dangantakar ku na iya canzawa zuwa yanayin zama kamar abokiyar zama. Wannan ba shine abin da ko wannen ku ya yi rajista ba, don haka bari mu bincika wasu hanyoyin da zaku iya dawo da kusanci a cikin auren ku, kuma ku ƙarfafa alaƙar ku da mahimmanci.


1. Ku ciyar lokaci mai ma'ana tare

Sau da yawa kusanci yana lalacewa saboda ma'auratan sun daina yin ƙoƙarin ɓata lokaci tare. Ko kuma, suna tunanin kasancewa a gida ɗaya, amma tare da mutum ɗaya yana kallon TV yayin da ɗayan ke wasa wasa akan kwamfuta, shine "lokaci ɗaya." Ba haka bane. Yin amfani da lokaci mai ma'ana tare yana nufin yin aikin motsa jiki wanda ya shafi ku biyu ku kai ga manufa ɗaya. Zuwa fina -finai tare ba shi da ma’ana - ba kwa neman abin da zai ba ku damar hulɗa da abokin aikinku. Yaya game da ɗaukar aji dafa abinci tare, sannan, da zarar kun ƙware wani tasa, kuna shirya hakan don abokai da dangi? Wannan misali ne na haɗin kai mai ma'ana - ku duka kuna samun sabon fasaha, kuma lokacin da kuka raba wannan fasaha tare da wasu, yana taimakawa dawo da jin daɗin ku saboda kun yi wannan tare.

2. Inganta fasahar sauraron ku

Ka tuna lokacin da kuka fara soyayya, ta yaya kuka rataya akan duk kalmar da abokin aikin ku ya fada? Ba za ku taɓa fitar da wayarku ta hannu ba yayin da yake magana da ku, ko rubuta jadawalin kayan masarufi duk yayin da kuke ba shi rabin kunne. Koma wannan hanyar ta mai da hankali kan abokin tarayya. Idan ya dawo gida kuma ya fara ba ku labarin ranar sa a ofis, ku daina abin da kuke yi, ku juya jikin ku zuwa gare shi, ku saurari abin da yake faɗi 100%. Zai ji an inganta shi, kuma za ku ji kusanci da shi, duk saboda kun ba shi cikakkiyar kulawa.


3. Kuma, maganar sauraro, yi tausayawa

Lokacin da matarka ta raba muku damuwa ko damuwa, muna da halin ɗabi'a na gwadawa da gyara masa abubuwa. Gwada tausayawa maimakon magance matsala a gaba in ya dawo gida ya koka game da ranar sa. "Na fahimta," ko "Ka faɗa mini ƙarin," ko "Ta yaya zan iya taimakawa?" Kalmomi ne masu kyau don amfani waɗanda za su yaudare matarka don ci gaba da magana. Sau da yawa, lokacin da mutane ke gunaguni, ba sa neman mafita. Suna kawai neman ji da goyan baya. Ƙara kusancin ku ta hanyar kasancewa kyakkyawar fahimtar fahimta.

4. Bayyana godiya

Wannan na iya kasancewa ta fannoni da yawa, daga ƙaramin “na gode” lokacin da matar ku ta yi muku alheri, zuwa abin da ba a zata ba "Ina matukar godiya da kasancewar ku a rayuwata." Gwada nuna godiya ga matarka aƙalla sau ɗaya a rana, kuma kalli yadda yadda kusancin ku ke ƙaruwa. Ba wai kawai ku ke sa matar auren ku ta yi annashuwa da jin daɗin sanin ku ba, amma kuna ba da gudummawa ga tarin godiya yayin da kuke tunatar da kan ku cewa mutumin da kuka aura babban mutum ne.


5. Ku kwanta tare

Ma'aurata galibi suna da lokacin kwanciya daban. Ofaya daga cikinku na iya son yin latti don gama ayyukan gida ko fara farawa a kan wajibai na gobe, ko kuma akwai jerin talabijin da kuka kamu da su kuma kuna buƙatar shiga cikin "ƙarin ƙarin lamari ɗaya" kafin juyawa don maraice. Duk waɗannan abubuwan suna hana maƙiyanku kusanci, kuma tsawon lokaci na iya sanya shi cikin haɗari. Babu wani abu mafi kyau don haɓaka jin daɗin kusancin ku fiye da yin kwanciya na gama gari. Ko da don yin bacci ne kawai, yana da fa'ida a buga ciyawa tare. Idan wannan yana haifar da ƙarin abu, kamar babban zaman soyayya, duk mafi kyau!

6. Ku ci abinci tare, kuma kuyi hakan kawai

Idan abincin dare shine kawai abincin da zaku iya ci tare, sanya shi ƙwarewar abinci. Babu kallon talabijin (fitar da TV ɗin daga wurin cin abincin ku!). Sanya tebur mai kyau (haɗa yara cikin wannan aikin don su ji wani ɓangare na ba da gudummawa ga ƙwarewar dangi), kuma tabbatar cewa kowa yana cikin cikakken lokacin cin abinci. (Babu wayoyi a teburin.) Idan kai da matarka ne kawai, ku haɗa juna yayin cin abinci, ɗauki lokacinku, kuma ku tuna nuna godiya ga aikin da ke tattare da yin wannan kyakkyawan lokacin.

7. Ka mai da hankali wajen yin soyayya

Kada ku taɓa ɗaukar wannan da wasa. Don haka ma'aurata da yawa suna ganin suna buƙatar jinkirta yin soyayya saboda wasu wajibai. Wannan kuskure ne. Ko da dayanku ba da gaske yake '' ji '' ba, ci gaba tare da shafawa da taɓawa ... sau da yawa za ku ga cewa sha'awarku za ta zo daidai gwargwado idan kun ba da wannan ɗan ƙaramin turawa. Ƙaunar ƙauna ita ce babban aikin da ke kusa, kuma kiyaye shi a kalandar zai taimaka dawo da kusanci a cikin auren ku.

8. Taɓa tushe a cikin ƙananan hanyoyi yayin rana

Aika rubutu, shiga cikin sauri ta hanyar kiran waya, ko raba meme mai ban dariya ta imel-waɗannan ƙananan hanyoyi ne don tunatar da matar ku cewa suna cikin tunanin ku.

Idan kun ji jin yankewa a cikin auren ku, yana da kyau gwada wasu daga cikin shawarwarin da ke sama don yin aiki kan dawo da kusanci da abokin tarayya. Abokan zumunci abu ne mai mahimmanci don lafiya da farin cikin alakar ku, kuma, tare da ɗan ƙoƙari, a sake farfaɗo da ku.