Alamun bayyanannu 8 Yana da gaske game da ku

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 8 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Excel Pivot Tables from scratch to an expert for half an hour + dashboard!
Video: Excel Pivot Tables from scratch to an expert for half an hour + dashboard!

Wadatacce

Maza ba koyaushe suke da ƙwarewa wajen bayyana ƙauna ga abokan hulɗarsu ba. Sakamakon haka, yana da wahala a faɗi bambanci tsakanin mutumin da yake son ɗaukar alaƙar zuwa matakin na gaba da wanda ke tafiya tare da kwarara.

Idan kuna mamakin ko abokin aikin ku yana da mahimmanci game da ku, nazarin alamun sa da halayen sa zuwa gare ku zai iya daidaita tashin hankali a cikin ku. Akwai wasu bayyanannun alamun alaƙar tana ƙaruwa. Gane waɗannan alamun zai taimaka muku ɗaukar matakin daidai.

Anan akwai abubuwa 8 da babanku zai yi lokacin da yake ƙaunarku da gaske kuma yana son ku kasance cikin rayuwarsa

1. Zai fifita ku akan komai

Ofaya daga cikin alamun da yake so ya ƙulla alaƙa da ku shine lokacin da kuka zama babban fifiko a gare shi.


Lokacin da kuke soyayya da wani, dole ne mutumin ya sa ku ji na musamman kuma ya fifita ku fiye da komai. Babu shakka, aiki, karatu, iyali, da lafiya suna buƙatar kasancewa cikin jerin fifiko a wani lokaci cikin lokaci; duk da haka, idan yana ƙaunar ku da gaske, zai gaya muku game da ƙalubalensa, yana sa ku ji da mahimmanci kuma ana so.

Bugu da ƙari, sauƙaƙƙen motsi zai iya gaya muku abubuwa da yawa game da yadda yake ji a gare ku, yana ba ku alamu game da matsayin ku a rayuwarsa. Misali, lokacin da kuka shirya daren fim ko abincin dare tare, yana yin ƙarin ƙoƙari don kasancewa a can kafin lokacin da aka ƙaddara. Hakanan, idan ya tuna yana yi muku fatan alheri a lokuta na musamman da muhimman abubuwan da suka faru a rayuwar ku wato, ranar tunawa da ma'auratan ku ko ranar inganta ku, yana nufin yana da mahimmanci game da ku. Yana daga cikin tabbatattun alamomin da yake son aikatawa.

2. Zai kimanta ra'ayoyin ku

Da gaske yake game da ku? Za ku san amsar takamaiman lokacin da kuka sami mutuminku yana mai da muhimmanci kan ra'ayoyinku da abubuwan shigarku.


Tunda mutuminku yana girmama ku kuma yana son ku yana jin buƙatar yin magana da ku kuma sauraron ra'ayoyin ku akan wani batun. Ko da ya yarda da ku ko bai yarda ba, yana daraja ra'ayin ku kuma yana ɗaukar su da mahimmanci.

Idan mutum koyaushe yana buɗe ga shawarwarin ku, koyaushe yana haɗa ku yayin yanke shawara mai mahimmanci, kuma yana sauraron shawarwarin ku, alama ce ta shiga cikin ku kuma yana girmama ra'ayin ku. Ba wai kawai yana ganin ku masu jan hankali ba ne amma kuma yana sha'awar iyawar ilimin ku.

3. Yana jin girman kai

Babbar alamar alakar lafiya ita ce lokacin da ma'aurata suka ji sha’awar wasu halaye da suke gani a cikin abokiyar zamansu. Mutumin da yake da gaske game da soyayyar uwargidansa yana ɗaukar lokaci don fahimtar ƙarfin ta da ƙuntatawa kuma ya yarda da ita ga wanene.

Idan saurayinku ya zaɓe ku don ku zama masoyin rayuwarsa, ba zai rasa damar da zai nuna yadda yake alfahari da ku ba. Lokacin da mutum yake da gaske game da ku, zai yaba muku sau da yawa kuma zai yi alfahari da nasarorin ku.


Bayan bayyana hakan, wasu 'yan maza ba za su yi kyau sosai ba wajen bayyana yawan ƙimarsu ga ayyukan abokan aikin su. Duk da haka, suna iya yin wasu abubuwan da za su bayyana motsin zuciyar su.

Misali, saurayin ku na iya kawo ku kusa da abokansa don nuna ɗan kaɗan (a hanya mai kyau!) Game da samun ku a rayuwarsa. Hakazalika, idan yana alfahari da hazakarka, zai yi maka kyauta da wani abu da ya shafi ta.

4. Yana motsa ku don cimma burin ku

Idan saurayin ku yana tare da ku na dogon lokaci, zai fahimci mahimmancin mafarkin ku da burin ku kuma ya motsa ku don cimma su.

