10‌ Abubuwa Don Yin

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 4 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 28 Yuni 2024
Anonim
Abubuwa 10 da za su taimaka maka don ka zamo attajiri | Legit TV Hausa
Video: Abubuwa 10 da za su taimaka maka don ka zamo attajiri | Legit TV Hausa

Wadatacce

Yawancin ma'aurata ba sa ma tambayar abin da za su yi tare a farkon dangantaka.

Amma ba da daɗewa ba, mutane da yawa na iya jin cewa suna nutsewa cikin aikin yau da kullun kuma akwai buƙatar samun ayyukan ban sha'awa da haɓaka alaƙa. Ba da daɗewa ba za ku gane cewa kun gama da ra'ayoyin abubuwan da za ku yi da budurwar ku.

Ba matsala ba ce, dalili ne na yin aiki. Idan kuna son haɓaka alaƙar ku da kawo shi zuwa sabon matakin, to lokaci yayi da za ku yi la’akari da abubuwan kirkire -kirkire da za ku yi da budurwar ku.

Manyan abubuwa 10 masu ƙira da za ku yi da budurwar ku

Dangane da bincike, yawancin ma'auratan Amurka suna zaɓar salon rayuwa tare. Ayyukan yau da kullun ba makawa ne, amma ba matsala bane idan kun san yadda ake rarrabe ta - kuna mamakin abubuwan da za ku yi da budurwar ku?


Ayyuka da yawa na iya zama abin farin ciki, kuma ba kwa buƙatar tara kwakwalwar ku akan neman wuraren ɗaukar budurwa. Bincika ra'ayoyin kirkira kan yadda za a nishadantar da ita kuma ku ɓata lokaci da nishaɗi.

Wannan jerin zai ba ku kyawawan ra'ayoyi don abubuwan da za ku yi da budurwar ku.

1. Zabi sabbin ayyuka

Duk wata dangantaka tana buƙatar sabbin motsin rai daga lokaci zuwa lokaci. Menene wasu abubuwan ban sha'awa da zaku iya yi da budurwar ku?

Yi duk wasu abubuwa masu sauƙi waɗanda ba ku taɓa yin su ba tare. Ayyukan da za ku yi da budurwarku sun haɗa da:

  • Ziyarci gidan kayan gargajiya ko gidan wasan kwaikwayo.
  • Tafi yawo.
  • Classauki kundin rawa na Latin.
  • Gwada sabon kwano ko abinci mai daɗi.
  • Gwada ayyukan tausa ko ziyarci cibiyar dima jiki.

Jerin abubuwan ƙira na kwatsam da za a yi da budurwar ku ba ta da iyaka. Babban batun shine cewa kuna buƙatar gwada sabon abu kuma daban da wanda baku taɓa yi ba tare da bae. Wannan na iya zama abin ban sha'awa da ban mamaki.


2. Koyi tare tare da darussan kan layi

Idan kuna da lokacin kyauta, me yasa ba za ku sami ƙimar gaske ba? Wannan shine ɗayan mafi kyawun ra'ayoyi don abubuwan da zasuyi da budurwar ku. Nemo darussan kan layi masu ban sha'awa waɗanda zaku iya karatu tare da ƙaunataccen ku.

Saboda saurin canzawa zuwa koyan nesa, darussan ilimi da yawa na kyauta zasu ba ku damar koyan sabbin abubuwa da sana'o'i. Idan kuna neman abubuwa masu daɗi da za ku yi da budurwar ku, to wannan shine.

Koyo tare shawara ce mai kyau kamar yadda zai zama sabon abu a cikin dangantakar ku .. Wataƙila budurwar ku tana son samun sabon aiki, kuma ta wannan hanyar, zaku iya taimaka mata ta cimma abin da take so kuma ta koyi sabon sana'a.

3. Ƙirƙiri shafin soyayya

Idan kun kasance irin ma'auratan da ke son ɗaukar hotuna da ɓata lokaci ta hanyar da ba ta dace ba, to me zai hana a raba shi da wasu? Wataƙila za ku iya raba ra'ayoyin soyayya tare da waɗanda ke kewaye da ku ko raba asirin babbar alaƙa.


Wannan na iya zama wasu kyawawan abubuwan da za ku yi da budurwar ku.

Kuna mamakin menene ra'ayin nishaɗi don abubuwan da zasu yi da budurwar ku? Yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo na iya zama ba abin sha'awa bane kawai na haɗin gwiwa amma har ma da dama don samun albashi na gaba.

