Yadda ake Magana da Saurayinku Game da Zama tare

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 20 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Yariman Saudiyya da ya yi shekaru 17 ya na bacci | Mutane da yawa basa mutuwa ake binne su | Daurawa
Video: Yariman Saudiyya da ya yi shekaru 17 ya na bacci | Mutane da yawa basa mutuwa ake binne su | Daurawa

Wadatacce

Kai da saurayinku kun kasance tare na ɗan lokaci yanzu, kuma kun faɗi da ƙarfi. Ba za ku iya isar da shi ba, kuma kuna tunanin shiga tare da saurayin ku.

Matsalar kawai ita ce, bai kawo ta ba tukuna. Don haka, ta yaya kuke ba da labarin ba tare da sanya shi jin matsin lamba ba?

Neman abokin tarayya don yin babban canji na iya zama abin tsoro. Bayan haka, idan bai ji irin wannan ba, yana iya sanya abubuwa masu banƙyama a tsakanin ku ko cutar da ku.

A gefe guda kuma, yana iya kasancewa mai farin ciki kamar ku game da begen zama tare. Ba za ku taɓa sani ba sai kun tambaya.

Rayuwa tare da saurayin ku na iya zama abin mamaki.

Wata dama ce ta zama abokan tarayya na gaskiya, ku ciyar lokaci mai yawa tare, kuma ba a ma maganar adana ɗan kuɗi akan hayar ku!


Wannan shine dalilin da ya sa muke ba ku mafi kyawun nasihu don yadda da abin da za ku yi magana da saurayinku lokacin da kuke tunanin ƙaura tare.

Yaushe ya kamata ku shiga tare?

Idan kuna cikin dangantaka mai daɗi, lafiya, kuna iya fara tunanin cewa lokaci yayi da za a ɗauki abubuwa zuwa mataki na gaba.

Wataƙila saurayinku zai kasance yana da tambayoyi da yawa game da haɗa rayuwar ku da lissafin ku tare, don haka yana da kyau ku yi tunanin shawarar ku gaba ɗaya kafin ku kawo masa.

Har ila yau duba:

Anan ne ma'aunin da yakamata dangantakar ku ta cika kafin ku fara magana da saurayin ku game da shiga tare.


1. Kuna sadarwa da kyau

Nazarin ya nuna cewa sadarwa tana taka muhimmiyar rawa a cikin dangantaka mai nasara da farin ciki. Shiga tare da wani babban canji ne.

Kafin ku kawo ci gaba tare da mahimmancin ku, tabbatar da cewa ku da abokin aikinku kuna samun kyakkyawar alaƙa, kuna girmama juna, kun sani yadda ake sadarwa da kuma warware matsalar cikin girma.

2. Kuna tare koda yaushe

Idan ɗayanku yana bacci a gidan ɗayan ɗayan mafi yawan daren sati kuma kun ƙirƙiri ingantattun kayan ku a wurin abokin tarayya, tabbas lokaci yayi da za a yi la'akari da shiga tare kafin aure.

3. Kun dade kuna tare

Yaushe za mu shiga tare?

Don masu farawa, waɗanda suka yi shekara ɗaya ko ƙasa da haka yakamata su tsallake ra'ayin shiga tare don haka da zarar hakan na iya zama bala'i.


Tabbatar cewa kun kasance tare na ɗan lokaci na lokaci, kuma babu ɗayanku da ke shirin yin beli daga dangantakar kowane lokaci jim kaɗan kafin yin tsare -tsare na dindindin tare.

4. Kuna da mahimmanci game da alaƙar

Idan ɗayanku zai kawar da gidanku na yanzu, tabbas yakamata kuyi hakan tare da sanin cewa kuna cikin mawuyacin hali, dangantakar mata ɗaya.

  1. Kuna girmama iyakokin juna

Wannan dole ne idan kuna tunanin, 'Shin zan ƙaura da saurayina?'

