6 Nasihu Masu Sauki don Ci Gaba da Zaman Lafiya a Rayuwar Aure

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 3 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Foot self-massage. How to massage feet, legs at home.
Video: Foot self-massage. How to massage feet, legs at home.

Wadatacce

Oh, menene duniya mai ban mamaki da duk za mu iya samun yardar kaina da koshin lafiya mu more abubuwan al'ajabi na babban kusancin jiki a cikin aure. Aurenmu zai kasance mai kayatarwa da ƙarfi, za mu yi tafiya tare da maɓuɓɓugar ruwa a matakinmu, kuma dukkanmu muna jin ana ƙauna da goyan baya.

Abin takaici, wannan hangen nesa na utopian an kiyaye shi ga 'yan kaɗan, kuma wani lokacin yana iya zama mai sauri. Kamar yadda aure ke buƙatar aiki da ƙoƙari don kasancewa mai ƙarfi da sihiri, haka ma kusancin jiki a cikin aure ma.

Don haka don taimaka muku ci gaba da kusancin ku ta zahiri, mun tattara jerin wasu kyawawan nasihu don kiyaye kusancin jiki a cikin auren ku.

1. Aikata alheri

Abu ne mai sauqi yayin da kuke biye -tafiye na rayuwar yau da kullun don manta da kasancewa mai kirki da ƙauna ga Mijinki ko Matar ku. Wasu lokutan har muna samar da makamashin kishiya zuwa ga ma'auratan mu, ba tare da mun san cewa muna yin hakan ba kuma wannan shine hanya mai sauri zuwa samar da tazara a cikin aure!


Lokacin da a hankali ku ke nuna ƙauna ta alheri ga matarka, kuna tunatar da kanku don ku ƙaunace su kuma ku gode musu. Kuma lokacin da kuke ƙauna da kirki, kuma kuna ƙaunar abokin tarayya kuna ƙirƙirar sararin samaniya mai ban mamaki don kusancin jiki a cikin aure don ƙara ƙaruwa, kowace rana.

2. Yi wa juna lokaci

Hayaniya mai sauri tsakanin zanen gado kafin ku wuce bayan aiki mai wahala na iya zama tikitin wani lokaci, amma idan ya zama al'ada, ma'anar kusancin jiki a cikin auren ku zai zame ta inda bai dace ba. Kuma kafin ku sani, wannan rumbun sauri yana zama aiki (kuma wanene yake son hakan?!).

Timeauki lokaci don ɓata lokaci tare da juna, koda kuwa na awanni kaɗan ne kwana ɗaya a mako. Ku mai da wannan lokacin alfarma kuma ku sadaukar da kanku don mai da hankali ga junan ku a lokacin. Riƙe hannu, kalli idanun juna, ɗanɗana juna. Don haka ma'anar kusancin jiki a cikin aure ya kasance mai ƙarfi a cikin ku.


3. sanya taba jiki ba jima’i ba fifiko

Taɓa yana da hanyar yin magana a cikin dangantaka. Zai iya haɓaka kusanci, ko kuma zai iya haifar da tazara (idan akwai ƙarancin taɓawar ƙauna). Yi ƙoƙari don sanin juna da taɓa juna cikin ƙauna, kuma cikin sauri da sauƙi za ku ɗauki dangantakar ku zuwa wani matakin.

Ba ya ɗaukar lokaci mai yawa da ƙoƙari don sumbaci abokin tarayya a kai, rungume su, riƙe hannayensu, ko duba cikin idanun su sosai. Ko da matsi na kafada daga matarka lokacin da ɗayan ku ke fuskantar wani abu mai ƙalubale yana da kwantar da hankali da kuma kusanci.

Timeauki lokaci don haɗa waɗannan ƙananan lafazin taɓawa a cikin auren ku. Yi cudanya kafin bacci, zauna kusa da juna, taɓa juna kuma ku kiyaye. Sadarwar jiki ba ta jima'i tana haɓaka ƙwarewar kusancin jiki a cikin aure saboda yana ba da ƙauna da tabbaci na ba da murya. Kuma mafi kyawun abin game da shi shine cewa yana iya faruwa koda a mafi yawan kwanaki!


4. Tsaya da abokin zama

Ka yaba wa abokin aikinka a gaban wasu, kuma ka kasance da bayansu koyaushe. Idan ba ku yarda da abin da suka faɗi ko suka yi ba, ku tattauna shi a keɓaɓɓu kuma kada ku taɓa raba alakar ku, ko sirrin abokin aikin ku da kowa. Inda zai yiwu kada ku tattauna dangantakarku ta kut -da -kut da wasu, ku mai da ita alfarma kuma ku mai da abokin zaman ku alfarma. Wannan zai sa kusancin ku da matakan amincewa su hauhawa, kuma mafi mahimmancin kusanci da amana tabbas zai haɓaka kusanci na zahiri tsakanin ku.

5. Kula da kanka

Tuna kokarin da kuka yi lokacin da kuka fara fita tare da abokiyar aure? Ta yaya kuka ɗauki lokaci don kula da duk abubuwan da kuke buƙata? Ta yaya kuka zaɓi abin da za ku sa a hankali, kuma ta yaya koyaushe kuke tabbatar da cewa kun sa cologne ko turare?

Wannan kokari bai zama banza ba; ya yi bambanci.

Ba muna ba da shawarar cewa ku ciyar da awanni don sanya kanku kallo da wari mai ban mamaki ga Mijinku ko Matar ku ba, amma muna ba da shawarar ku kula da kanku. Kuma kuna ba da damar abokin aikinku ya gan ku yana kallo da jin daɗi akai -akai, koda kuwa ba koyaushe bane. Zai ci gaba da ruhu da jan hankali a cikin dangantakar ku kuma zai ba da gudummawa ga ƙaƙƙarfan ma'anar kusancin jiki a cikin auren ku.

6. Nuna godiya ga juna

Mun san cewa yana da sauƙi mu ɗauki juna da wasa, musamman bayan shekaru da aure, sana’o’i masu aiki, da childrenan yara. Amma yana da mahimmanci ku tuna don nemo godiya ga junan ku da alaƙar ku da rayuwar ku tare.

Lokacin da kuke godiya ga wani abu, ba kwa son yin haɗarin barin shi, kuma lokacin da mutum ne wanda kuke gode masa, ƙauna da kyakkyawar rawar jiki za ta gudana ko da ba a magana da baki. Kuma magana game da sadarwar da ba a magana, wannan godiya za ta ƙara kusancin jiki a cikin auren ku kamar mafarki!