Lokacin da saurayi yake da gaske game da ku, zai yi ƙoƙarin fitar da mafi kyawun ku ta hanyar ba ku motsawa, sukar haɓaka, shawara, da sabbin dabaru don taimaka muku kusanci da burin ku. Kasancewar abokin aikin ku cikin neman nasarori shine ɗayan alamun bayyanannun yana son dangantaka mai mahimmanci.

5. Zai so yin soyayya da ku

Ko da ya rungume ku ba zato ba tsammani, ya rungume ku, ko kuma kawai ya riƙe hannunka, taɓawa ta zahiri yana aika siginar da ba ta magana ba wacce ke faɗi abubuwa da yawa game da alaƙar da kuke rabawa.

Kodayake kusanci wani muhimmin bangare ne na dangantaka, bae ba kawai zai nuna sha'awar nuna muku hanyar ɗakin kwanan shi ba. Zai iya bayyana ƙaunarsa a gare ku ta hanyar dafa abincin dare kafin ku dawo gida daga aiki, yana aiko muku da saƙo mai ɗaci yayin rana, shiru yana lura da ku yayin da kuke magana, ko ɓoye ɗan ƙaramin rubutu tare da faɗin soyayya a cikin walat ɗin ku. Idan mutuminku yana da mahimmanci game da ku, zai yi ƙoƙari ya ɓata lokaci tare da ku kuma ya sa ku ji ana ƙaunarsa.

6. Ya gabatar da ku ga iyayensa

Duk da haka wata alama ta jajircewarsa ga alaƙar ita ce lokacin da yake son ku sadu da mutanensa. Kasancewar iyayen sa sun san ku babban babban ci gaba ne a dangantakar ku. Bae ɗinku ba zai nemi iyayensa su sadu da kowace budurwa ba.

Ta hanyar gabatar da ku ga danginsa, ba wai kawai yana bayyana abubuwan da ba a san su sosai na rayuwarsa ba amma har yana bayyana wa iyayensa cewa wannan alaƙar tana da makoma.

Bugu da ƙari, kula da yadda yake gabatar da ku ga danginsa. Idan ya kira ku '' yata, ƙaunata, ko abokin tarayya '', yana da gaske game da alƙawarin da ya yi muku.

7. Yana tsaye tare da ku cikin kauri da kauri

Ko da bayan miliyoyin shekaru na juyin halittar halittu, sha'awar mutum da dabi'ar sa ta kare wanda yake ƙauna bai canza ba.

Tun da bae yana ganin ku a matsayin 'yarsa, zai tallafa muku a lokutan ƙalubale, ya yi farin ciki da nasarorin da kuka samu, ya biya buƙatunku lokacin da kuke rashin lafiya, kuma ya kare ku daga kowace cutarwa ta hankali da ta jiki. Idan saurayin ku ya sadaukar da kan ku, koyaushe zai sa ku ji kwanciyar hankali kuma ya nuna yana kula da ku.

8. Ya amince da ku da yadda yake ji

Wannan yana iya zama kamar yanayin jinsi, amma gaskiya ne maza sukan sami wahalar bayyana motsin su da magana game da fargaba, rashin tsaro, da damuwa. Namiji zai iya amintar da matar da ya amince da ita kawai game da batutuwa masu mahimmanci a rayuwarsa. Amincewa shine ginshiƙan dangantaka kuma idan ya zo muku da takaicin sa kuma ya gaya muku abubuwan sa na sirri, yana da gaske game da ku.

Abokin saurayinku wanda ke aminta da ku alama ce ta nuna girmamawar da yake yi muku, yana tabbatar da cewa yana ƙaunarku ƙwarai. Don haka, koda kuwa bazai yi kama da babban abu ba, ta hanyar amincewa da ku da asirin sa yana ba ku wuri na musamman a rayuwarsa.

Kunsa

Lokacin da kuke cikin dangantaka, yana iya zama ƙalubale don sanin ko mutumin ku na son ku da gaske ko a'a. Akwai wasu tambayoyi masu mahimmancin alaƙar da dole ne ku tambayi kanku da abokin aikin ku don sanin ko alaƙar ta daɗe. Dole ne ku bincika halaye na asali kamar tawali'u, tausayi, gafara, da haƙuri a cikin abokin tarayya. Hakanan zai zama kyakkyawan ra'ayi don gano abin da yake buƙata daga gare ku kuma menene ra'ayinsa na cikakkiyar alaƙa. Ofaya daga cikin alamun dangantakar ku ta yau da kullun tana da mahimmanci shine lokacin da duka biyun suka fara tattauna manufofin rayuwa ɗaya.

Abubuwan da aka ambata a sama zasu taimaka muku gano ko saurayin ku yana da gaske game da ku da makomar ku duka biyu za ku iya raba su.