Shawarwarin Aure Don Sababbin Masu Aure- Ku Saurara Juna!

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 2 Janairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
My Secret Romance Episode 2 | Multi-language subtitles Full Episode|K-Drama| Sung Hoon, Song Ji Eun
Video: My Secret Romance Episode 2 | Multi-language subtitles Full Episode|K-Drama| Sung Hoon, Song Ji Eun

Wadatacce

Tsayawa kan shawarar zuwa shawarwarin aure na iya jin kamar babban mataki. Ya haɗa da yarda cewa abubuwa ba su da aibi a cikin dangantakar ku, wanda abu ne mai wahalar yi.

Bugu da ƙari, idan ba ku gamsu da abin da nasiha ta ƙunsa ba, yana iya jin ɗimuwa da ruɗewa. Hakanan, yana iya haɗawa da ƙoƙari daga ɓangaren mutum - nemo ƙwararren mai ba da shawara, yanke shawara kan kasafin kuɗi da ɗaukar zaman nasiha na lokaci.

Kodayake ganin mai ba da shawara na aure, da farko, na iya jin tsoro, amma a cikin zama ɗaya ko biyu za ku yi imani cewa yana iya zama tunani mai wayo. Duk da haka kuma, har yanzu kuna iya jin rashin tabbas kan yadda za ku ci gaba - kuma ko shawara na iya yin wani bambanci ga lamuran ku na musamman.


Don taimakawa rushe tsarin aikin nasiha ga sabbin ma'aurata mun shimfida muhimman batutuwan da ke nuna cewa wataƙila ma'aurata za su iya cin gajiyar shawara.

Dalilan ziyartar Mashawarcin Aure

Wadannan sune wasu daga cikin dalilan neman shawarwarin aure ga sabbin ma’aurata.

1. An karya amana

Reasonaya daga cikin dalilan da ke fitowa daga cikin dalilan da aka fi sani da su don neman maganin ma'aurata shine buƙatar taimako saboda akwai ɓarna mai mahimmanci na aminci. Wataƙila rashin aminci ne, wataƙila aiki ne na son zuciya, wataƙila ci gaba ne na ƙarya ko ma'amala biyu game da tsabar kuɗi. Ba tare da la'akari da haka ba, ana iya taimakawa sake gina kafuwar amana a kai a kai ta hanyar kafa tattaunawa inda aka yarda tarurrukan biyu su bayyana raunin su.

2. Hujjoji na dada yawaita

Kuna ganin cewa kiɗan rayuwar ku ta yau da kullun yana canzawa? Kuma gaskiyar cewa kuna jayayya akan ƙananan abubuwa? Wataƙila duk ƙaramin rigima ne, ko wataƙila nasarorin suna da yawa kuma suna barin babban abin nunawa daga baya. Ala kulli hal, dalili ne na neman taimako. Yin jayayya har gwargwado yana lafiya. Idan kuka yi gardama fiye da hakan, yana nuna kuna da matsaloli. Wataƙila ƙyalli ne a kan allo, tare da ɗayan ku ke fuskantar wani abu mai tsanani ta. Duk da haka, yana iya nuna alkibla mai haɗari zuwa jayayya akai -akai. Mafi mahimmanci, yana iya nuna batutuwa masu mahimmanci a ƙarƙashin farfajiya waɗanda galibi ba a sarrafa su.


3. Sadarwa ba ta da kyau

Wataƙila rikici a sarari ba shine batun ba, kuma koyaushe kuna jin ba a fahimce ku ba kuma an manta da ku a cikin abubuwa marasa mahimmanci kamar kuɗi. Ko kuma a gefe guda, wataƙila kuna jin cewa ba ku da wani tunani game da abin da ke faruwa a rayuwar abokin aikin ku. Tare da rashin sadarwa, shi ko ita na iya fara zama kamar baƙon abu a gare ku. Sau da yawa, fa'idar da ta shahara tsakanin mafi mahimmancin sakamakon maganin ma'aurata shine haɓaka rubutu da canji mai mahimmanci a cikin ingancin sa. Haƙiƙa mai ba da shawara zai iya ba ku kayan aikin da za su ba ku damar dubawa, ji, da ganin juna da kyau sau ɗaya a rana.

4. Tabbas wani abu yana jin ba daidai ba, amma ba ku da tabbacin menene ko me yasa

Akwai lokuta lokacin da kuke fuskantar matsaloli don gane matsalolin ku. Maganin ma'aurata yana taimakawa wajen kula da al'amura, da kuma gane su. A ce wani abu a cikin aikin dangantakar ku ya canza, amma ba za ku iya kwatanta shi gaba ɗaya ba. Ko kuma a sake ba ku jin daɗi tare da abokin tarayya kamar yadda kuka saba. Ko kuma a sake kuna fushi da su ba tare da ɓata lokaci ba, duk da haka ba ku san dalilin ba. Waɗannan wasu alamu ne na farko da ke nuna cewa haɗin gwiwa yana juyawa mara daɗi ko mara amfani. Ba yana nufin cewa mutum ɗaya zai yi laifi ba, amma maimakon dangantakar da kanta za ta iya yin amfani da daidaitawa, kuma ofishin kwararru koyaushe wuri ne mai fa'ida don fara wannan hanyar. Nan, shawara zai yi babban bambanci.


5. Idan akwai wani abu da kuke son abokin zaman ku ya sani amma ba ku san yadda za ku faɗa ba

Wani dalilin neman shawara shi ne cewa a wasu lokuta, ana gane ƙima da mahimmancin magani a cikin ɗakin da kansa: Yana iya juyawa zuwa wuri mai kariya da ƙarfi don ɗaga abubuwan da ke da wuyar tattaunawa a wurare daban -daban. Kwararre tare da ɗabi'a mai ɗumi zai iya ba ku damar zubar da fargabar yin magana da tunanin ku da abokin aikin ku.

6. Rashin kusancin zumunci

Kusan kusan sauƙaƙe ne ga abokan haɗin gwiwa biyu su ji kamar dangantakar su ta ɓaci bayan sun ɗan daɗe tare. Musamman waɗanda suke zama tare kafin kuma yanzu suna ɗaure ƙulli, a gare su, yana iya fara jin kamar su abokan zaman juna ne maimakon zama cikakkiyar abokan haɗin gwiwa ga juna. Sau ɗaya a wani lokaci, wannan shine dalilin cewa matsin lamba na yau da kullun da damuwa sun fara mamaye ikon yin tarayya, kuma tambaya ce ta sake tsarawa. A cikin yanayi daban -daban, yana iya zama mafi yaudara. Yana iya zama cewa abokan haɗin gwiwar sun rabu ba tare da ɓata lokaci ba, ko kuma sun kasance suna canzawa cikin hanyoyi masu saɓani na dogon lokaci, ko kuma sun gano yadda ake biyan buƙatunsu a wani wuri dabam. A irin wannan yanayi, yana da kyau a je neman shawarar aure.