Nasihu 9 na Dangantaka ga Mata don Kewaya Hankalin Namiji

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 20 Maris 2021
Sabuntawa: 27 Yuni 2024
Anonim
Boyayyen Sirri Akan Kafar Mace
Video: Boyayyen Sirri Akan Kafar Mace

Wadatacce

A zamanin yau, mata suna ko'ina akan intanet suna nazarin tunanin namiji. Hanyar da suke bi don saduwa da alaƙa shine abin da ke haukata mata kuma yana ba su uzuri don yin hutun karshen mako tare da abokansu shan giya.

Hankalin namiji asiri ne kuma fahimtar zai iya ɗaukar lokaci mai yawa da ƙoƙari. Galibin matan aure kan shiga matsananciyar damuwa lokacin da ba su san abin da ke cikin tunanin mijin su ba, abin da yake tunani, abin da yake son yi.

Amma ba za ku ƙara damuwa ba, waɗanda aka ambata a ƙasa sune nasihu na dangantaka ga matar aure don taimakawa fahimtar matansu da kyau.

1. Nishaɗi ba kyakkyawa ba ne

Yana da kyau a yi kishi wani lokacin saboda wannan yana sa ɗayan ya ji yana so kuma yana da mahimmanci. Koyaya, shiga cikin abubuwan sirri na mijin ku, wayar sa, jakar sa da aljihun wandon sa yayin da yake wanka yana zama abin sha'awa. Wannan ba abin jurewa bane kuma yana haifar da matsalolin amana da rashin tsaro.


Idan kuna jin kamar mijinku yana ɓoye wani abu, yana da kyau ku tunkare shi maimakon ku ɓuya ku yi masa leken asiri.

Ta wannan hanyar zaku iya samun rufewa da kiyaye dangantakar ku lafiya.

2. Guje wa fanjamai, masu kashe yanayi

Yawancin mutane ba sa son ganin matar su a cikin rigar bacci bayan doguwar kwana a wurin aiki.

Awannin ofis na iya zama masu wahala, kuma samari suna ɗokin komawa gida don ɗan ɗan lokaci tare da abokin aikin su, amma tafiya cikin gida don ganin matar su cikin rigar bacci na iya zama kashe rai.

Ya kamata 'yan mata su ɗan huta kuma da zarar sun yi ayyukansu na yau da kullun, yi wa mazajensu ado. Wannan zai farantawa mijinki rai, kuma za su ji daɗin zama tare da ku.

3. Tsaya kasuwancin banɗaki da kanka

Babu mutumin da yake son tunanin yarinyar su zaune akan bandaki.

Gidan gidan wanka yanki ne mai tsarki kuma duk abin da kuke yi a gidan wanka gaba ɗaya kasuwancin ku ne.

Mijinki ba ruwansa da sanin abin da kike yi a can. Sai dai idan kuna wanka.


4. San darajar ku

Maza suna sha'awar matan da suke da ƙarfin hali kuma sun san ƙimarsu.

Lokacin da mutum yayi magana da macen da ba ta da tsaro, mai shakku kuma mai tsananin son kan ta, yana iya rasa mutuncin da yake mata.

A matsayina na mace, dole ne ku fahimci cewa ku kwazazzabo ne kuma mai ƙarfi, a kowane hali bai kamata ku taɓa yin shakkar hakan ba. Kada ku taɓa raunana darajar kanku.

5. Sarrafa motsin zuciyar ka

Kullum ku kasance cikin bacin rai da fushi a cikin rigima amma yin fushi har kuka fara ihu da ihu na iya sa mijinku ya rasa daraja a gare ku. A lokacin jayayya, jefa jita -jita, murƙushe ƙofofi na iya ture mutumin daga gare ku.


Nuna cewa kuna da tashin hankali na iya kashe su kuma baya da kyau don alaƙar na dogon lokaci.

6. Yi kamar mace

Sauraron mace yana magana kamar ta ɓata ƙuruciyarta akan titi na iya zama mai ban sha'awa.

Babu wani mutum da ke son dawo da yarinyar da ba ta san yadda za ta yi wa mutane magana da magana kamar mace ba. Wannan baya sa ku ji sanyi sosai kuma a maimakon haka shine kashe-kashe na gaske ga maza.

Yi aiki kamar mace, kuma zai bi da ku kamar ɗaya.

7. Kada ka canza kanka

Mata da yawa idan suka shiga dangantaka, sukan bar kansu a baya. Suna manta abubuwan da suke so da abin da basa so kuma suna ƙoƙarin zama ainihin sigar mazajen su.

Yana da kyau gaba ɗaya samun nishaɗi daban -daban da so ko ƙiyayya.

Kawai saboda ba ku shagaltar da abu ɗaya kamar yadda yake nufin ba ku jin daɗin hakan. Idan yana son kallon wasan ƙwallon ƙafa, to ku zauna tare da shi ku kalla. Wannan zai taimaka wajen haɓaka alaƙar da kuke da ita.

8. Kada ku kawo tsohon ku

Haɓaka tsohon ku shine abu na ƙarshe da yakamata ku yi cikin dangantaka.

Maza suna da dabi'ar dabi'a don yin kishi da mallaka, haɓaka tsohon ku zai sa su zama mahaukaci, kuma yana iya cutar da su.

9. Ku bi da mazan ku da so da kauna da suke bukata

Yawancin 'yan mata na yin kuskuren rashin kula da mazajensu da so da kaunar da suke bukata. Anan suke kuskure. Guys kamar 'yan mata ne, kuma suna buƙatar kulawa, ƙauna, da kulawa koyaushe.

Idan sun dawo gida, suna son wani ya tambaye su game da ranar su; suna buƙatar wanda zai rungume su kuma ya yi magana tsawon dare; suna bukatar wanda zai kalli Uban gidan. Don kawai abubuwan da kuke so su ci karo da shi ba yana nufin ba za ku iya morewa ba.

Idan mijinku zai iya zama kusa da ku duba Littafin Rubutu tare da ku, to kuna iya yin haka. Ku ciyar da lokaci tare da shi, ku ƙaunace shi kuma ku kula da shi. Wannan shi ne duk abin da ke faranta musu rai.