Abin da za a Yi Magana Game da Magani da Nasihu kan Yadda Ake Buɗewa

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 14 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Yariman Saudiyya da ya yi shekaru 17 ya na bacci | Mutane da yawa basa mutuwa ake binne su | Daurawa
Video: Yariman Saudiyya da ya yi shekaru 17 ya na bacci | Mutane da yawa basa mutuwa ake binne su | Daurawa

Wadatacce

Lokacin da muka ji kalmar warkewa, me ke zuwa zuciyar ku? Shin kuna tunani game da wanda ke fuskantar ɓacin rai ko kowane nau'in rashin mutunci?

Hakanan ana iya yin tsokaci kamar - suna samun matsalolin aure kuma a ƙarshe zai haifar da kisan aure? Lallai ba a fahimtar maganin.

Tabbas, far na iya jin baƙon abu da farko amma kada ku damu, ba za ku sami hypnotized lokacin da kuka zaɓi neman taimakon mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali ba. Abin da za a yi magana a cikin farmaki wani lokaci yana iya zama ɗan abin mamaki ga wasu, amma a zahiri, kai ne kawai da ƙwararre ke magana game da kowane batun da kuke tsammanin yana da mahimmanci don warwarewa ko yarda.

Abin da kuke buƙatar tunawa lokacin zuwa wurin mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali

Lokacin da kuka yanke shawarar neman taimako daga ƙwararre, dole ne kuyi tunanin abin da kuke shiga. Wannan ba don tsoratar da ku bane amma a maimakon haka don shirya ku kada ku sa ran burin da ba na gaskiya ba.


Anan akwai wasu abubuwan da kuke buƙatar tunawa yayin ganin likitan.

1. Bari a ji muryar ku kuma kada ku ji tsoron yin magana

Wasu abokan ciniki suna da shakku a cikin zaman su musamman lokacin da suka lura cewa duk abin da suke yi shine magana game da kansu. Dole ne ku tuna cewa mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali yana can don sauraron ku kuma aikinku ne ku kasance cikin kwanciyar hankali kuma ku kasance masu buɗe ido game da tattauna komai game da ku.

Kada ku ji m a cikin zaman zaman ku. Bude da amincewa.

2. Bincika kuma nemo shawarwari masu dacewa

Yi amfani da intanet don samun mafi kyawun mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali a gare ku. Ta wannan hanyar, kuna samun tabbacin cewa kun zaɓi mutumin da ya dace don taimaka muku.

3. Karɓi taimako daga likitan ku

Ofaya daga cikin manyan matsalolin da ke sa wasu zaman farmaki ba sa aiki shi ne abokin ciniki ba ya son yin aiki tare da mai ba da shawara. Wasu mutane suna da matsala wajen karɓar shawarwari da taimako daga wasu mutane.

Ka tuna, ta yaya za ku yi tsammanin canji daga halin da kuke ciki yanzu idan ba ku son canza kanku?


4. Idan kuna da shakku kan yadda farfajiyar ke tafiya, yi magana

Duk wani abin da zaku yi tunanin zai shafi ilimin ku shine mahimmin bayani. Faɗin abin da za ku faɗa.

5. Shirya don samun mujallar ku

Wani lokaci, muna so mu tuna abubuwan da muke so mu buɗe amma mu manta da su lokacin da muke cikin zaman. Fara jarida kuma rubuta mahimman bayanan ku.

Abubuwan da kuke buƙatar buɗewa

Lokacin zabar shan magani ko shawara, akwai shakku musamman idan shine farkon ku. Sau da yawa fiye da haka, ba mu ma da tabbacin abin da za mu yi magana game da magani, don ba ku ra'ayi, ga wasu abubuwan da za ku iya buɗewa

1. Yi magana game da dalilin da yasa kuka zaɓi yin aikin tiyata

Shin ra'ayin ku ne ko abokin aikin ku ne ya ba da shawarar. Kada ku ji tsoron fara tattaunawa kuma ku faɗi gaskiya game da dalilan da yasa kuka zaɓi neman taimako.

2. Buɗe game da abubuwan da kuke tsammanin yayin zaman jiyya

Ku kasance masu buɗe ido game da tsammanin ku musamman lokacin da farfaɗo duk batun aure ne ko matsalolin iyali.


