Hanyoyi 5 Masu Sauki Don Yin Sadarwa Tare Da Abokin Aurenku

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 1 Janairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Relationship Skills Quickstart Guide for Improving Relationships
Video: Relationship Skills Quickstart Guide for Improving Relationships

Wadatacce

Shin yana jin kamar yin magana da matarka yana da wahala yayin da lokaci ke tafiya? Sau da yawa kuna jin kuna wuce juna amma ba da gaske kuke magana ba a ranar da aka bayar?

Idan kuna jin takaici ko rashin haɗin gwiwa da ku biyu suka taɓa samu, to kuna kan matsayi mai mahimmanci a cikin auren ku.

Gane cewa wani abu ba daidai ba ne babban ɓangare na shi, amma haka ma yin wani abu game da shi. Idan ba ku magana kamar yadda kuka saba, to yana da mahimmanci don dawo da abubuwa kan hanya - kuma yana iya zama da wahala kamar yadda kuke tunanin fara jin daɗin sadarwa tare da matarka kamar kwanakin baya.

Yi ƙoƙarin yin tunani a kan yadda ya kasance tun farkon dangantakar ku, domin wannan tunanin zai taimaka sosai. Ka tuna lokutan da zaku iya yin magana na awanni, sannan kuyi ƙoƙarin komawa zuwa wancan akan matakin da aka gyara.


Kyakkyawar sadarwa tana cikin zuciyar kowane babban aure

Gane cewa rayuwa ta yi arha sosai, wataƙila ku biyun kuna da ayyuka masu wahala, yara, da jerin abubuwan nauyi, har yanzu kuna iya samun lokacin tattaunawa da juna. Idan kuna sha'awar wannan haɗin to kuyi aiki tare don ƙirƙirar wannan haɗin gwiwa da wannan sadarwar da kuka taɓa samu, kuma za ku lura nan da nan yadda ya fi yin abubuwa.

Inda akwai wasiyya akwai hanya kuma idan kuna son yin magana da matarka cikin sauki to ku san abin da ya rage sannan ku yi amfani da waɗannan nasihun don taimaka muku dawo da abubuwa kan hanya!

1. Daidaita lokacin hira

Idan ku duka kuna zama a wurare daban -daban to kuna iya buƙatar tsara lokaci don yin magana da junan ku idan kuna son haɓaka inganci da yawan sadarwa tare da matar ku.

Tsara lokacin kiran waya ko ɗauki lokaci don kiran juna lokacin da kuke da lokacin kyauta. Shirya ranar kofi ko ranar cin abincin dare, ko ma 'yan mintuna kaɗan don zaunawa da yin magana da juna game da ranar ku.


Yana sauti kamar wauta amma yayin da rayuwa ke ƙara taɓarɓarewa, za ku iya ganin cewa lokacin yin shiri don ku biyu kawai don yin hira yana yin abubuwan al'ajabi!

Za ku kiyaye lokacin kamar kowane alƙawari, amma mabuɗin shine ku sanya shi fifiko, sabili da haka hanyoyin sadarwa suna buɗewa cikin sauƙi. Ba da daɗewa ba ba za ku ma tsara shi ba, amma za ku yi marmarin wannan lokacin tare kuma ku sa ya faru.

2. Tuna dalilin da yasa kuka fara soyayya

Wani lokacin ɗan tunani kaɗan ne don sauƙaƙe sadarwa tare da matarka da sauƙi. Ka yi tunanin dalilin da yasa ku biyu suka ƙaunaci soyayya, kuma idan zaku iya ƙoƙarin komawa cikin wannan tunanin farkon.

Don fahimtar yadda ake sadarwa tare da abokin tarayya, yi tunani a kan abin da kuke ƙauna game da juna kuma wannan zai taimaka wajen ƙona sha'awar.

Lokacin da kuke kan shafi ɗaya kuma aka tunatar da ku dalilin da yasa kuke soyayya, to yin magana da juna yana zuwa da sauƙi, kuma dangantakar dangantaka ta zama mai daɗi.

Akwai wani abu da ya sa kuka yi soyayya kuma kuka yi aure - kuma yanzu dole ne ku dawo cikin wannan tunanin, ku yi tunani a kansa, kuma ku yi amfani da wannan azaman mai motsawa don taimaka muku ci gaba da wannan mutumin.


