Ra'ayoyin Soyayya Don Raya Aurenku

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 8 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
My Secret Romance Episode 3 | Multi-language subtitles Full Episode|K-Drama| Sung Hoon, Song Ji Eun
Video: My Secret Romance Episode 3 | Multi-language subtitles Full Episode|K-Drama| Sung Hoon, Song Ji Eun

Wadatacce

Lokacin da kuke tunanin 'soyayya', wataƙila kuna tunanin abincin dare a ƙarƙashin taurari ko waƙa mai daɗi, amma soyayya ta gaske tana nufin ɗaukar lokaci don haɓaka auren ku kuma ku sami ƙarfi tare. Ya tafi ba tare da faɗi cewa don haɓaka aure mai daɗi, lafiya kuna buƙatar nuna abokin tarayya cewa kuna kulawa. Ka sa ya zama burin ku ku sa aurenku ya zama babban fifiko, ku more nishaɗi tare, da koyan lokacin magana da lokacin sauraro. Muna kallon ra'ayoyin soyayya 10 don raya auren ku.

1. Tunawa

Nostaljiya tana da kyau ga ma'aurata. Yana ba ku farin ciki da yin tunani game da yadda kuka fara haɗuwa tun lokacin da kuka san kuna son yin aure da juna, da maƙasudai da mafarkan da kuka saba shiryawa. Tunawa kuma zai iya taimaka muku sake mai da hankali kan alakar ku kuma ku ji daɗin godiya ga abokin aikin ku da duk abin da kuka kasance tare.


Magana game da yadda kuka fara haduwa, abin da tunaninku na farko ya kasance game da junanku, yadda kuka gaya wa juna kuna cikin 'kamar', da yin magana game da wasu 'Farko' na iya zama abin nishaɗi da farin ciki ga kowane ma'aurata. Wannan na iya zama taimako musamman idan kwanan nan kun shiga cikin mawuyacin hali tare, saboda nostalgia na iya taimakawa rage damuwa da baƙin ciki. Tsawon lokacin da kuke tare, ƙarin abubuwan tunawa za ku sake waiwayar hakan zai sa ku ji kamar dangantakar ku tana ƙarami da sabo.

2. Kiss kowace rana

Abokan zumunci muhimmin bangare ne na raya aurenku, a ciki da wajen ɗakin kwana. Jima'i yana da mahimmanci don ci gaba da soyayyar ku, amma haka ma sauran nau'ikan taɓawar jiki. Rungume hannu, riƙe hannaye, buga ƙafar ƙafa, shafa hanci, sumbacewa, da kuma shiga cikin taɓawa wanda baya haifar da jima'i na iya ƙarfafa haɗin aure a zahiri kuma yana kawo ku kusa da juna. Lokacin da kuka mai da hankali kan kusanci a waje da ɗakin kwanciya za ku ga dangantakarku tana jin daɗin cikawa.


3. Ci gaba da soyayya da juna

A matsayin ma'aurata, wataƙila kun taɓa jin sa sau miliyan: Fara yin daren kwanan wata! Muna nan don mu ce kawai yi shi riga. Kwanan wata dare hanya ce mai kyau don sake haɗawa azaman abokan soyayya, maimakon jujjuya matsayin ku a matsayin iyaye da abokan zaman gida na yau da kullun. Zuba gilashin giya kuma tono daren kwanan wata wanda ya ƙunshi abin da kuke son yi. Yi daren fim, fita zuwa cin abincin dare, ɗauki shaƙatawa ko aji, tafiye-tafiye na rana, ziyarci gidajen tarihi da shirya pikinik. Duk abin da kuke son yi, ku tabbata ku yi tare sau ɗaya a mako. Tabbas, daren kwanan wata kuma babbar dama ce don cin gajiyar kusancin jima'i ba tare da damuwa ba.

