Albarkar Mummunar Rashin Fata a Cikin Dangantaka

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 23 Janairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Pendong | The movie
Video: Pendong | The movie

Wadatacce

Mene ne bege ya yi da shi? Komai? Au Contraire, na ce!

Na gano cewa ɗaya daga cikin mafi raɗaɗi amma mafi mahimmancin ɓangarorin kowane alaƙar soyayya shine yarda da bege. Akwai lokuta, lokacin da sabanin gaskiyar da ke gabana, na rataye da mutum tun bayan da suke sha'awar raba hankalinsu da ni.

Idan amincewa ita ce jin daɗin da kuke da ita kafin ku fahimci halin da ake ciki, Na kasance mai laifi da tabbacin cewa zan iya gyara dangantakar da ta lalace fiye da fahimtata.

Akwai abin da za a faɗi game da dagewa, kar ku yi min kuskure kuma a cikin aure ko duk wani haɗin gwiwa, jiran lokacin katsewa shine abin da muka yi rajista a matsayin manya.

Zukatanmu suna son farin ciki har abada bayan mun buɗe wa wani ruhu

Duk wanda ya sami iyaye ko memba na dangi ya daina su ya san tabbacin da ba za a iya jurewa ba cewa za su iya hana irin wannan raunin daga sake raunata su.


Dalilina shi ne cewa wani lokacin aikin wawa na haɓaka ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan yanayi na iya kai mutum ƙasa ramin zomo na rayuwa wasu rubutun tun yana ƙanana wanda ba shi da alaƙa da nan da yanzu.

Sakawa ga abin da ba ni da shi a matsayin yaro, cika ramin da aka haƙa tun da daɗewa shine makahon makahon rayuwata. Yin imani zan iya sa abubuwa su zama daban -daban fiye da yadda suka yi lokacin da nake ƙarami don sarrafa abin da aka yi mini koyaushe yana da wahalar gani.

Karanta halin da ake ciki yana sa ka makale

Da zarar ina ƙarami, ina soyayya da mawaƙin da ke son clarinet da farin cikin yin wasa ko dai ko tare da ƙungiyarsa fiye da yadda zan iya fahimta.

Ba ni da wata baiwa ko sha’awar kiɗan ɗakin kuma ina jin rauni da ƙi lokacin da ya fi son yin aiki ko yin wasa tare da ni. Haushina da rashin fahimtar halin da ake ciki ya sa na makale a cikin raunin yaro maraici lokacin da zai daina yin bikin rayuwa tare da kyautar sa ba tare da ni daga abin da ba ni da sha’awa ta gaske ba, ko ta yaya.


Kwarewar kai shine mabuɗin don shawo kan bacin rai

Lynne Forrest masanin ilimin halayyar ɗan adam wanda ya lalata “Triangle Drama: Fuskokin 3 na Wanda aka Cutar” yayi bayanin wannan matsalar. A cewar Dr. Forest, yadda kuke ba da labarin abin da kuke ciki yana da mahimmanci.

Idan ba za ku iya daina tantance haruffan da ke cikin wasan kwaikwayon ku a matsayin “wanda aka azabtar” ko “mai tsanantawa” kuma ku ci gaba da ƙoƙarin neman wanda zai “cece” ku maimakon yin aiki da dabarun yin aiki da kanku ku kasance da makale, kuna ɓacin rai.

A mafi yawan rayuwata, na yi amfani da kirkire -kirkire da kuzari na ƙoƙarin shirya abubuwan wuyar warwarewa na ƙuruciyata tare da manyan abokan tarayya, a nan da yanzu, waɗanda ke da hanyoyin rayuwa daban -daban da mafarkai fiye da yadda zan iya fahimta.


Na shagala da tunanin wasan kwaikwayo na soyayya wanda ba zai yiwu ba, har na rasa ganin halin ko in kula da su kuma na ga kaina a matsayin yaron da aka yi watsi da shi, ba a fahimce shi kuma ba a kaunarsa. Me yasa mutum zai sha wahalar irin wannan ɓataccen dalilin, wanda aka rasa a baya, mara ma'ana, ba zan taɓa sani ba!

Anan, na yi watsi da su ba tare da wani sani na sani ba, ina zargin su da cutar da ni.

Wannan, abokaina, halin rashin bege ne!

Mu kan nemi abin da ya saba

Na saba ba shine girke -girke na farin ciki ba.

Ya ɗauki magani da ƙungiyoyi 12 don ganin irin wahalar da nake haifar wa kaina da “waɗanda abin ya shafa” da na tsinkayi a matsayin “masu laifi”.

Kafin in canza wannan girke -girke na ɓacin zuciya, Ina buƙatar nutsewa cikin hazo na rashin bege. Kafin in koma kan zanen zane, fadawa cikin soyayya, bude idanu, ina bukatar lokaci inda zan mai da hankali kan samun soyayya ta soyayya da ni.

Yanzu wannan ya zama kamar rashin bege na gaske!

Yana da wuyar jin ƙauna yayin da kuke zargi kan ku game da munanan abubuwan da suka same ku tun yana yaro. Yana da wahala idan ba ku ma san yin hakan ba.

Neman zumunci, ana saurare, barin mutane su ƙaunace ni, ba soyayya ba, ya fara jujjuyawa jirgi na.

A yau, Na sanya bege ya yi aiki ta hanyoyi daban -daban. Na kasance da bege cewa har abada zan zama cikakke; cewa ba zan canza kowa ba; bege cewa komai sai niyya ta gaskiya, alheri da bayyanawa sune ainihin tsaba waɗanda ke ba da damar soyayya ta yi fure. Ina fatan zan iya yin hakan, a rana ɗaya.