Kafofin watsa labarun ma dandamali ne masu kyau don yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo game da soyayyar ku, don haka gwada shi. Yi la'akari da abubuwan da ke gaba idan abokin tarayya yana son wannan ra'ayin:

  • Shirya hotuna masu ban sha'awa. Ku fito da ra'ayoyi don hotuna na gaba. Babu shakka budurwar ku zata fito da wani abu da zai ja hankalin masu biyan ku.
  • Ku zo da abun ciki. Masu amfani suna son karanta nasihu da labarai masu kayatarwa.
  • Ƙirƙiri hanyar haɗin alama da takamaiman hashtag don blog ɗin ku.

Wannan ya isa don gwada kanku a matsayin mai rubutun ra'ayin yanar gizo. Yin aiki tare akan blog zai iya girma daga abin sha'awa zuwa ainihin hanyar samun kuɗi. Wannan zaɓin kuma yana cin nasara don haɓaka dangantakar ku.

Za ku koyi sauraron juna, ku sami tsakiyar ƙasa kuma ba shakka, ku ɓata lokaci tare.

4. Yi yoga tare

Kuna mamakin abin da za ku yi da budurwar ku?

Zuba jari cikin lafiyar ku tare! Me ya sa ba za ku inganta dangantakarku da wasu motsa jiki ba? Ko da ba ku taɓa shiga cikin wasanni ba tukuna, yoga zaɓi ne mai kyau.

Da fari, yoga ba shi da contraindications - wannan shine yanayin inda shekarunka da ƙwarewar da ta gabata a cikin wasanni ba sune mahimman dalilai ba. Abu na biyu, yoga sanannen nau'in motsa jiki ne tsakanin ma'aurata na zamani.

Yin yoga tare da ƙaunataccen ku akan tabarma ɗaya hanya ce mai daɗi ba kawai don cimma daidaiton jiki da tunani ba. Hakanan don isa matakin ruhaniya cikin dangantakar ku.

Kalli bidiyon ma'aurata ko kawai fara da wasu darussan asali. Wataƙila yoga zai zama wani ɓangare na rayuwar ku, kuma kula da lafiyar ku tare da masoyiyar ku babban ra'ayi ne.

Kar ku manta cewa wannan yakamata ya kasance don nishaɗin nishaɗi ba tsere don sakamakon wasanni ba.

Don samun ƙarin ra'ayoyi game da abubuwan yoga don yin tare da abokin aikin ku, kalli wannan bidiyon.

5. Tafi yawon shakatawa

Barkewar cutar ta koya mana zama masu kirkira a cikin yanayin iyakance damar. Idan yanayin yanayin ku ya ba da izini, to lokaci yayi da za ku shirya ranar soyayya a waje. Wannan ra'ayi ne na soyayya sosai don abubuwan da za ku yi da budurwar ku.

Dangane da wurin, zaku iya zaɓar gandun daji, wurin shakatawa na gida ko rairayin bakin teku. A wannan yanayin, babban abu ba shine wurin ba amma yanayi. Yadda za a yi nishaɗi tare da budurwar ku? Gwada fikinik!

Me ya kamata ku tafi da shi? Mat, tabarau, abubuwan sha, da yanayi mai kyau zai wadatar don yin nishaɗi tare da ƙaunataccen ku kuma faranta mata rai da yanayin soyayya.

Idan ba ku da damar zuwa dabi'a, kuna iya ɗaukar yanayin bayan gidanku a matsayin wurin shakatawa. Kuna iya mamakin menene mafi kyawun wurare don yin hulɗa tare da budurwar ku, amma kamar yadda aka fada, wurin ba shi da mahimmanci kamar yanayin ku da yanayin soyayya.

6. Shirya jigo na jigo

Shin kun taɓa tambayar kanku, "Menene wasu abubuwan jin daɗi da zan yi da budurwata?" ko abubuwan jin daɗi da za ku yi da yarinyar da kuke so? Idan kuna neman abin da ba a saba gani ba, me zai hana ku shirya walimar jigo tare da masoyiyar ku.

Ko da tare, zaku iya jin daɗin nishaɗi kuma don wannan, ba kwa buƙatar zuwa mashaya ko kulob. Wane jigo kuke so da budurwar ku? Kuna rasa rairayin bakin teku da ranakun rana? Kunna kirkirar ku don ciyar da lokaci tare da budurwar ku.

Misali, idan kuka zaɓi jigon rairayin bakin teku, zaku iya dafa Mojito ko Blue Lagoon, siyan 'ya'yan itatuwa na wurare masu zafi, ku sami kiɗan Hauwa'u. Babban abu shine ku duka kuna son irin wannan ra'ayin. Irin wannan biki tare da budurwarku ya fi daɗi fiye da biki tare da abokai 30.

7. Yi wasannin allo

Yadda za a nishadantar da budurwar ku? Yi la'akari da wasannin jirgi tunda yawancin su suna da daɗi. Irin wannan lokacin tare ba zai zama mai kayatarwa kawai ba har ma yana da fa'ida ga alakar ku.

