Dalilai 5 da yasa ba za ku ba shi damar ta biyu ba

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 27 Janairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
15 minutes Lymphatic Drainage, Full Face Lifting Massage EVERYDAY
Video: 15 minutes Lymphatic Drainage, Full Face Lifting Massage EVERYDAY

Wadatacce

Lokacin da kuka fara alaƙar soyayya, ba ku tunanin duk mugayen abubuwan da zasu iya faruwa a wani gefen hanya. Kuna kan girgije tara kuma kuna tsammanin kun sami ƙaunar rayuwar ku. Amma a mafi yawan lokuta, kun yi kuskure saboda duk abin da ya yi kyau da farko galibi ba shi da kyau. Akwai samarin da za su yi muku alƙawarin wata da taurari amma za su yaudare ku da yarinya ta farko da suka haɗu.

Iseaga matsayinku

Kuma saboda waɗancan mutanen, yakamata ku ɗaga matsayin ku kuma kada ku daidaita ƙasa da abin da kuka cancanta. Don haka, idan kuna tunanin akwai dalilin da ya isa ya bar shi ya dawo gare ku bayan rabuwa, ko misalin rashin aminci a aure, dole ne in faɗi cewa babu. Idan wani saurayi ya yaudare ku sau ɗaya, zai sake yi. Da zaran ya samu dama zai yi tsalle zuwa cikin gadon wani kuma ya manta da ku gaba ɗaya.


Idan har yanzu ban gamsar da ku ba, ga jerin dalilan da yasa ba za ku taɓa ba mai yaudara dama ta biyu ba

1. Idan ya yi sau daya, zai sake yi

Abinda ya shafi exes shine cewa sun san duk kurakuran ku kuma zasuyi amfani da su akan ku. Don haka, idan ya ga kun yafe masa a ƙarshe zai sake yaudare ku ko zai cutar da ku ta kowace hanya, yana tunanin za ku yafe masa. Shi ya sa bai kamata ku sake ba shi dama ta biyu ba. Ba zai iya canza dare ɗaya ba kuma zai ɗauki lokaci mai tsawo kafin ya fahimci ainihin abin da yake so daga rayuwarsa da alaƙar.

2. Ba ku da mahangar rayuwa iri ɗaya

Komawa tare da tsohon ku bayan shari'ar rashin imani a cikin aure ko dangantaka na iya zama wani lokacin mai daɗi saboda za ku sake jin kariya da jin daɗi a hannunsa amma za ku faɗi a farkon cikas.


Ba za ku ƙara amincewa da shi ba kuma koda ya yi wani ƙaramin abu za ku makale a ciki, kuna ɗora masa laifin cutar da ku. Shi ya sa ya fi kyau a nisance shi. Ba shi da kyau gyara facin tsohuwar riga kuma kuna iya tunanin irin soyayyar da zai kasance idan an yi mata faci.

3. Kuna mayar da shi saboda kawai ku kadai

Wasu lokuta mutane ba sa son su kaɗai don haka suna yin zaɓin da bai dace ba. Na san 'yan mata da yawa waɗanda suka karɓi fitowar su saboda sun yi baƙin ciki yayin da suke kaɗai. Sun yi baƙin ciki kuma suna tunanin ya fi kasancewa tare da wani fiye da zama ɗaya. Amma wannan ba gaskiya bane saboda mutum mai guba na iya lalata rayuwar ku yayin da ba za ku ma lura da shi ba.

Idan kun riga kuna da matsaloli kasancewa ɗaya, yi ƙoƙarin nemo wani abin da zai dawo da ku kan hanya amma duk abin da kuke yi, kar ku ba tsohon abokin ku dama na biyu, saboda ba zai zama kyakkyawar alaƙa ba, ƙari.


4. Shine guntun shirme guda

Yiwuwar tsohonka zai canza cikin ɗan gajeren lokaci ba komai bane illa labari ga yara kuma idan kun yi imani da shi, ba za ku hana kanku cutarwa ba. Idan wani ya cutar da ku kuma ya san cewa za ku ɓata zuciyar ku, lokaci ya yi da za ku fara zaɓar kanku ku bar shi ya tafi.

Gina dogaro a cikin alaƙa abu ne mai sauƙi, amma dorewa shine ainihin yarjejeniyar. Idan yayi hauka kuma yayi ƙoƙarin dawo da ku, nuna masa cewa kuna ɗaya daga cikin waɗancan mata masu ƙarfi kuma ba za ku taɓa barin namiji ya mallake ku ba. Bayan ya fahimci cewa kuna da wahalar sarrafawa, zai bar ku ku kaɗai.

5. Abubuwan da suka gabata koyaushe za su dame ka

Ko da kun ba tsohon ku damar na biyu, abubuwan da suka gabata koyaushe za su mamaye ku. Duk lokacin da zai fita tare da abokansa za ku ciji farce, kuna tunanin ko yana bugun wata yarinya kuma zai sake yaudarar ku. Shin da gaske ne irin rayuwar da kuke so ku yi? Yarda da ni, kun cancanci wanda zai zaɓe ku kowace rana ko ya bar ku kawai.

Kunsa shi

Soyayyarku mai rabi-rabi ba shine abin da kuka kasance kuna jira don haka idan wannan shine kawai abin da zai iya samar muku da shi, ku wuce kawai. Ya isa haka.