Alamomi 10 Da Ke Da Babban Miji

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 15 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Alamomin da Mace ke nunawa idan tana son Ka Ci Gindinta
Video: Alamomin da Mace ke nunawa idan tana son Ka Ci Gindinta

Wadatacce

Shin kun taɓa yin mamakin idan kun kasance irin mijin da matarku ta cancanci, to me yasa ba za ku karanta ba kuma ku bincika!

1. Taimaka wa matarka a kusa da gida

Babu wani abin da ya fi jan hankali fiye da mutumin da ya san yadda ake kewaya kitchen ko wataƙila wanki?

Ayyuka suna da wahala kuma kuna ba da hannu don raba wasu ayyukan da gaske yana sauƙaƙa rayuwar matar ku.

Idan kun kasance ɗaya daga cikin masu kyau fiye da yadda kuke shiga ciki yanzu sannan ku wanke kwano, yi wanki, ɗauki yaran daga makaranta ko siyayya don siyayya saboda kun san cewa ku mata ce kuma kuna tare da wannan, ita ba lallai ne ta yi shi kaɗai ba kuma koyaushe tana iya dogara da ku.


2. Samun halin karfafawa ga matarka

Kasancewa miji mai biyayya kun dace da gaskiyar cewa matar ku kamar ku tana da irin nata buri, buri, da mafarkai.

Kullum kuna zuga ta don bin duk abin da take sha’awar ta ko yana rubuta blog, ko fara kasuwancin ta; kuna tabbatar da cewa ta san kuna da kwarin gwiwa game da iyawar ta kuma kun yi imani da gwaninta da iyawar ta.

Babu abin da ya fi ba ku alfahari fiye da ba ta ƙarfi don tsayawa da ƙarfi da kuma cika burinta.

3. Kai mai sauraro ne

Abin da mata ke matukar kauna kuma suke bukata fiye da komai a wannan duniyar shine wanda zai saurare su, wani ya ba su muhimmanci, kuma wani ya damu da su.

Idan kai mai sauraro ne mai son gaske to lallai kai zinari ne; kun tabbatar kun ji matarka ta fita ko ta kasance game da ranar ta, fim ɗin da ta fi so, ko ƙwaƙwalwar ƙuruciya daga baya, ko wataƙila wasu buƙatun da ba a bayyana ba ko sha'awar da ta ji kunyar magana.


Kuna yin tambayoyi marasa ƙarewa kuma ku saurara da sha'awa duk abin da amsar ta zata kasance.

Wannan yana taimaka muku fahimtar bukatun matarka kuma yana ba ku damar samun bayanai masu amfani kamar gidan abincin da koyaushe take son gwadawa amma ba ta taɓa samun dama ko rigar da take son siyan wannan za ta sami ƙarin maki a gaba.

4. Kuna yin mafi ƙanƙanta abubuwan da ke da mahimmanci

Hasken alluran romance lokacin da aka haɗa shi akai -akai ya fi tasiri da gaske fiye da manyan alamun soyayya na lokaci -lokaci.

Kada ku ba ni kuskure, abubuwan ban mamaki na ban mamaki suna da ban sha'awa, kuma mata suna son su.

Amma ƙananan abubuwan da ke tsakanin waɗancan ƙaƙƙarfan nuna soyayya, dasa iri na soyayya da kauna a cikin zuciyar matar ku mai kirki; wanda ita kanta bata sani ba kuma sannu a hankali tana tsiro cikin lambun soyayya a gare ku.


Wannan tabbatacciyar hanya ce don sanin cewa ku ainihin kayan miji ne idan kun kawo mata gilashin ruwa ba tare da ta tambaya ba, dafa mata abinci, yi mata tausa bayan aiki na tsawon kwanaki ko barin bayanin kula don gaya mata hakan kuna son ta sannan kuna kan hanya madaidaiciya.

5. Kun saita abubuwan da kuka fi dacewa

Lokaci ya kasance mai daɗi lokacin da kuka kasance ƙaramin matashi da ke rataye tare da samari, ko kuma ku kwana a cikin dare, da yin kwarkwasa da wasu mata.

Yanzu abubuwa sun bambanta kuna da wanda yake son ku yana jiran ku a gida, kuma akwai abubuwa kaɗan da kuke buƙatar yankewa daga jerin abubuwan nishaɗin da kuke yi.

Matarka tana kan gaba a gaban abokan ku, da gaban shenanigans ɗin ku na ƙuruciya, kuma kusan kusan kuna saka matar ku a cikin komai; wannan aikin shi kadai yana da tasiri kai tsaye akan auren ku.

6. Har yanzu kuna shirin nishadantar da soyayya da matarka

A gare ku, Aure ba ya nuna ƙarshen soyayyar ku; farkonsa ne kawai.

Kullum kuna nemo hanyoyin kirkira don sake mulkin rayuwar soyayyar ku sau da yawa kuna tsara daren dare ko tserewa ba tare da ɓata lokaci ba kawai don ku biyu ku iya ɗan lokaci tare da juna.

Dalilin da yasa kuke yin hakan shine kuna da cikakkiyar masaniya game da yadda yake farantawa matarka rai, kuma alaƙar ku da ita tana da mahimmanci a gare ku.

7. Kun haɓaka ƙamus na faɗaɗa

Maimakon bayyananniya, mai rikitarwa, sau da yawa maimaita jimlolin furcin kai kuna sadarwa ta hanyar repertoire na kalmomi don bayyana bukatu na son rai da so a hanyar da za ta iya fahimta.

Kalmomi marasa ma'ana kamar “Tabbataccen zuma duk abin da kuka faɗi,” “Ban damu ba” ko “Ban tabbata ba game da wannan” ba tare da wani kwatancen da ya dace ko bayani ba a bayyane a zahiri duk abin da kuke ƙoƙarin sadarwa don haka idan kun yi fice a wannan yanki fiye da ku tabbas babban miji ne.

8. Kuna yaba mata duk damar da kuka samu

Babu wani abu da ke lallashin matarka kamar yabo mai daɗi yana sa ta ji daɗi da ƙauna.

Kuna tabbatar da cewa duk wani kokari da ta yi a kamanninta an lura da shi kuma ana yaba shi. Kasancewar ku cikakken miji, duk abin da kuke so matar ku shine ta ji ana son ku da farin ciki.