4. Kula da kanka

Lokacin da kuka fara haduwa wataƙila an haɗa ku duka biyu fiye da yadda kuke yanzu. Hanya ɗaya da za ku iya raya aurenku ita ce ta tabbatar cewa ku duka kuna kula da kanku. Cin abinci daidai da samun isasshen motsa jiki sune ginshiƙan kula da jikin ku, amma kar ku manta da ƙananan abubuwa ko. Yi gashin ku da kayan kwalliya, yi aski mai tsabta, kuma yi wa matarka ado kamar yadda za ku yi lokacin da kuka fara soyayya. Kula da kamannin ku zai kara muku kwarin gwiwa da sa abokin auren ku ya ga-ga ku.


5. Yafiya kuma manta

A matsayinku na mutane ajizai, kun yi kuskure a duk lokacin auren ku. Hakanan kuna iya samun jijiyoyin junan ku a wani lokaci ko wani. Koyaya, don kula da auren ku, kuna buƙatar koyan yafiya da mantawa.

6. Yi yabo game da kyawawan halaye

Ofaya daga cikin manyan ra'ayoyin soyayya don raya aurenku shine bayar da yabo. Ba karya bane ko tilastawa "Kuna da kyau!" yabo, amma na gaske nuna ƙauna da godiya. A wasu lokutan ƙaramin ishara na iya yin babban tasiri akan auren ku. Idan mijinki ya tsaftace motar, gaya masa cewa kun yaba. Idan ya sa ku dariya, gaya masa haka! Idan matarka tana kula da gida da kyau ko kuma tana yin sa’o’i masu yawa a wurin aiki, gaya mata yadda take taimaka muku saboda tana yin nata ɓangaren. Theauki lokaci don yaba kyawawan halayen abokin tarayya, babba ko ƙarami.

7. Halaye

Ofaya daga cikin mafi kyawun ra'ayoyin soyayya don raya aurenku shine kiyaye asirin da rai. Abinda muke nufi shine kula da halayen ku! A farkon dangantakar ku babu yadda za ku wuce iskar gas, tsagewa, leɓe tare da buɗe ƙofa, ko tafiya kwanaki ba tare da shawa ba, to me yasa kuka fara yanzu? Tsayawa iskar asirai da ɗabi'a a cikin alaƙar ku shine mabuɗin don kiyaye soyayyar.

8. Tafi kyauta

Da rana wayarka tana manne a gefenka. Yana taimaka muku kasancewa tare da aiki, asusun kafofin watsa labarun ku, abokai, har ma da matar ku. Amma lokacin da kuke gida, ku mai da hankali ku sami sa'ar da ba ta da fasaha inda idanunku ke barin allo ku mai da hankali ga abokin tarayya. Lokaci daga na'urorinku zai taimaka muku sake mai da hankali kan auren ku kuma ƙirƙirar sabbin abubuwan sha'awa waɗanda zasu kusantar da ku tare. Cire haɗin daga kwamfutar hannu, sel, da talabijin yayin da kuke tare da abokin aikin ku kuma nuna musu cewa sune babban fifikon ku.

Idan ba a shirye ku keɓe cikakken awa ɗaya don zama marasa kayan aiki ba, me zai hana ku fara jinkirin ta hanyar sanya wayoyin yayin da kuke magana da juna. Ma'aurata na bukatar sanin cewa ana jin su. Nuna abokin tarayya cewa kuna damu game da shigar da su cikin taɗi ta hanyar ba su hankalin ku mara iyaka.

9. Rike rayuwar jima'i da rai

Kamar yadda aka fada a baya, jima'i muhimmin bangare ne na dangantakar ku. Yana haifar da alaƙar kusanci da ƙauna yayin biyan buƙatun ku na zahiri. Rahotanni sun nuna cewa ma'auratan da ke yin jima'i sau ɗaya ko fiye a mako suna da alaƙar lafiya fiye da waɗanda ba sa yin hakan. Tabbatar cewa ku duka kuna samun inzali yayin saduwa kuma kuna ƙoƙarin sabbin abubuwa masu kayatarwa don kada ku taɓa jin makale a cikin rut.