Manufofi 10 Soyayyar son kai don Ranar soyayya

Mawallafi: Randy Alexander
Ranar Halitta: 23 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Soyeya Mai karfin 2 India hausa2020
Video: Soyeya Mai karfin 2 India hausa2020

Wadatacce

Ranar masoya ba kawai ga ma'aurata a duniya ba - har ila yau don yin bikin zama ku. Kai ma za ku iya ɗaukar taimakon ra'ayoyin son kai don nuna wa kanku wasu soyayya, kuma ku kasance marasa laifi!

Yayin da muhallin ke zama abin magana mai zafi, dorewa shima yana da alaƙa mai canzawa-neman madaidaitan samfuran sutturar da muka fi so, rage amfani da filastik da sake amfani da su wasu daga cikin ayyukan mu'amala da muhalli.

Da wannan a zuciya, yaya game da amfani da wasu ra'ayoyin son kai da suka shafi salon ci gaba a wannan ranar soyayya?

Mara aure ko ɗauka, zaku iya nuna kanku wasu TLC da ake buƙata ta amfani da waɗannan ra'ayoyin son kai, duk yayin kare muhalli. Ko da ƙananan matakai na iya taimakawa!

Yanzu da kuke tunani akan lamuran yadda ake yin son kai ko yadda ake soyayya da kanku da dukkan zuciyar ku, an ambaci waɗannan wasu hanyoyi masu ban mamaki duk da haka na sada zumunci don aiwatar da son kai.


1. Bi da kanka ga sabon salon gyara gashi

Wanene ya ce kuna buƙatar zuwa salon don kula da kanku ga sabon salon gyara gashi? Gwada gashin gashi tare da sabbin bangs ɗin ku don salo mai salo, ko ƙware gwanin halo don kallon mata da Bohemian.

Waɗannan ban mamaki ra'ayoyin son kai za su ba da babbar taimako a kan asusunka na banki kuma za su kuma taimaka maka inganta ƙwarewar gyaran gashi. Haka kuma, wannan ra'ayin son kai zai rage sawun karon ku saboda ba za ku yi tafiya zuwa salon ku ba.

Babu wani abu da yake da warkewa kamar wartsakar da kallon ku don fara fara shekarunka cikin salo. Kuna jin ƙarfafawa kuma kamar kun haɓaka wasan gashin ku! Shirya don ban mamaki!

2. Maimaita kayan adon ku

Yi wa kanku sabuntawa na tufafi-bayan duka, siyayya ɗaya ce daga cikin mafi kyawun ra'ayoyin son kai!

Fita don samfuran ci gaba waɗanda ke yin ɗan abin da suke so don muhalli, ko gano kantin sayar da kayayyaki don suturar hannu ta biyu.

Babu wani abu mai kama da neman dindindin mai dorewa wanda zai canza kayan adon ku! Abokai za su zo wurinku don ba da shawara kan gano wannan babban ɗakin tufafi mai ban sha'awa.


3. Kafa tsarin ka na yau da kullun

Na yau da kullun na iya zama mai daɗi amma hanya ce ta son kanku.

Samar da tsarin yau da kullun don safiya ko lokacin da kuka dawo gida daga aiki yana rage damuwa da damuwa.

Don haka, ra'ayoyin son kai na iya haɗawa da ko dai kula da kanku ga zaman ɗumi da safe ko kallon jerin shirye-shiryen TV da kuka fi so lokacin da kuka dawo gida tare da kopin koren shayi.

Duk abin da kuka zaɓa, za ku iya kwancewa da cire haɗin damuwar rayuwar yau da kullun.

4. Gwada Yoga

Yoga aiki ne mai annashuwa da kulawa da kai wanda zai taimaka muku fara ranar ku ta hanyar da ta dace. Yana ba ku damar daidaitawa tare da tunanin ku kuma cire haɗin kai daga rudanin rayuwar yau da kullun.

Kasancewa tare da jikin ku yana sa ku nutsuwa kuma yana taimakawa wajen warkarwa a ciki da waje.


Kuna iya yin hakan cikin ta'aziyyar gidanka kuma ku bi darussan YouTube tare da kiɗan baya mai daɗi, ko ku je gidan yoga ku sadu da sabbin mutane masu ra'ayi iri ɗaya.