Za ku kasance cikin sararin junanku 24/7 lokacin da kuke raba rufin, don haka yakamata ku kasance da kwanciyar hankali.

Girmama bukatun su na keɓantawa, sha'awar fita tare da abokai ba tare da ku ba, kuma koya raba sararin ku daidai.

Yadda ake kawowa

Kasancewa a shirye kuma a zahiri kuna tattauna batun tare da saurayinku abubuwa biyu ne daban daban.

Idan ya ce a'a kuma an bar ku da zuciya? Mene ne idan ba shi da mahimmanci game da alaƙar kamar ku?

Waɗannan tsoro ne na halitta, amma kuna iya damuwa da komai. Akwai kyakkyawar dama cewa idan kun ji daɗi kuma kuna shirin zama tare, shi ma yana yi!

Ga yadda ake kawo shi.

1. Tiptoe a kewayenta

Fara farawa a hankali. Kuna iya sauƙaƙe cikin tattaunawar ta hanyar jujjuya batun don 'yan makonni.

Fara da wani abu mai daɗi da wauta kamar, "Geez, Ina da abubuwa da yawa a wurin ku, ni ma zan iya shiga!" kuma ga yadda yake yi.

Idan yana jin yunwa don shigar da ku, yana iya amfani da wannan a matsayin uzuri don fara tattaunawar da kansa.

2. Tambayeshi akan manufofinsa

Yin tambayoyi marasa ƙarewa hanya ce mai kyau don shiga zuciyar saurayin ku.

Lokaci na gaba da za ku fita cin abincin dare ko jin sanyi a kan kujera, tambaye shi abin da makomar sa ta gaba game da zama tare. Kuna iya yanke shawara da juna bisa jituwa dangane da tsare -tsaren ku na yara, burin aiki, da sauransu.

Tambaye shi abin da zai yi idan ya ci dala miliyan ko kiran wasu tambayoyin wauta don ganin yadda zai amsa.

Kuna taka rawa a nan gaba, ko kuma yana mai da hankali kan kansa ne kawai? Amsoshin tambayoyinsa, har ma da wauta, za su ba ku kyakkyawar alamar yadda kuka dace da tsare -tsarensa na gaba.

3. Aika lafiya sadarwa

Babbar shawara ga yadda ake magana da saurayin ku game da shiga tare shine yin gaskiya. Da zarar kun tattauna shirye -shiryen sa na gaba kuma ku doke daji game da motsa shi, lokaci yayi da za ku fito dashi.

Faɗa masa cewa kuna tunanin komawa tare kuma ku tambaye shi yadda yake ji game da hakan.

Kada ku kasance masu tursasawa ko m. Kawai bari ya narke bayanan. Matsaloli shine kun sami lokaci mai yawa don yin tunani game da wannan, amma kawai yana jin bayanin a karon farko yanzu.

Idan lokacin yana jin daidai, zaku iya bayyana dalilin da yasa kuke tunanin kyakkyawan ra'ayi ne.

Misali, kuna son kasancewa tare, kuma koyaushe kuna zama a gidajen juna ta wata hanya. Magana game da dabaru. Gidanku yana kusa da aikinsa, ko gidansa yana kusa da dangin ku?

Tattauna kuɗin ku. Ajiye kuɗi babban abin kirki ne a saman shiga ciki tare da ƙaunar rayuwar ku.

Sanar da shi cewa idan bai shirya shiga ciki ba, hakan ma yayi kyau! Haka ne, zai cutar da yadda kuke ji, amma ku tuna ba ya ƙin ku. Ba ya shirye don babban canji a yanzu.

Shiga tare abu ne mai wahala - amma ba lallai bane ya kasance! Gabatar da batun a hankali. Kada a matsa.

Yi magana da gaskiya kuma ku tambaye shi game da manufofin sa kuma ku tabbata yana son abu ɗaya. Kuma sama da komai, kafin ku kawo haɓaka tare tare da saurayin ku, ku tabbata kun tabbata 100% hakika wannan shine abin da kuke so.