Zaman farko na maganin shine lokacin da ya dace don fara wannan tattaunawar. Wannan shine wuri mafi kyau a gare ku da abokin aikin ku don fara raba tsoron ku game da auren ku ko ma halayen ku.

3. Kasance masu gaskiya yayin zaman farfajiya

Gaskiya daga farkon zaman farmaki zai taimaka muku da likitan ku sosai don gina dangantakar aminci.

Idan kuna da matsaloli game da yadda shawara ke tafiya, yi magana game da shi.

4. Ki kasance mai bayyana matsalolin aure

Idan maganin na aure ne, a buɗe ga duk matsalolin auren ku.

Likitan ku baya nan don yin hukunci akan ku ko matar ku. Mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali yana nan don taimakawa da sauraro. Idan ba ku fita waje duka ba, ta yaya za a taimake ku?

5. Ka iya yin magana game da tsoronka

Kada kuyi tunanin yarda da tsoron ku alama ce ta rauni. A cikin farfajiya, duk asirin ku yana da aminci kuma ana ƙarfafa ku da ku bar shi duka.

Wannan shine lokacin da ya dace don zama gaskiya ga kanku.

6. Buɗe abubuwan da kuke tunani

Akwai lokutan da ɗaya daga cikin ma'auratan da suka sha maganin aure za su yarda cewa suna da alaƙar aure ko tunani game da shi aƙalla.

Wannan yana iya zama babban wahayi amma hanya ce ta gyara alaƙar ta hanyar taimakon mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali.

7. Yi magana game da mafarkinka

Wasu na iya tunanin zaman zaman lafiya kawai game da matsaloli ne da batutuwa, ba haka bane.

Abokan ciniki suna shigowa suna magana game da tsare -tsarensu da mafarkansu na gaba kuma wani abu ne da ke haɓaka motsin su.

Nasihu don taimaka muku buɗe tare da likitan ku

Yanzu da kuka saba da batutuwan da za ku iya buɗewa tare da likitan ku, lokaci ya yi da za a magance ɗayan manyan dalilan da suka sa aka kasa zaman zaman lafiya wanda shine, rashin iya buɗewa gaba ɗaya.

Ga wasu, wannan na iya shigowa azaman aiki mai sauƙi amma ga wasu, babban abu ne.

Don haka, ta yaya za ku fara buɗewa tare da likitan ku?

1. Kasance mai dadi

Duk da yake yana da sauƙin faɗi fiye da aikatawa, ba zai yiwu ba. Dubi likitan ku a matsayin babban abokin ku, dangin ku da ƙwararre wanda zai taimaka.

Ka tuna, ba za su yi maka hukunci ba.

2. Gina amana

Yana da kyau a gwada ruwa a cikin awanni na farko na farfajiya amma koya dogara.

Bada damar buɗewa da yin magana ba tare da damu da asirinku ya tonu ga jama'a ba saboda ba zai yiwu ba.

Masu ilimin likitanci ƙwararru ne kuma ba za su taɓa bayyana kowane bayani na abokan cinikin su ba.

Ta yaya zaku yi tsammanin likitan ku ya amince da abin da kuke gaya musu idan ba za ku iya amincewa da su don taimaka muku ba?

3. Kasance cikin sauyawa

Zuwa zaman zaman lafiya yana nufin dole ne ku kasance a buɗe don canje -canje.

Ba tare da wannan alƙawarin ba, babu wani magani da zai yi aiki, komai kyawun likitan ku. Idan da gaske kuna son abubuwa su canza, fara da kanku.

Yin rijistar hanyoyin maganin aure tabbas abin burgewa ne

Zaɓin yin rajista a farfajiya na iya zama ɗaya daga cikin abubuwan da mutum zai iya yabawa musamman idan ya shafi warware aurensu da batutuwan kansu.

Abin da za ku yi magana a cikin farfajiya ya dogara da ku. Kuna tsara maganin kuma sannu a hankali, likitan ku zai jagorance ku zuwa madaidaicin hanyar kan yadda zaku iya magance rikice -rikicen ku.

Don haka, idan kuna tunanin kuna buƙatar jagora, wataƙila yakamata ku fara neman mafi kyawun mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali a yankin ku.