Da fari dai, yana ba ku damar sanin abokin hulɗar ku daga wani ɓangaren daban. Kuna iya gano yadda abokin aikin ku yake yin nasara ko rasawa. Wasu wasannin ma suna ba ku damar duba ƙwarewar diflomasiyyar abokin aikin ku.

Koyaya, babban fa'idar wasannin jirgi shine cewa zaku iya cire abubuwa daga duniyar da ke kewaye da ku kuma ku mai da hankali kan dangantakar soyayya. Wannan babbar hanya ce ta sake jin kamar yara da mutane marasa kulawa kuma.

Wanne wasa yakamata ku zaba? Yi wannan shawarar tare don su duka su sami nishaɗi.

8. Dafa abincin dare

Dafa abincin dare tare zai ba ku damar yin nishaɗi da ɗumamar alaƙar soyayya. Zaɓi girke -girke mai ban sha'awa ko gwada abincin wasu ƙasashe.

Ku tafi shagon tare, siyan duk abubuwan da ake buƙata. Kar a manta game da kyandirori don shirya yanayin soyayya lokacin da aka shirya abincin dare. Kuna iya ƙara wannan ra'ayin zuwa jerin abubuwan mamaki da za ku yi wa budurwar ku.

Ko da ku duka ba ku san yadda ake dafa abinci ba, salati mai sauƙi ko taliya ba ya buƙatar ƙwarewar dafa abinci ta musamman. Amma kashe lokaci kamar wannan zai nuna wa budurwar ku cewa kuna kulawa da soyayya.

Yawancin 'yan mata suna mafarkin irin wannan nishaɗin don hakan zai amfana da soyayyarsu. Babban abu shine kuyi duk wannan tare, kuma ba kawai ku sayi kayan masarufi tare sannan ku nuna wa budurwar girkin ba. Ya kamata ku dafa tare.

Domin idan budurwarka ba ta san girki ba, ba za ta ji daɗi ba idan ita da kanta ta dafa komai. Taimaka wa juna da tallafawa juna shine mabuɗin babbar dangantaka, kuma ɓata lokaci kamar wannan zai zama kyakkyawan bayyanin hakan.

9. Shirya walimar pajama

Me ya sa ba za ku ciyar da yini ɗaya ba don kallon fina -finan da kuka fi so ko nunin a kan gado da rigar bacci? Shirya abubuwan da kuka fi so, sami nunin da ya dace, kuma ku ɓoye ƙarƙashin bargo mai daɗi da taushi. Babu shakka budurwarka za ta so wannan shaƙatawa.

Babban abu shine ku zaɓi nau'in wasan kwaikwayo/fim ɗin da kuke so. Misali, bincika abin da ke kan Netflix. Anan zaku iya samun madadin ma'aurata waɗanda ke da dandano daban -daban.

To, idan kuna son ku lashe zuciyar budurwa tabbas, to ku shirya ɗimbin abincin da ta fi so. A irin wannan walima, sushi, pizza, har ma da ice cream zai dace.

Hakanan, yi la’akari da ƙarin maki ɗaya don jam’iyya mai nasara. Kuna buƙatar tabbatar da cewa babu wanda ya shagaltar da ku. Wato ku tsara wannan ranar ta yadda za ku sadaukar da ita ga budurwar ku kawai ba wani ba.

10. Shuka avocado

Sauti mai ban mamaki, ko ba haka ba? Amma me ya sa ba za ku yi wani abu tare daga karce da bin diddigin ci gaba ba? Wannan na iya zama wani abu mai daɗi don yin tare da budurwar ku.

Shuka avocado hanya ce mai kyau don yin nishaɗi. Bugu da ƙari, kula da wannan shuka da haɓakarsa zai faranta ido a nan gaba. Yadda za a yi? Duk abu mai sauqi ne.

A yau, darussan da yawa suna aiki, kuma bayan ɗan lokaci, zaku ji daɗin ƙaramin bishiyar avocado a cikin gidan ku.

Sayi avocado ka bar iri a cikin ruwa. Da zaran iri ya tsage biyu, akwai tushen a ƙasa kuma tsiro a saman. Lokaci ya yi da za ku shuka “dabbar” ku cikin ƙasa.

Babu shakka wannan zai kawo muku nishaɗin nishaɗi da jin cewa kun ƙirƙiri wani sabon abu ga ma'aurata amma al'ada ga iyalai.

Kammalawa

Akwai hanyoyi da yawa na kirkira don ciyar da lokaci tare da budurwar ku kuma nuna mata soyayyar ku. A ƙarshe, tuna batun ƙarshe - kawai ku kasance da kanku.

Ba da shawarar ra'ayoyin da za su dace da abubuwan da take so amma kuma kar ku manta game da sha'awar ku. Ci gaba da daidaitawa!