Abubuwa 7 Da Maza Ke So Da Gaske A Cikin Dangantaka

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 24 Janairu 2021
Sabuntawa: 29 Yuni 2024
Anonim
Abubuwa 8 Da MAZA Keyi Wanda ke Jawo Musu Matsalolin JIMA’I.   Kaima Kana yinsu cikin rashin sani.
Video: Abubuwa 8 Da MAZA Keyi Wanda ke Jawo Musu Matsalolin JIMA’I. Kaima Kana yinsu cikin rashin sani.

Wadatacce

Ka yi tunanin duk maza da gaske suna so a cikin dangantaka shine kyakkyawan jima'i, giya mai sanyi da lokacin yin hulɗa tare da abokin su? Ka sake tunani. Mun tattara babban rukuni na mutane daga ko'ina cikin ƙasar, duk shekaru daban -daban, da asalinsu, kuma a nan akwai manyan abubuwa bakwai da gaske suke so a cikin dangantaka.

1. Suna son a yaba musu, a kalle su, a kuma lura da su

Ko da wannan mutumin da ba shi da wata motsin rai duk abin da yake buƙatar ji cewa kuna tsammanin shine mafi kyawun abin da ya taɓa tafiya a wannan duniyar. Wataƙila ba zai iya yin magana ba, amma jin kalmomin sha'awar ku yana da mahimmanci a gare shi.

Don haka ku kasance masu karimci tare da yabo.

Lokacin da ya gyara zubar da shara, gaya masa cewa kuna godiya da samun mai gyaran gida. Lokacin da ya sami ci gaba a wurin aiki, gaya masa kuna matukar farin ciki da wasu suka ga yadda yake da hazaka.


Ba ku ma buƙatar wani taron musamman don kallon shi cikin idanun ku gaya masa yadda kuka yi sa'ar da ya zaɓe ku. Wani lokaci sha'awar kwatsam shine mafi kyawun nau'in.

2. Hankalin haɗi, duka na motsin rai da jima'i

Babu wata dangantaka da za ta daɗe idan ta dogara ne kawai akan jima'i. Maza suna daraja duka babban haɗin haɗin gwiwa da tausayawa mai zurfi tare da abokin tarayya. A zahiri, waɗannan biyun suna aiki tare don ƙirƙirar mafi kyawun irin kusancin da ma'aurata zasu iya fuskanta.

Don haka, tabbatar cewa kuna mai da hankali ga haɓaka haɗin gwiwar jima'i ta hanyar kasancewa mai ban sha'awa, nishaɗi, ƙauna da abokan tarayya a cikin ɗakin kwana.

Ci gaba da tattaunawar jima'i a buɗe, kuma idan kun ji yadda soyayyar ku ta zama na yau da kullun ko ma ɓacewa, kada ku yi jinkirin yin magana kuma ku tambayi me ke faruwa.

Nemi shawara tare da mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali idan akwai buƙata, amma ku ci gaba da kunna wutar ko kuna haɗarin sa mutumin ku duba wani wuri don wani zafi.

Ta motsin rai, zaku so ku ci gaba da yin aiki don zurfafa alaƙar da ke haɗa zukatanku, ta hanyar kyautatawa juna koyaushe cikin alheri da girmamawa, har ma a lokutan rikici.


3. Dakin kansa

Wannan ba yana nufin ɗaki na zahiri ba, na zahiri inda mutum zai iya gina kogon mutum, kodayake idan kuna da sarari don hakan, zai zama wuri mai matuƙar godiya ga mutumin ku don zuwa lokacin da kawai yake buƙatar sanyi, wasa. wasu wasannin bidiyo, ko sake tarawa.

Abin da maza ke magana lokacin da suke cewa "wani abu nasu" da gaske ya fi game da lokutan da suke yin wani abu daban ... abin sha'awa, sha'awa, wasanni ko koyan sabon fasaha.

Ma'aurata nagari sun san cewa rayuwa cikin aljihun junansu ba hanya ce mai lafiya ba don ci gaba da kasancewa cikin zumunci. Don haka ba da damar mutuminku ya ɗauki ƙarshen mako don yin kifi, kayak, ko yin duk abin da ke yawo da jirgin ruwa. Bari ya yi horo don marathon, shiga cikin aikin katako, ko kuma kawai ya kwana tare da yaran daga lokaci zuwa lokaci.


Waɗannan ba barazana ba ne ga dangantakar ku.

Zuwa gaakasin haka,lokacin baya yana sa ku kara godiya ga junan ku idan kun dawo gida da juna.

4. Taɓa abin da ba jima'i ba ne

Kamar yadda kuke yaba tausa mai kyau na wuyan hannu wanda ba lallai ne ya kai ga yin jima'i ba, haka ma mutumin ku yayi.

Don haka kar a yi sakaci da ɗan ƙaramin leɓe a kan lebe yayin da kuke wuce juna a cikin farfajiya, ko tafiya hannu da hannu yayin da kuke tafiya wurin shakatawa. Maza suna son jin ɗumbin hannunka a kugu kuma koyaushe suna wasa don shafa mai kyau.

5. Tashar tsaron ku

Don haka da yawa daga cikin mutanen da muka tambaya sun ba da rahoton cewa sanin abokin tarayyarsu yana da bayansu wani muhimmin bangare ne na alakar su.

Sun yaba da ikon nuna dukkan bangarorinsu ga matansu: masu ƙarfi, marasa ƙarfi, baƙin ciki da farin ciki.

Sun ƙima ma'anar ma'anar cewa abokin tarayya shine amintaccen mutum, dutsen su, dutsen taɓawarsu a lokacin mawuyacin hali, kuma ba shakka yayin lokutan farin ciki, suma.

6. Karbar tsarki

Maza sun gaya mana cewa suna ƙaunar cewa abokan hulɗarsu sun yarda da su gaba ɗaya, har ma a lokutan da ba su yarda da kansu gaba ɗaya ba.

Lokacin rashin aikin yi, rashin lafiya, mummunan yanayi, damuwa ... sun ƙaunaci cewa ko da ba su zama Superman ba, abokan hulɗarsu koyaushe suna yarda da su a matsayin mutane - aibi da duk abin da suke.

7. Soyayya

Bugu da ƙari, soyayyar da ba lallai ba ce ke haifar da ɗimbin ɗaki mai dakuna.

Maza suna godiya da alamun soyayya.

Wata wasiƙar soyayya ta shiga cikin jakar su kafin su tafi balaguron kasuwanci. An manna hoton bayan-shi a madubin banɗaki, inda aka rubuta "UR SO HOT". Kyauta ba tare da ɓata lokaci ba ta fi so wuski. Duk kananun abubuwan da ke haifar da Romance suna tunatar da shi irin abokin tarayya mai ƙauna da kulawa.