Za ku gina kan ƙarfin ku na ciki da na waje kuma za ku gode wa kan ku daga baya!

5. upauki abubuwan shaƙatawa masu lafiya

Muna son ɗan yoga - amma nishaɗin bai tsaya anan ba!

Ra'ayoyin son kai sun haɗa da ɗaukar nishaɗi mai lafiya kamar shiga gidan motsa jiki, tafiya mako-mako a kusa da wurin da kuka fi so, ko tafiya doguwar ƙasa don ayyukan lafiya amma masu ban sha'awa.

An san wasanni don rage damuwa da damuwa, kuma yin aiki da gumi ko numfashi a cikin iska mai daɗi zai zama mai daɗi da ƙwarewar warkewa a gare ku. Kuna iya yin wannan shi kaɗai ko ma mafi kyau, tare da manyan abokanka don sanya shi zama mafi zamantakewa.

6. Ka saurari kanka

Ƙaunar kai duk game da kasancewa tare da kan ku da sauraron hankalin ku da ruhin ku-idan kuna buƙatar hutu, saurari kanku.

Bari kanku ya zama mai kirki ga kanku da wasu - idan kuna buƙatar kuka, kuka, idan kuna buƙatar sirranta wani, yi. Yana da matukar mahimmanci kula da kanku, daina toshe wadanda kuke so da kanku daga damuwar ku da fargaba.

Yi amfani da Valentine don kula da kanku kuma ku kwashe duk matsalolin daga shekarar da ta gabata.

7. Son wasu

Kuna iya amfani da ra'ayoyin son kai da yawa, kuma kuna iya farawa ta hanyar tunani game da abubuwan da kuke so game da mutanen da kuke saduwa da su, abokan aikin ku, abokanka, da dangin ku.

Ko dai gaskiyar cewa suna da murmushi mai kyau ko kuma suna da kuzari mai ƙarfi ga duk abin da suke yi, za ku shiga ɗabi'ar godiya ga waɗanda ke kusa da ku, da ƙarshe kanku.


8. Yi abin da ka kware

Ofaya daga cikin mafi kyawun ra'ayoyin son kai shine shiga cikin wani abin da kuke ƙauna gaba ɗaya.

Babu wani abin da ke da ƙarfin gwiwa fiye da yin wani abin da kuke da kyau da abin da kuke morewa.

Kuna iya zama mai zane -zane, ko jin daɗin dafa abinci mai daɗi ga ƙaunatattun ku, duk abin da sha'awar ku, keɓe lokaci kuma ku ji ban mamaki game da iyawar ku!

9. Ka daina kwatanta kanka

Lokacin yaba wasu, ba da hutu kuma dakatar da kwatancen.

A Ranar Masoya, yana da sauƙin kwatanta kanku da ma'auratan ƙaunatattu ko kuma mutumin da ke wurin aiki wanda da alama yana da ƙima-amma babu wanda ke da gaske.

Kowane mutum yana ƙoƙarin nuna mafi kyawun gefen kansu a gaban wasu, kuma babu abincin Instagram na kowa wanda ke wakiltar ainihin rayuwarsu, don haka kada ku buge kanku game da shi!

10. Yi bitar ku don muhalli

Lokacin da kuke canza salon gyaran gashi ko kayan adonku, yi bitar ku don mahalli da sake maimaitawa.

Za ku sami tabbaci da farin ciki a cikin sake amfani da yin bitar ku don mahalli.Kashe rigunan da ba ku so a kantin sayar da kayayyaki na gida ku saka hannun jari a cikin samfuran da ke maimaita fakitinsu. Za ku so kasancewa mayaƙin eco-warrior!

Waɗannan nasihu masu ban mamaki yakamata su isa su sanya tunanin ku kan yadda ake aiwatar da son kai don hutawa. Kuna iya amfani da haɗin waɗannan ra'ayoyin son kai ko wanda ya fi dacewa da ku.

Abin da ke da mahimmanci a ƙarshe shine koyo don ƙaunar kanku da gaske a ranar soyayya har ma da bayan.