Bayan Farin Ciki: Za a iya Aure Aure na?

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 21 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
WAKAR || ALKAWARIN AURE RANAR SIYAN BAKI 🎶 WACE TAFI IYAWA
Video: WAKAR || ALKAWARIN AURE RANAR SIYAN BAKI 🎶 WACE TAFI IYAWA

Wadatacce

Lokacin da ke cikin tsananin damuwa a cikin ɓacin rainin hankali, abokan tarayya da yawa suna tambaya, "Za a iya ceton aurena?" ko "Ta yaya zan ajiye aurena". Ƙididdigar wannan muhimmiyar tambaya ita ce mai alaƙa, “Shin ya cancanci adanawa?

Yaushe aurenku yana kan duwatsu, kun fi karkata wajen karkatar da hankalin ku ga alamun da ke nuna cewa an gama. Koyaya, shin kunyi la'akari da duk abubuwan da ke nuna hakan har yanzu kuna iya samun dama.

Aure tafiya ce mai nisa kuma kuna buƙatar daidaita kanku, yana buƙatar aiki tuƙuru kuma ba kasafai kuke ganin sakamakon ƙoƙarinku a rana ɗaya ba. Yana kama da marathon, inda ake buƙatar ci gaba da motsawa a kai a kai don kaiwa ga ƙarshe.


Kamar yadda aka ambata a baya sanin yadda za a ceci auren ku? ko yaya za a gyara auren da ya lalace? yana farawa da sanin ko auren yana da darajar adanawa.

Anan akwai wasu hanyoyin da zaku iya gano yadda ake adana aure a bakin saki ?, yadda ake adana aure alhali ɗaya ne kawai ke ƙoƙari? ko ta yaya za a ceci auren da ya lalace?

Nagari - Ajiye Darasin Aure Na

Stepauki mataki na farko

Abokan hulÉ—a da ke kokawa da mahimmancin dangantakar su yakamata koyaushe su fara da kallon yadda suke furta tambayoyin da suka dace. "Zan iya ceton aurena" yana nufin cewa É—aya daga cikin abokan haÉ—in gwiwar guda biyu ne da gaske aka saka hannun jari don sake haifar da sabuwar rayuwa cikin tattaunawar.

Idan tambayar ranar ita ce "Shin auren mu zai iya tsira? " za mu iya ɗauka cewa amfani da sunan mai yawan jam'i yana nuna cewa duka abokan haɗin gwiwar suna da ƙarancin sha'awar aiki na ɗan lokaci don yin aiki don warware matsalolin da suka ba da gudummawa ga duress.


Yawancin alaƙar da ke da matsala suna da abokin tarayya wanda yake so ya ceci dangantakar, yayin da a wasu kuma su biyun suna son mafita. Ana iya sabunta soyayya koyaushe a cikin aure lokacin da ko ɗaya daga cikin ma’auratan suna son yin faɗa don ceton aurenku.

Domin aure ya bunƙasa kuna buƙatar renon shi ta zuba dimbin kuzari da kokari a ciki. Sadarwa ta motsin rai tare da matarka kullum, ko da na mintuna 10 kacal na iya zama banbanci tsakanin aure mai farin ciki da wanda ya lalace.

Biyu Cs don gyara aure

Kodayake soyayya kuma amana tana da mahimmanci wajen ceton aure, lokacin da tafiya ke samun soyayya mai ƙarfi da yarda bazai isa ba. Idan da gaske kuna so ajiye auren ku, shirya jikin ku da ruhin ku don aiki tuƙuru, neman ruhu mai raɗaɗi, kuma wataƙila kaɗan kaɗan.

Idan auren zai wuce rabuwa ta farko, zai zama mai mahimmanci don yin muhimman canje -canje ga muhalli wanda ke haifar da karyewa da fari. Rashin ma’aurata na yin canje -canjen da suka dace a dangantakar su shine dalilin da yasa aure ke kasawa.


  • Sadarwa da matarka

Idan aurenku yana cikin mawuyacin lokaci, kuna buƙatar daidaitawa da koyan sabbin dabaru don adana dangantakar ku. Sadar da motsin zuciyar ku da sauraro yadda yakamata sune mahimman abubuwan gyara aure.

