Dalilin da yasa yake da wuyar zama Abokai tare da Ex

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 24 Janairu 2021
Sabuntawa: 3 Yuli 2024
Anonim
ALL NIGHT WITH THE POLTERGEIST IN THE APARTMENT BUILDING, I filmed the creepy activity.
Video: ALL NIGHT WITH THE POLTERGEIST IN THE APARTMENT BUILDING, I filmed the creepy activity.

Wadatacce

Na zauna a nan, ina tunanin ɗaya daga cikin tambayoyin da ake yawan muhawara akai - Shin zai yiwu a ci gaba da zama abokai tare da tsohon?

Yawancin mutane suna saurin cewa sun gwammace su yi abota da Ubangiji Voldemort fiye da tsoffin abokan aikinsu.

Ko wannan saboda ɓarna ce ta ɓarna ko kuma kawai rashin jin daɗin yin ƙaramin magana game da yanayin tare da wanda ya saba da ku a matsayin abokiyar rayuwarsu, ba shi da wahala a yi imani cewa yawancin mutane za su gwammace a sanya sunayensu a matsayin wani ɓangare na su rayuwar da ta gabata maimakon “abokiyar aboki”.

Yana da sauƙi ta wannan hanyar, yana haifar da ƙarancin rudani da rauni. Amma hanya mafi sauƙi koyaushe hanya ce madaidaiciya?

Mataki na komawa baya

Koma kwaleji, saurayina na shekaru uku ya yanke shawarar cewa baya son dangantaka yayin da yake Jami'a.


Na karaya amma na kuduri aniyar ci gaba da zama abokai na kusa da shi, domin duk kaunar da nake yi wa yaron tana nan.

Bayan 'yan watanni bayan haka, ya ƙare cikin babban alaƙa da wata yarinya wacce ta kasance kishiyar ta sosai. Ba wai bai so dangantaka ba, kawai bai so ɗaya da ni ba.

A wancan lokacin, burina na ci gaba da zama aboki tare da shi ya canza gaba ɗaya zuwa gare ni yana so in yi kamar bai wanzu ba.

Yaran yara? Ee- Amma ana tsammanin ɗabi'ar da ba ta balaga ba yayin da kake fuskantar ɓacin zuciyarka ta farko.

Alamar yara

Ina tuna rashin bin sa akan kowane nau'in kafofin watsa labarun da cire duk hotunan mu tare daga Facebook, gami da wasu kyawawan hotuna na talla.

Aiki na ne in goge shi daga raina da tunanina da sauri kamar yadda ɗan adam zai yiwu.

Idan na taɓa ganin shi yana wucewa ta kan titi, zan yi duck don ɓoyewa kamar wani mugun ɗan fashi a cikin leken asiri.

Na ƙuduri aniyar ba zan sake ɗora masa ido ba, ba don komai ba, amma kawai daga tsananin zafin sanin cewa yaron da har yanzu ina cikin soyayya da shi ya wuce zuwa babi na gaba.


Sai da na cire shi daga raina (eh, wanda ya haɗa da kafofin watsa labarun), da gaske na sami damar ci gaba.

Ya ratsa tunanina shekaru bayan haka

A wannan lokacin, na mamaye shi gaba ɗaya, amma na fara ganin kusan abin kunya ne cewa mu ba abokai bane.

Mun kasance tare da abubuwa daban -daban masu canza rayuwa tare, ni da ni, kuma mun kasance abokan pton tun kafin mu fara soyayya.

A wata hanya, a wurina, ya fi tilasta mana cewa muna guje wa juna fiye da kasancewa abokai.

Tunawa mai ɗaci-ɗaci

Wannan shine mutumin da ya matse hannuna a jana'izar kakata. Wannan shi ne mutumin da na shafa bayansa a tsakiyar rabuwa da iyayensa.

Wannan shine mutumin da ya zage ni a daren Prom kuma ya hana ni barci sama da sau dubu.


Kasancewar ya kasance babban bangare na rayuwata, me yasa ba zan so shi kusa ba? Shin ba abokai na gaskiya ba ne mutanen da suka san ku a ciki?

Daukar al'amura a hannuna

Don haka, na yanke shawarar aika masa da rubutu. Wani abu mai sauƙi, tare da layin: "Hey, yaya rayuwa?"

Wannan ya haifar da zance mai daɗi wanda kamar bai so ya yi ba. Ba wai kawai an tilasta shi ba, amma a bayyane yake cewa dangane da martanin da ya bayar, ba shi da sha'awar sake farfado da wani irin alaƙa.

Sakamakon rashin tsammani

Ina girmama zabinsa. Dole na yi.

Ban kusa tilasta masa ya sanya daidai da BFF na Rayuwa ba! riguna, ko yi masa garkuwa har sai mun fito da musafiha a asirce.

Haka ne, wannan shine ainihin kishiyar abin da aminci abota yake.

Wani lokaci ba za mu iya zaɓar ko za mu iya zama abokai tare da tsohon mu ba.

Idan sun bayyana a zahiri cewa ba su da sha'awar kasancewa tare da ku a cikin rayuwarsu, alhakinku ne ku karɓi buƙatunsu.

Abu ne mafi ƙanƙanta da za ku iya yi, gwargwadon abin da zai iya ɓarna.

Bayan haka, abokantaka mai gefe ɗaya hanya ce mafi baƙin ciki fiye da rashin abota kwata-kwata.

To, menene amsar anan? Shin yakamata ku kasance abokai tare da tsohon ku, ko duk yana da rikitarwa?

Amsar gaba ɗaya kuma gaba ɗaya ta rage gare ku da tsohuwar soyayyar ku. Idan ku biyu za ku iya cimma matsayar juna don ci gaba da kasancewa cikin haɗin gwiwa, na ce me ya sa?

Abu ɗaya da ake buƙata shine a ba shi lokaci.

Idan ba ku ba raunukanku iskar da ake buƙata don numfashi, abotar za ta lalace. Amma duk da haka idan shekaru sun shuɗe kuma ku biyu kuna jin daɗin hakan, yana iya zama ayyukan kyakkyawar dangantaka.

Me kuke tunani? Shin zai yiwu ku kasance abokai tare da tsohon ku?