Yaya Muhimmancin Soyayya a Aure

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 11 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
JIN DADIN DA YAKE CIKIN AURE || Dr. Abdallah Usman Gadon Kaya
Video: JIN DADIN DA YAKE CIKIN AURE || Dr. Abdallah Usman Gadon Kaya

Wadatacce

Lokacin da aka yi wa mutane biyu aure, rashin jin daɗi na iya zama abin da za su warware idan ba su kula ba. Ba za a iya bayyana mahimmancin soyayya a kowane aure ba; duk da haka kalilan ne suka yi sa’a su guji wannan abin mamaki, tunda ta dabi’ar ɗan adam ne soyayya ta kaɗa kuma ta ragu, galibi tana raguwa da lokaci.

A wani lokaci ko wani, ma'aurata da yawa za su yi tambaya ko za su iya rayar da rayuwar soyayyarsu, suna iya jin cewa alakar su ta rasa a soyayya, sha’awa, ko kusanci. Kodayake waɗannan fannoni ne daban, abubuwa ukun sun kasance masu dogaro da juna, yanayin dole wanda dole ne a riƙa kula da su akai don aure ya yi aiki da kyau.

Aure a matsayin gida

Ka yi tunanin aurenka a matsayin gida, wanda ya ƙunshi tushe, bango, da rufin gida. Ba tare da haɗa kowane ɗayan waɗannan sifofi ba, gidan ba zai cika ba kuma ba zai iya tsayawa ba. Sha'awar alakar ku shine tushen wannan gidan. Yanzu la'akari da cewa bangon, tare tare da tushe da rufin, suna wakiltar soyayya. Rufin yana nuna kusanci; wanda ya kunshi soyayya, jima'i, da hadin kai.


Lokacin da rufin ya shiga

Tare da wasu so da soyayya kawai, amma babu kusanci, gidan bai cika ba. Akwai wani abu da ya ɓace, koda kuwa kun shagala sosai don lura. Bari mu ce rufin yana zubewa kuma rufin yana rubewa na ɗan lokaci. Wannan shine abin da zai iya faruwa da kusancin ku idan bai riga ya faru ba. Sakaci ne kawai hanyar da rufin ke ruɓewa. Hakanan, idan muka cire bango ɗaya (soyayya), rufin zai ruɓe a saman tushe. Sha'awa za ta lalace, a sakamakon haka; rufaffen ƙarƙashin baraguzan don kada mu ga matsalar har sai mun yi tuntuɓe.

Kwatancen na iya zama abin ƙyama, amma ba tare da cancanta ba. Gaskiyar ita ce, dangantaka mai nasara ta dogara ne akan soyayya, kusanci da so - kuma shine dalilin da yasa suke da mahimmanci a cikin aure.


Rike shi da gaske

Kulawa shine mafi kyawun magani; kiyaye gidanka cikin kyakkyawan yanayin kwanciyar hankali ta hanyar wasu ayyuka na yau da kullun zai kiyaye auren ku, yayin da sakaci zai iya haifar da bala'i. Dubawa lokaci -lokaci, gano batutuwan da suka taso, da warware matsalolin tsarin kafin su fita daga hannu, su ne hanyoyin kiyaye kwanciyar hankali na “gidan” wanda shine dangantakar ku. Haka kuma, mahimmancin sadarwa ba za a iya wuce gona da iri ba idan ana batun kulawa.

Sake kunna wutar

Tabbatar ba romance kula da ya cancanta! Bayar da lokaci da kulawa ga matarka na iya sake farfado da mahimmancin soyayya a cikin auren ku. Anan akwai wasu nasihu:

1. Kiss da sha'awa - Kiss yana da daɗi kuma dole ne. Shiga cikin sumba mai zurfi, amma ko da taɓawa da ba wa juna peck da safe da maraice, na iya taimakawa haɓaka kusanci tsakanin ma'aurata.


2. Daidaita lokacin jima'i -Soyayya a cikin aure tana buƙatar sadaukarwa da fifiko. Daidaita lokacin yin jima'i wata hanya ce mai kyau don kiyaye walƙiya. Tabbas, yin ranakun mako -mako ko nishaɗi na wata -wata shima hanya ce ta musamman don ciyar da juna.

3. Cika bukatun masoyan mijinki- Ƙoƙarin biyan buƙatun soyayya na abokin tarayya yana buƙatar fahimtar ra’ayoyinsu. Maza galibi suna mai da hankali kan kusancin jiki kuma mata suna son soyayya ta hanyoyi daban -daban. Yi ƙoƙarin yin abubuwan da ke faranta wa matarka rai, kuma wataƙila su ma za su yi maka haka!

Anan akwai wasu ra'ayoyin soyayya waɗanda za a iya haɗa su cikin rayuwar yau da kullun cikin sauƙi:

  1. Kowace rana, ku zama al'ada ku gaya wa matarka cewa kuna ɗokin ganin su a ƙarshen rana kafin su tafi aiki.
  2. Rubuta kuma bar bayanan soyayya (ko wani abu mai sexy) a wuraren da matarka za ta nemo (kamar a aljihunsu, walat, jaka, da sauransu)
  3. Miji: Yi tayin aske kafafunta. Matan aure: Yi tayin aske fuskarsa.
  4. Aika musu da rubutu mai zafi yayin rana. Yi amfani da fasaha don amfanin ku.
  5. Lokacin siyayya, siyan ma'auratan "kyaututtukan ban mamaki" ga matar ku. Lokaci na gaba da yake jin kasala, ba su ɗaya daga cikin waɗannan kyaututtuka don haɓaka yanayin su. Alamar tunani, wannan za a yaba sosai don tabbas!
  6. Idan abokin tarayya yana fama da matsananciyar rana, fitar da su ko kuma yi musu abincin dare na musamman. Kowa yana son sa yayin da abokin aikin sa ya ba su abinci.
  7. Yi rawa a falo aƙalla sau ɗaya a mako.
  8. Karanta masa mujallar wasanni yayin sanye da rigar lilin.

Ƙoƙarin biyan buƙatun soyayya na abokin tarayya yana buƙatar fahimtar ra’ayoyinsu.

Idan kun ga cewa aurenku ya zama kamar na yau da kullun ko mai ban sha'awa, ko kuma ba shi da so ko soyayyar da ta taɓa samu, yi imani cewa za a iya sake gina shi. Zai ɗauki aiki ko da yake - dole ne ku kasance a shirye ku ba da himma idan kuna son ganin sakamako. Yi aiki akan mahimmancin romance a cikin auren ku kuma yana iya fitar da mafi kyau.

Take Ultimate Romance Quiz