Dole ne ku yi magana da su akai-akai ta hanyar ingantacciyar hanyar sadarwa, sanya babban mahimmanci kan kula da ido, abokantaka, alamun ba da barazana, da kuma kyawawan fuskokin fuska.

3. Yi magana da soyayya, yabo, da girmamawa

Don haɓaka sadarwa tare da matarka, ga abin da ke da mahimmanci a tuna ko da yake yana iya bayyana a sarari -matarka ba ɗinka ba ce ko wani da ke aiki a gare ku!

Sau da yawa mun saba da yin magana da matar aure ko yin magana da su, maimakon tare da su.

Ofaya daga cikin nasihu kan yadda ake haɓaka sadarwa a cikin dangantaka shine yin magana da junan ku kuma tabbatar da cewa ba kawai kuke magana bane game da aikin ko dai.

Idan kuna son yin abubuwa suyi aiki to dole ne ku koyi sauka zuwa matakin ɗaya-da-ɗaya kuma da gaske kuna magana da juna cikin ƙauna, sha'awa, da girmamawa.

Dangane da yadda ake sadarwa mafi kyau tare da abokin aikin ku, yi ƙoƙarin tuna abin da kuke ga junan ku kuma da sauri za ku fita daga dabi'ar yin magana da juna kamar kuna ƙoƙarin koyarwa, gyara, ko jagorantar su. Dabara ce mai sauƙi wacce ke aiki sosai!

4. Ka sanya shi nishaɗi da dariya tare

Abu ne mai sauqi ka tsinci kanka cikin matsaloli ko kuma mawuyacin halin rayuwa, amma kada ka bar wannan ya yi mulkin duka. Babu wani lokacin da yakamata sadarwa a cikin dangantaka ta ɗauki kujerar baya. Don haka, menene za a yi magana a cikin dangantaka?

Yi nishaɗi tare, sanya tattaunawar ku ta zama mai daɗi, kuma mai da hankali kan abubuwan da ku duka kuka more, kuma sama da duka suna dariya tare.

Hanya mai inganci don inganta sadarwa tare da matarka ita ce yin magana game da abubuwa masu daɗi masu daɗi, ko yin magana ta abubuwan da kuke jin daɗin yin tare.

Domin ku more ingantacciyar sadarwa a cikin dangantaka, rayuwa ba koyaushe take zama mai mahimmanci ba, haka ma tattaunawar ku.

Yayin tattaunawa tare da matarka, yi ɗan jin daɗi, yi ɗan dariya, kuma ku more fasahar tattaunawa da juna.

5. Wani lokaci ku nisanci duka

Idan kuna son sauƙaƙe sadarwa tare da matarka, yi abin da kuke jin daɗin tare, ku biyu kawai. Fita a daren kwanan wata, tafi tare ku ci abinci tare, ko kama kofi na kofi ku ciyar lokaci tare da juna.

Wannan na iya taimaka muku ku biyu ku yi magana da gaske, ku more jindadin juna, kuma ku fita daga duk haukan rayuwa.

Ƙarin hanyoyin inganta sadarwa a cikin dangantaka

Ta mallaki lokacin da kuke kuskure, nuna girmamawa, yin tunani game da sautin muryar ku kuma mai da hankali kan abubuwan da abokin aikin ku ke yi, inganta sadarwa a cikin dangantaka ba zai zama ƙalubale ba kuma.

Ta hanyar koyan yadda ake sadarwa mafi kyau tare da matarka, da gaske za ku ƙaunaci wannan lokacin kuma wani abu mai sauƙi kamar abin sha'awa na yau da kullun na iya yin abin dabara don samun ku magana.

Don yadda ake sadarwa tare da matarka da ƙirƙirar ingantacciyar sadarwa ta aure, daidai yake da mahimmanci shine fahimtar kurakuran sadarwa na yau da kullun da karya tsarin sadarwa mara kyau a cikin aure.

Tare da bin shawarwarin da aka raba akan yadda ake sadarwa a cikin alaƙa, ɗayan hanyoyin inganta sadarwa shine ɗaukar darussan aure akan layi don koyo game da alaƙa da sadarwa, mafi kyawun hanyoyin sadarwa, da haɓaka sadarwa a cikin alaƙa don aure mai lafiya.

Kuna iya gwada ganin likitan likitan aure don koyan dabarun da suka dace don taimakawa haɓaka ƙwarewar sadarwa.