Yadda Ake Ajiye Aurenku Daga Faduwa

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 19 Yuli 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
Despite being ready to give everything, he ghosted her (reddit stories)
Video: Despite being ready to give everything, he ghosted her (reddit stories)

Wadatacce

Shin kun taɓa jin cewa aurenku yana rushewa? Shin yana jin kamar ƙoƙarin da kuke yi don dawo da dangantakar ku akan hanya mara amfani? Kuna tunanin kun gwada komai?

Wataƙila ba ku da tabbacin abin da za ku yi don taimaka muku yayin da ma'aurata suka dawo kan hanya.

Anan akwai wasu nasihu don taimakawa gyara yanayin marassa ƙarfi yayin da aurenku ya lalace.

Amma da farko, tabbatar cewa auren ku ya cancanci adanawa.

Akwai wasu abubuwan da suka fi dacewa da ba za ku yi ƙoƙari ba ajiye auren ku. An haɗa cikin waɗannan manyan manyan tutoci biyu masu zuwa:

  • Mijinki yana cin zarafin ku ko yaran a jiki ko ta motsin rai.
  • Mijinki yana yin karya, yaudara, ko aikata munanan halaye.

Tare da hakan, bari mu bincika wasu yanayi na yau da kullun da ke faruwa a cikin auren da ke raguwa da wasu hanyoyin gyara su.


Nagari - Ajiye Darasin Aure Na

Ƙananan rikice -rikicenku da alama koyaushe suna haɓaka zuwa manyan muhawara

Kun kasance duka a inda kuke ganin kamar kowane tattaunawa ya ƙare cikin faɗa. Kun gaji, kuna ƙoƙarin yin tattaunawar jama'a, da ladabi.

Abin da ke faruwa anan shine akwai daban -daban bacin rai mai zurfi kuma fushin da ba a bayyana ba. Lokacin da ku biyu kuka shiga (koda ba batun da ba dole bane), abubuwa da sauri za su yi zafi.

Wannan yana rufe fushin "ainihin" wanda ba a bayyana ba. Yaƙin na yau da kullun yana jujjuya daga ainihin batutuwan da ke ƙasa don ku iya yin aiki don warwarewa amma ba ku ci nasara sosai ba.


Magani

Wasu ayyuka masu zurfi kan haɓaka ƙwarewar sadarwa mai kyau.

Yi wannan tare da jagorar mai ba da shawara na aure, kuma da gaske za ku iya taimakawa wajen juya yanayin ku.

Kuna buƙatar ku iya yin magana cikin girmamawa da girmama fushin da kuka kasance kuna yi, kuma abokin aikinku yana buƙatar jin wannan ba tare da tashi daga hannun ba. (Haka yake a gare ku, ma.)

Bayyana batutuwan da ke cikin alaƙar ba yana nufin cewa kuna ɗora laifi ko zargi ba.

Tare da taimakon mai ba da shawara, zaku iya koyan yadda ake tunkarar waɗannan batutuwa masu mahimmanci ta hanyar da zata motsa ku zuwa ƙuduri ba zuwa ga rikici gaba ɗaya ba.

Har ila yau duba: Manyan Dalilai 6 Da Ya Sa Aure Yake Ragewa


Lokacin da kuke tunanin abokin tarayya, ba tare da jin daɗin soyayya ko farin ciki ba

Lokacin da aure ke wargajewa, yana da wuyar tunanin abokin zaman ku cikin soyayya. Lokacin da kuka sake tattaunawa da su, zaku iya jin haushi, ba soyayya ba.

Kuna tunanin irin yadda za ku bar shi, yaya za ku fi. Kuna da wahala ku fito da kyakkyawan tunani, mai ƙauna a gare shi. Kwanakin mafarki mai ban tsoro game da abokin tarayya ya daɗe.

Magani

A wannan gaba, a bayyane yake cewa ana buƙatar yin canje -canje don ku biyu ku zauna tare.

Ba kwa buƙatar yin mafarkin tunani na jima'i game da abokin tarayya koyaushe amma yin fushi da ganin sa lokacin da ya dawo gida ko rashin fatan ciyar da ƙarshen mako tare alama ce da ke buƙatar kawo taimakon ƙwararru don samun wannan ya koma dangantaka mai ƙauna wacce ke raya ku duka.

Yi alƙawari tare da mai ba da shawara na aure kuma ku shirya don yin wasu muhimman ayyuka, na farko don yanke shawara idan lamuranku sun daidaita.

Ba ku da sha'awar yin ƙoƙari don faranta wa abokin tarayya rai

Shin tunanin sutura da sanya lebe don fita tare da matarka ya bar ku sanyi?

A ina da zarar kun kashe awa ɗaya kuna yanke shawara game da suturar da za ku sa tare da shi, yanzu kuna ciyar da maraice da ƙarshen mako a cikin rigar wando da tsohuwar hoodie ta kwaleji?

Shin ba ku ƙara yin ƙaramar ni'imar da ta nuna yadda kuke ƙaunarsa, kamar kawo masa kofi kofi da safe ko shirya gurasar da ya fi so don abincinsa?

Rashin nuna karimci ga abokin tarayya shine alamar cewa kuna fushi da shi kuma basa son faranta masa rai. Kuna riƙe baya saboda yana ɓata muku rai ko ɓata muku rai.

Magani

Maimakon ɓoye a bayan allon kawai yin watsi da abokin tarayya, me yasa ba za ku sami tattaunawar game da abin da ke ƙarƙashin duk wannan halayen ba?

Bugu da ƙari, a ofishin mai ba da shawara na aure, za ku iya yin tattaunawa mai jagora game da dalilin da ya sa ba ku jin daɗin yi masa wani abin kirki.

"Me yasa zan fitar da kaina ta hanyar shirya mana babban abincin dare yayin da bai ma ce na gode ba," kyakkyawan farawa ne. (Yana iya sa shi ya tuna cewa nuna godiya gare ku da ƙoƙarinku muhimmin sashi ne na kyakkyawan aure.)

Ba ku jin haɗin kai

Shin kamar ku da abokin aikinku sun fi masoya zama abokan zama?

Shin kowannenku ya haɓaka abubuwan sha'awa daban -daban, ƙungiyoyin abokai, ayyukan da kuke yi a wajen gida waɗanda ba su haɗa da ɗayan ba?

Kuma mafi muni, ba za ku sake dawowa tare don raba abin da kuke yi ba idan ba tare ba? Shin abokin aikin ku yana tunanin cewa kawai kasancewa tare da ku a daki ɗaya amma akan kwamfutar su ko wayar su yana nufin kuna ɓata lokaci tare, alhali kuna ɗokin kwanakin da zaku yi magana tare kowace yamma?

Magani

Ana buƙatar sadarwa a nan. “Ina jin kamar ba mu haɗa ta kowace hanya mai ma’ana” magana ce mai kyau don buɗe wannan tattaunawar. (Har ila yau, an yi mafi kyau a cikin amintaccen sarari na ofishin mai ba da shawara na aure.)

Abin da ke biyo baya zai ba ku ra'ayi idan wannan auren ya cancanci adanawa.

Idan matarka tana tunanin komai yana da kyau kuma baya son canza abubuwa don ya kasance tare da ku, to yana iya zama lokaci ku bar wannan auren ya tafi.

Takeaway

Yana iya jin kamar da zarar ɓarkewar ta faru, ba zai yiwu a koma zama mata mai ƙauna ba. Koyaya, tare da madaidaicin ƙoƙari da lokaci, abubuwa tabbas zasu dawo daidai, kuma zaku iya adana auren ku mai ban tsoro.