Someauki wasu Selfies na lalata da waɗannan Nasihu

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 19 Yuli 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
REAL RACING 3 LEAD FOOT EDITION
Video: REAL RACING 3 LEAD FOOT EDITION

Wadatacce

Sexy selfies suna ciki, tabbas hakan, ba kawai don kare aikawa da abokin soyayya bane, amma a matsayin wani nau'i na bayyana kai, yabawa kai, gano kai, har ma da kula da kai. Amma kuna shiga ɗaukar selfie? Idan ba haka ba kuna bacewa?

Idan kun taɓa ƙoƙarin ɗaukar selfie mai sexy kawai don ya kashe tunanin kanku da kuka sake ɗaukar kanku, kada ku daina. Wataƙila kun yi niyya da harbi ba tare da la'akari da 'duk abubuwan' ba! Lokacin da a zahiri ana yin la’akari da mafi yawan selfies na sexy kuma an sanya su, a wasu kalmomin, ba kawai ku farka ba, ku kasa yin ado, harba cikakkiyar sexy selfie kuma ku ci gaba. Yana daukan wani aiki da hangen nesa.

Anan akwai wasu nasihu masu sauri da sauƙi da ra'ayoyin da muka samo don yadda ake ɗaukar selfie mafi girma ba tare da ɗaukar makonni goma don koyon yadda ake yin sa da kyau ba!


Manyan nasihun 15 na Quickfire don cikakke selfies

  1. Kada ku yi tunanin harbi
  2. Yi wasa tare da kusurwar kyamara
  3. Kada ku daina idan harbin ku na farko yana da muni
  4. Yi wasa tare da tasirin haske
  5. Ƙara kayan taimako
  6. Shirya idan kuna so, kada kuyi idan ba ku so
  7. Kalli kyamarar kai tsaye kuma kuyi tunanin wani abu mai sexy, 'yanci ko soyayya
  8. Kasance masu ƙarfin hali da rashin sani
  9. Nuna hoto yana nuna cewa kuna jin daɗin magana (ba lallai ne ku nuna komai ba)
  10. Yi amfani da idanunku da leɓunanku kuma (ba lallai ne ku bayyana komai don aika selfie mai sexy ba)
  11. Yi wasa tare da kayan shafa
  12. Cire ko cire kayan harbi don ƙarin ɓarna (watau, hargitsi butt harbi)
  13. Ba lallai ne ku ɗauki selfie mai sexy don abokin tarayya ba. Kuna iya ɗaukar su kawai don jin daɗin ku sannan kuyi ainihin yanayin a cikin mutum
  14. Gwada amfani da matattarar hatsi
  15. Shotsauki harbi a lokuta daban -daban na rana misali alfijir, safiya, maraice, magariba, dare

Don ƙarin wahayi anan akwai wasu ra'ayoyi don harbi, kayan tallafi, wuri, da sutura don farawa da sexy selfie na farko.


Shots

  • Gyaran gindi

Takeauki harbi mai kyau ta hanyar karkatar da jikin ku na sama da samun fuskar ku a cikin hoto ma. Yi amfani da madubi idan kuna buƙata.

  • Alamar gargajiya

Jawo kanku akan wasu matattakala kuma ku ba da izinin rarrabuwa da siffar kwatangwalo ku suna tallafawa kallon ku kai tsaye cikin kyamara.

  • Cikakken jikin ban mamaki

Tashi ko kwanciya, sanya kyamarar ku a kan kan ku sannan ku kusantar da shi zuwa sauran jikin ku.

  • Madubin yawo

Zauna a gaban madubi, a cikin wasu rigunan riguna masu ban mamaki, ku ɗora madubin kaɗan kuma ku ɗora hannunku a kan ƙafarku, yayin rufe fuskarku da kyamarar ku yayin da kuke ɗaukar yanayi mai daɗi amma mai ɗaukar hoto.


  • Daidaitaccen selfie yana sama

Hakanan zaka iya amfani da madaidaicin hoton kai, amma canza sutura da ƙyallen ido.

Wurin

Yi tunani game da inda za ku ɗauki selfie na sexy. Bayanin yakamata ya zama da niyya. Wuraren a bayyane sune dakuna kwana, gadaje da kan bargo masu taushi. Shawa da shawa na wanka ma suna aiki sosai.

Koyaya, idan kuna son ɗaukar nauyi me yasa ba za ku ɗauki selfie na sexy a cikin wurare masu haɗari kamar bakin teku, wurin shakatawa, bayan gida, daji - tabbas hakan zai haifar muku da zafi da ku da duk wanda ke shirin zuwa zama mai karɓar sa'ar harbin ku.

Tufafin

Canza kayan kwalliya don harbi na sexy selfie na iya zama duk abin da yake buƙata don canza sautin sexy selfie. Misali, zaku iya zaɓar suttura masu daɗi, kyakkyawa waɗanda ba sa bayyana komai sai dai suna yin nuni ga abin da ke akwai. Ko ditto salon amma wannan lokacin ya fi bayyana.

Kuna iya zuwa salon burlesque ko salo, ko kawai sexy na al'ada, har ma da rigar baƙar fata mai sexy za ta yi komai don amincewar ku. Komai yana tafiya, muddin kai da mai karɓar harbin ku za ku same shi sexy da nishaɗi.

Props yi la'akari

  • Hotunan selfie - Sanya hotunan ku akan yanayin ta hanyar 'bootlegging' su. Bari a ga sandar selfie don ɗaukar ƙarin labarin da tunanin ku.
  • Masu tacewa (ko babu masu tacewa) - Wasu mutane suna son matattara, wasu kuma suna cewa ranar su ta ƙare. Mun ce ku yi duk abin da kuka fi so mafi kyau tunda abin da ke ɗaukar ɗaukar hoto na sexy shine.
  • Haske - Haske shine komai, yi wasa da shi, amma a nan akwai shawarar daukar hoto don tunawa; kyamarar waya har yanzu ba ta amsa sosai a cikin ƙarancin haske. Zai fi kyau a manne da hasken halitta gwargwadon iko idan kuna amfani da kyamarar wayarku.
  • Tufafi - Duk abin da ke faruwa, kuma komai zai canza zuwa harbi.
  • Abubuwan Dauri - Kuna son yaji daɗin sexy selfies ɗinku, sannan kuyi amfani da waɗannan azaman talla kuma zaku isar da saƙo da ƙarfi!
  • Abubuwan da ke ba da shawara ko sabanin abin da ya faru - Wataƙila kuna cikin kyakkyawan yanayin yanayi kuma kun yi ado har zuwa tara a cikin cikakkun abubuwan bautar. Wataƙila yana da duhu, amma kuna wuce gona da iri. Wataƙila kuna cikin duhu da yanayi na sha'awa, amma kun shiga duka don 'kallon mara laifi'. Lokaci ya yi da za ku ƙirƙiri kirkira kuma ku sami aljannar ku ta ciki!