Me yasa Maza suke ƙin kin amincewa sosai?

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 22 Janairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
My Secret Romance 1~14 RECAP | Multi-language subtitles | K-Drama | Sung Hoon, Song Ji Eun
Video: My Secret Romance 1~14 RECAP | Multi-language subtitles | K-Drama | Sung Hoon, Song Ji Eun

Wadatacce

Maza suna jin kamar an gina su ne don yin sarauta kuma lokacin da suke ba da babban fa'idarsu ga 'yan zaɓaɓɓun mata, suna sa ran godiya da yawa. Lokacin da ba a ba su wannan godiya ba sai hoton maza wanda waɗannan mutanen ke alfahari da shi ya lalace, saboda haka yana sa maza su ƙi duk abubuwan da ake ƙi.

A matsayin mutane, ƙin yarda da su gazawar mazancin su ne kuma lokacin da wannan ya faru, maza sukan zama masu faɗa da zalunci azzalumi. Lokacin da mace ta ƙi namiji, yana jin ba shi da mahimmanci kuma ba ya godiya. Yana farawa don samun na sirri saboda maza kan yi imani cewa an ƙi su saboda rashin cancantarsu, duk da haka, ƙiyayya da maza ke ji game da kin amincewa ba ta dogara da rashin tsaro ba.

Wasu dalilai na dalilin da yasa maza suka ƙi ƙi an ambace su a ƙasa. Ci gaba da karantawa don ganowa.


1. Kasancewa tare

Maza suna ƙin kin amincewa saboda yana iya zama mai wuyar fahimta da wahalar aiwatarwa saboda gaskiyar cewa duk abin da ya kai ga wannan shawarar ya ba da shawarar in ba haka ba.

Wasu mata ba tare da sun sani ba suna jagorantar samari ta hanyar ba su amsoshi masu ban sha'awa, da kuma maganganun da za su iya sa su ji kamar duk katunan suna kan tebur kuma tambayar su mataki ne na yau da kullun da dole ne su ɗauka. Koyaya, lokacin da suka ji amsar “Yi haƙuri, ban ga wani abu ba fiye da abokai” tabbas za su fusata wanda hakan ke sa su mayar da martani da ƙarfi.

Don yin lanƙwasa kamar wannan na iya zama da yawa ga wasu samari su rike kuma wannan yana sa su mayar da martani tare da ƙanƙantar da kai, fushi, da kalmomin zagi.

2. Yin amfani

Guys sukan ɗauki ƙin yarda da gaske idan suna jin kamar an yi amfani da su da wata mace da suka gani a matsayin budurwa mai yuwuwa. Wannan jin daɗin amfani da shi ya zama ruwan dare gama gari idan yarinyar ta ci gaba kuma ta karɓi faɗakarwar kuɗi, kyaututtuka da sauran abubuwa masu tsada na tsawon watanni sannan ta ci gaba da cewa a'a lokacin da saurayin ya motsa don fara soyayya. Wannan kuskure ne da mata suka yi saboda suna ba su ra'ayin kasancewa tare da su, suna barin mutumin ya kashe lokacinsa, kuɗi da ƙoƙarinsa a kansu kuma kawai ya ce a'a.


Mata, a gefe guda, yakamata suyi ƙoƙarin yin iyakokinsu sosai akan yadda suke fahimtar alaƙar da maza kuma yakamata su guji rasa sanyinsu da cin mutuncin mata.

3. Ba mai tsanani ba

Lokacin da ainihin niyyar mutum don yin magana da yarinya shine wasa kawai, kusanci da ci gaba sannan, yana sauƙaƙa masa sosai ya faɗi shara a fuskarta da cin mutuncin ta idan ta ƙare ta ce a'a.

Idan duk abin da yake so ya yi shi ne kusanci kuma ya wuce to ba zai sami wani abin haushi mai ban haushi ba yayin da aka ƙi shi; tunda ba shi da abin rasa. Koyaya, sabanin haka, idan mutum yana ganin mace a matsayin abokin zama na dogon lokaci kuma yana son yin alƙawarin to ba zai taɓa faɗi ko aikata wani abin da zai iya rufe dukkan yiwuwar ba; koda ta ki shi sau biyu ko uku.

4. Imanin jinsi da ubanni


Kamar yadda aka ambata a sama, ga wasu mazan da mace ta ce “a’a” rashin girmama mazajen su ne. Wannan yana sa su yi tambayoyi kamar "Yaya za ku ƙi ni?" "Shin ko kuna so ku auri saurayi kwata -kwata?" "Kada ku damu, ci gaba da ƙin mu mutanen kirki kuma za ku ruɓe a gidan iyayenku ba aure, mara kyau da tsoho."

Wannan yana iya zama wawanci, amma wannan shine yadda wasu mutane ke tunani da amsa yayin da aka daidaita matsayin mazajen su kuma suka sanya layi.

Koyaya, ga irin waɗannan mazaje a can, ƙaramin yaro ne kuma ƙarami ne don yin irin wannan yayin da yarinya ta ƙi ku cikin ladabi da girmamawa.

5. Wautar yara

Ofaya daga cikin manyan dalilan da ya sa maza ba za su iya ɗaukar kin amincewa ba shine saboda ayyukansu da tunaninsu da ba su balaga ba. Mutumin da ya manyanta yana iya fahimta da fahimtar gaskiyar cewa ƙin yarda ba yana nufin ƙarshen duniya bane.

Mutumin da ya manyanta zai yi aiki daidai, kuma cikin ladabi ya yarda da kin amincewa saboda ya san cewa akwai kifaye da yawa a cikin teku kuma zai sami wanda yake so. Mutumin da ya manyanta ba zai ɗauki wannan ƙi ba a matsayin cin mutunci ga mazancinsa kuma a zahiri, zai yi aiki kamar ɗan adam.

Namiji-yaro ne kawai zai yi aiki cikin son kai da cin mutunci kuma zai yi ƙoƙarin yin duk abin da zai iya don cin zarafin yarinyar tare da yin wanka da kyaututtuka a makon da ya gabata tare da matsanancin kalmomi.