Idan kai da ƙaunarka a halin yanzu kuna zaune a wurare daban -daban, har yanzu dole ne ku nemo hanyar kiyaye lamuran sadarwa a buɗe da lafiya. Ko da daga nesa, har yanzu kuna iya yin abubuwa da yawa a cikin dangantakar ku ta hanyar ci gaba da ɗaukar halaye, yanke shawara, da mafi kyawun halayen ku.

Lokaci -lokaci, canje -canjen da kuke yi a rayuwar ku na iya zama mai haifar da haɗari ga matarka don haɓaka wasu canje -canjen lafiya. Idan kai da matarka ba za ku iya sake sadarwa cikin inganci da ƙarfi ba, yi la'akari da wasu koyawa. Ja wasu a cikin tattaunawar da za ta taimaka wajen tsara mafi kyawun ayyuka.

  • Yarda

Wani babban al'amari na aure wanda a wasu lokuta ma'aurata ke samun wahalar fahimta da yarda shine - yin sulhu. Aure a yanayi da yawa shine haÉ—in mutane biyu waÉ—anda zasu iya samun halaye daban -daban.

Don yin aikin aure duka abokan haɗin gwiwar suna buƙatar kasancewa a shirye ajiye banbance -banbancen su gefe guda da saukaka ma junan su lokaci da sake. Idan ma'aurata suna shirye don yin sulhu sai a kafa tsaka -tsakin da zai faranta wa dukansu biyun ya zama babu kokari.

Me kuma za ku iya yi

Yin hutu a cikin aure ba lallai bane yana nufin dangantakar ta ƙare. Hutu zai iya zama hanya ce kawai sake kimanta tunaninku kafin ku dawo wurin matarka. Lokaci mai nisa zai iya taimaka muku fahimtar ra'ayin matar ku kuma taimaka muku wajen nemo mafita ga matsalar ku.

Wani abin da zai iya yin abubuwan al'ajabi a cikin aure kuma ya ɗaukaka ku a matsayin mutum yana kula da bayyanar ku ta zahiri. Haɓaka bayyanarku zai taimaka wa ƙimar ku har ma da canza yadda matarka take ganin ku.

Abu ne mai sauqi, idan ba za ku iya kula da kanku ba ta yaya za ku kula da kowa ko wani abu.

Nemi shawarar ƙwararru

Idan sulhu shine hanyar da tafi burge ku, ko kuma kuna mamakin yadda zan ceci aurena? Sannan ja mai sana'ar aure cikin cakuda da wuri.

A lokuta da yawa na rushewar aure, tushen waje na iya ba da sabbin fahimta game da tsoffin lamuran da ke ci gaba da É“arna har ma da mafi yawan ma'aurata "cikin daidaitawa".

Kada ku bari batutuwan da ke cikin aure da wuri su warware ba tare da an magance su ba. Idan ba za ku iya rarrabe su da kanku ba, ku je wurin mai ba da shawara kan aure. Harmonizing a aure yana ɗaukar aiki da yawa kuma yana buƙatar ku koyi dabaru iri -iri.

Kyakkyawar mai ba da shawara na aure ko mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali na iya jagorantar ku kan madaidaiciyar hanya kuma ku ƙarfafa alaƙar ku.

Taron bita iri -iri na aure da damar haɓaka aure yana taimaka wa ma'aurata su magance rikice -rikice da halayen da ke ciyar da duress. Amma ku tuna, gaba ɗaya mara lafiya don sadaukar da mafi yawan ku don yin auren yayi aiki.

Neman shawara kafin aure shine wani zaɓi da ma'aurata ke la'akari. Wannan yana taimaka musu samun ingantacciyar kayan aiki don fara auren su da yin dunƙule a hanya mafi sauƙin wucewa.

Ba wai kawai aure zai iya zama albarka ba amma a wasu lokuta yana iya É“arna da cutar da ku. A wasu lokuta yana iya zama da wahala a auna idan aurenku ya sami ceto ko a'a.

Rashin iya yin sulhu akan batutuwan da aka maimaita, rashin tausayawa, buri daban -daban ko hangen nesa daban a rayuwa sune yanayin inda idan kun yi aiki tukuru kuna iya gyara auren ku. Koyaya, idan kun sami kanku a cikin aure inda ake cutar da ku ta jiki ko ta hankali, lokaci yayi da za ku kira shi ya daina.