Abin da za ku yi Bayan Kwanan Farko Lokacin da kuke son Mutum

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 27 Janairu 2021
Sabuntawa: 29 Yuni 2024
Anonim
Where Did They Go? ~ Noble Abandoned Mansion of a Corrupt Family
Video: Where Did They Go? ~ Noble Abandoned Mansion of a Corrupt Family

Wadatacce

Yin soyayya wani bangare ne na soyayya. Maza da Mata suna saduwa da juna don bincika ko abokan hulɗar rayuwa ce ko kuma babban ciwon kai wanda zai buƙaci tsarin hanawa.

Wasu mutane suna samun wahalar samun dabino, wasu suna da yawa. Duniya ba ta da adalci, yi hulɗa da ita. Mayar da hankali kan alaƙar ku, yi watsi da tsegumi, kuma wannan blog ɗin shine game da abin da za ku yi bayan kwanan ku na farko. Kamar kowane aiki mai nasara, ko likita, soja, ko kamfani abu na farko da ake buƙatar yi shine yin bita.

Mata suna kiran 'yan uwansu nan da nan don yin hakan. Maza ko dai suna tunanin shi kadai ko kuma suna alfahari da shi tare da takwarorinsu akan giya.

Saboda a zahiri akwai ɗaruruwan yiwuwar yadda kwanan wata na farko zai ƙare, za mu mai da hankali kawai ga waɗanda suka yi nasara. Yawancin mutane ba za su fita tare da mutum ɗaya ba bayan mummunan bala'in farko. Amma akwai lokuta idan sun yarda su sake fita, kuma wannan ya riga ya gaya muku duk abin da kuke buƙatar sanin yadda ɗayan ke ji game da ku.


Za mu mai da hankali kan ma’aurata da ke da mahimmanci game da samun alaƙa da juna. Idan kuna son yin kwanciyar hankali, wannan post ɗin blog ɗin ba naku bane.

Akwai abubuwa uku da kuke buƙatar yin tunani akai bayan kwanan ku na farko;

1. Me kuka koya game da mutumin

Wannan shine mafi mahimmancin dalilin da yasa ma'aurata ke farawa da farko. Musayar bayanai ne na sirri, muna son ƙarin sani game da mutumin kuma bincika idan kuna son ku aure su ko kunne su.

Muna farawa da abubuwa masu daɗi saboda yana da sauƙin haɗuwa yayin da muke nishaɗi. Tabbas, haɗin gwiwa na iya faruwa a lokutan wahala, amma zai zama wauta mutane biyu su yi alƙawari tare don kawai su ɓata wa juna rai.

Yi la'akari da makomar, shin mai cin abincin nama zai ji daɗin zama tare da mai cin ganyayyaki? Shin wani mai yawo zai raba mafarkinsa tare da mai gida? Shin ɗan littafin littafi zai iya yaba rayuwa tare da wanda bai karanta ba? Ƙauna da sha’awa sun tsaya cik bayan yearsan shekaru. Yiwuwar cewa za ku zauna tare da abokin tarayya ya dogara da jin daɗin kamfani da yin abubuwa tare. Tsayayyar Dating tana gwada waɗancan ruwan.


2. Irin jan hankalin da kuke yiwa juna

Maza da mata na iya yarda su sumbace da runguma a wani lokaci yayin saduwarsu, koda kuwa farkon kwanan su ne tare. Abubuwa na iya yin tasiri sosai ta hanyar hormones, amma abin da ke da mahimmanci shine matakin ta'aziyya. Bugu da ƙari, yin sha’awar jima’i ga abokin aure mai kyau abu ne mai kyau.

Idan abubuwa suka yi kyau, a ƙarshe za ku zama masu kusantar jiki. Gwajin sunadarai na jima'i a wani matsayi koyaushe yana cikin wasan Dating. Shin kun ji daɗin saduwa ta zahiri da mutumin? Ko kuwa abin ƙyama ne da za ku gwammace ku sha guba?

