Ƙudurin Aure Domin 2020

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 11 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 28 Yuni 2024
Anonim
Gidan Aure episode 1 (2021) |Ali Rabiu Ali Daddy
Video: Gidan Aure episode 1 (2021) |Ali Rabiu Ali Daddy

Wadatacce

Tare da Hauwa'u Sabuwar Shekara a sararin sama, yawancin mu fara juya tunanin mu zuwa ƙudurin sabuwar shekara. Kafa maƙasudai na shekara mai zuwa da kuma gano yadda za a sa su faru hanya ce mai kyau, mai fa'ida don fara sabuwar shekara a ƙafa mai kyau. Amma yaya batun auren ku? Aurenku yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwa a rayuwar ku kuma, kamar sauran fannoni kamar aiki da lafiya, yana buƙatar kulawa ta yau da kullun don samun ƙarfi.

Gwada ƙuduri masu zuwa kuma ku kalli aurenku yana tafiya daga ƙarfi zuwa ƙarfi a shekara mai zuwa.

Koyi Hanyoyin Lafiya Na Rashin Amincewa

Duk ma'aurata ba sa jituwa wani lokaci - dabi'a ce kawai. Duk da haka, koyan rashin jituwa cikin lafiya yana haifar da banbanci a cikin aure. Kyakkyawar rashin jituwa ita ce wacce kowace ƙungiya take jin an ji ta kuma tana da ƙima, kuma babu wata ƙungiya da ke jin an kai mata hari ko bata aiki. Ku sani cewa lokacin da kuka saba, abokin tarayya ba abokin gaba bane. Kuna da bambancin ra'ayi, amma har yanzu kuna cikin ƙungiya ɗaya. Yi ƙuduri don ɗaukar lokaci don sauraro da fahimtar junan ku, kuma ku keɓe girman kan ku don yin aiki akan mafita wanda zai taimaki auren ku.


Tsammani Mafi Kyawu

Mutane na iya zama marasa tunani wani lokacin. Wataƙila abokin aikinku ya manta wani taron da ya shafe ku da gaske, ko kuma bai yi aikin da suka yi alkawarin yi ba. Yana da sauƙin yin fushi lokacin da abokin aikinku ya yi muku abubuwan allura, amma kafin ku yi fushi, ɗauki ɗan lokaci don ɗaukar mafi kyau. Tsammani mafi kyau yana nufin ɗauka cewa abokin tarayya yana da dalilin ayyukansu wanda ba a yi nufin cutar da ku ba. Wataƙila sun manta da gaske, ko ba su gane yana da mahimmanci a gare ku ba. Wataƙila suna da wani abu a zuciyarsu, ko kuma suna jin rashin lafiya. Koyaushe ku ɗauki mafi kyau kafin ku fara sadarwa - zai sa sabuwar shekara ta yi laushi sosai.

Girmama Juna

Mutuntawa yana nufin kasancewa mai lura da yadda kuke magana da kuma kula da juna. Abokin hulɗarku ya cancanci samun matsayi mai mahimmanci a rayuwar ku, kuma yana tsammanin buɗe ido, gaskiya da kirki. Kuna da waɗannan haƙƙoƙin. Kun zaɓi yin rayuwar ku tare da matarka, kuma sun cancanci girmama ku. Kun cancanci girmama su, su ma. Ku ƙuduri niyyar ƙara girmama juna a shekara mai zuwa - aurenku zai yi ƙarfi a sakamakon haka.


Nemo Mai Kyau

Aure abin mamaki ne, amma kuma aiki ne mai wahala. Yana iya zama da sauƙi a kama ku cikin duk abubuwan da abokin aikin ku ke yi wanda ke ba ku haushi, ko kuma ba ku son su. Yi hankali ko! Wannan hanya ta'allaka haushi da damuwa sabuwar shekara. Maimakon haka, nemi abu mai kyau a cikin abokin tarayya. Kula da duk abubuwan da suke yi waɗanda ke nuna ƙaunarsu a gare ku. Mayar da hankali kan lokutan da kuke yin nishaɗi tare, ko lokutan da kuka kasance babbar ƙungiyar. Da zarar ka nemi nagarta, haka za ka samu. Kuma waɗancan abubuwan masu tayar da hankali? Ba za su zama kamar haka m bayan duk.

Kafa Manufa Tare

Yaushe ne lokacin da kuka zauna kuka kafa wasu manufofi tare da matar ku? Yin aure yana nufin tafiya tare tare, kuma sanya maƙasudan juna wani ɓangare ne na duk wata tafiya da aka yi. Shin akwai wani abu da kuke son cimmawa tare? Wataƙila aikin gida, tafiya da kuke son yi, ko ma abin sha'awa da kuke son ɗauka tare. Wataƙila kuna so ku sami kuɗin ku cikin tsari mafi kyau, ko ku tsara ƙari ga dangin ku. Duk abin da yake, yi ƙuduri don yin aiki tare da waɗannan manufofin tare a shekara mai zuwa. Za ku zama ƙungiya mafi kyau, kuma ku ji kusanci da juna.


Yi Mafi Kyawun Duk Inda kuke

Wani lokaci a rayuwa ba ku isa inda kuke so ku kasance ba. Wataƙila ɗayanku yana aiki na tsawon sa'o'i masu yawa, ko aiki a cikin aikin da ba ku so da gaske. Wataƙila kuɗin ku ba su da sikelin jirgi har yanzu, ko gidan ku na yanzu yana nesa da gidan mafarkin ku. Yana da kyau ku san abin da kuke son canzawa, amma kar ku shiga cikin tarkon zama akan mugaye. Ba da daɗewa ba za ku fara jin daɗi iri -iri kuma sun fi dacewa ku yi wa matarka. Madadin haka, ɗauki ɗan lokaci tare don mai da hankali kan bikin duk kyawawan abubuwa game da inda kuke yanzu.

Ku ciyar Lokaci Mai Kyau Tare

Tsakanin aiki, yara, abubuwan da suka faru na zamantakewa da sa hannu na gida ko na gari, duk yana da sauƙin mantawa don cin lokaci mai inganci tare. Abincin dare mai sauri tare da yara ko saurin magana game da aiki kafin kwanciya ba ya ƙidaya a matsayin lokacin inganci. Yi ƙuduri cewa a cikin shekara mai zuwa za ku sami aƙalla ɗan lokaci mai inganci tare kowace rana. Kawai raba abin sha da taɗi zai kawo canji. Ka tuna yin lokaci kowane mako ko wata don dacewa da kwanan wata dare ko rana tare, ma.

Saita wasu ƙudurin aure kuma ku mai da wannan shekara mai zuwa inda auren ku ya fi ƙarfi da daɗi fiye da da.