Neman aure yana nufin nemo mata da suka dace don haihuwa. Sha'awar jiki da jin daɗi babban ɓangare ne.

Tambaya anan ita ce, kusancin na zahiri yana haɓaka alaƙa mai zurfi ko son zuciya?

3. Wane irin burgewa kuka bari


Bayan bincika idan kuna son mutumin da ya isa ya ci gaba da soyayya, yanzu dole ne kuyi la’akari idan sun sake son ku. Yana da al'ada a kwanakin farko don sanya ƙafarku mafi kyau gaba. Ka ba shi mafi kyawu, amma ka tabbata har yanzu kai ne. Kada ku yi kamar ba wanda ba ku ba, wannan baya ƙarewa da kyau. Wasu mutane suna yin karya akan kwanakin farko don rufe raunin su.

Idan karya yana taimakawa wajen sa mutum ya sami kwanciyar hankali, to ci gaba da fararen karya. A baya cewa, gaskiya shine mafi kyawun manufa.

Don haka bayan kun nuna mafi kyawun ku, ku faɗi fararen ƙarya, wane irin ra'ayi kuka bari tare da kwanan ku? Shin suna komawa gida tare da jin cewa ya kamata su sake ganin ku? Shin sun ji daɗin kashe lokacinsu da kuɗinsu mai mahimmanci tare da ku? Na san yana da wuyar samun ƙimar kan ku, wannan shine dalilin da yasa mata ke kiran BFF ɗin su. Idan kun tambayi kwanan ku, za ku sami kanku ne kawai a ƙarshen karɓar fararen ƙarya.

Ga abin da za ku yi bayan ranar farko-

Godiya ga ɗayan don lokacin su kuma cika gibin

A cikin Zamani na Dijital, babu dalilin da ya sa ba za ku iya gode wa mutumin bayan kun dawo gida lafiya. Yana ɗaukar secondsan daƙiƙa kaɗan don shirya ɗan gajeren saƙon Godiya ga mutumin da ya ɗauki 'yan awanni tare da ku.

Idan ba zai yiwu a sake saduwa a cikin 'yan kwanaki masu zuwa ba, ci gaba da tattaunawar ku ta hanyar lantarki. Da fatan kun kasance kwanan wata mai kyau kuma kun saurari abin da ɗayan ɓangaren zai faɗi. Ta wannan hanyar, kun san waɗancan tattaunawar masu ban sha'awa da aka bari suna rataye kuma zaku iya ɗauka daga inda kuka tsaya.

Idan ba zato ba tsammani kuka yi duhu bayan kwanan wata ɗaya. Babu wanda zai ɗauki hakan da kyau. Koyaya, idan kun yi musu saƙon kai tsaye, kuma sun amsa. Babban alama ce cewa kun yi haɗin gwiwa.

Bayan bita, ku ci gaba da wani kwanan wata nan da nan

Don haka menene abin yi bayan farkon kwanan wata? Idan ya yi nasara, to yana da mahimmanci a sami kwanan wata na biyu. Da jimawa, mafi kyau. Mutanen da suka ji daɗin junansu za su nemi hanyoyin ganin juna da wuri -wuri. Ko wane bangare na iya fara tuntuɓar. Ba saurayi bane ya gayyaci yarinyar duniya.

Idan lokaci mai yawa ya wuce bayan ranar farko, tambayoyi masu ban mamaki da hasashe za su fara cika kawunanku biyu. Tsawon gibin, mafi ƙarancin hasashe.

Waɗannan ra'ayoyin suna kan kan su gaba ɗaya kuma suna iya lalata kwanan wata.

Don haka ta yaya za ku sami kwanan wata na biyu? Yana da sauƙi, tambaya. Yi shi da wuri -wuri. Idan ɗayan ƙungiyar ta ji daɗin kwanan ku, to za su ce eh, ko aƙalla za su sanar da ku lokacin da suka sami 'yanci.

Don haka menene abin yi bayan ranar farko? Kulle cikin na biyu.