7 Shawarwari na Zamantakewa akan Mata

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 12 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
HAKKOKIN MA’AURATA (Hakkokin miji akan matarsa da hakkokin mace akan mijinta) Tareda: Sheikh Muhamma
Video: HAKKOKIN MA’AURATA (Hakkokin miji akan matarsa da hakkokin mace akan mijinta) Tareda: Sheikh Muhamma

Wadatacce

Haɗuwa ta kan layi, sau ɗaya ana kallon shi azaman wani abu mai ban kunya sau ɗaya kuma wanene zai taɓa tunanin cewa intanet na iya kunna cupid? Da kyau, mata da maza yanzu za su iya ci gaba har zuwa yau ta hanyar soyayya ta kan layi, saboda yanzu akwai hanyoyin da aka tabbatar don cin nasara tare da soyayya ta kan layi.

Yawancin ma'aurata yanzu suna neman soyayya akan layi kuma ya zama ruwan dare ga mata su sami soyayya akan layi.Akwai shafukan sada zumunta na kan layi da yawa waɗanda a yanzu suna da matan da yanzu ke samun abokin tarayya ta hanyar Tinder da OkCupid.

Mata a kwanakin nan babu shakka suna neman abokan haɗin gwiwa waɗanda za su iya zama masu buɗe ido da kwanciyar hankali.

Don haka, a nan akwai wasu nasihu na kan layi don mata.

Mafi kyawun nasihu na kan layi don mata

1. Fito da salo a bayaninka

Da kyau, idan kuna son daidaitawa da wasu manyan mutane a cikin gari, yakamata ku nuna bayanin martaba mai kayatarwa.


Ka tuna, ra'ayi na farko shine ra'ayi na ƙarshe.

Matsakaicin saurayi yana ɗaukar kusan sakan 3-4 don bincika bayanan ku. Don haka tabbatar cewa kun cancanci lokacin. Hakanan, yi imani da kanka.

Ofaya daga cikin mafi fa'idodin nasihu na kan layi akan mata shine sanya kan ku cikin fitattun bayanai don mutane su ɗauke ku ku so nan take.

2. Kasance cikin aminci lokacin da aka dace da mutum

Koyaushe ku tuna cewa duk lokacin da za ku yi kwanan wata, ku kasance da tabbaci.

Dating na kan layi yana buƙatar ku yi magana da yawa don haka ku tabbata kada ku ɓata. Wannan shine karo na farko da kuke saduwa da mutane da yawa akan layi don haka ku kasance masu buɗe magana game da batutuwa daban -daban.

Kada abokin tarayya ya tsoratar da ku saboda kawai sun kware a wani abu.

Tsayar da hadaddun kashin baya kuma mirgine wasan ku. Yi lamiri mai tsabta lokacin da kuka faɗi wani abu kuma ku san inda kuka dosa. Kada ku bari wasu su girgiza tunanin ku saboda a ƙarshe kai mutum ne na musamman.

3. Kar kayi karya akan kanka

Duk abin da zai iya zama yanayin, kuna buƙatar mutumin da yake son ku a matsayin mutumin da kuke.


Idan kuna yin ƙarya game da kan ku kawai saboda zaku iya sa wani kamar ku babban a'a. Ba kwa buƙatar shigar da abubuwan da suka gabata a gaban su a farkon ranar da kanta amma kuna iya faɗi gaskiya game da duk abin da suka tambaya.

Kuna iya ɓoye wani abu akan bayanan ku amma ku tabbata ku zama mafi kyawun ku.

Wannan zai gina kyakkyawar fa'ida kuma yana iya haifar da aminci da kyakkyawan ra'ayi. Mutane da yawa suna tunanin Dating akan layi zamba ce amma lokacin da kuke waje kuna gabatar da ainihin kanku, a nan ne zaku ci maki brownie.

Don haka, koyaushe ku tabbata kuna da gaskiya game da kanku. Sannan ku sadu da mutumin da yake da gaskiya game da kansu suma. Lokacin da kuke yin gaskiya, kuna buƙatar tabbatar da cewa ɗayan kuma mai gaskiya ne.

4. Kula da duk jajayen tutoci

Lokacin da kuke kan layi akan layi, kuna buƙatar bincika kowane tutoci ja.


Ba ku san fuska ko halayen mutumin da kuka yi daidai da shi ba. Don haka, idan kuna tunanin akwai wani abin kifin da ke faruwa, nan da nan cire filogin.

Koyaushe akwai haɗarin yaudarar wani don haka idan wani yana ƙara daɗin daɗi ko nemi kowane bayanan sirri kada ku ba su. Yi taka tsantsan game da abin da za ku gaya musu kuma sai dai idan kuna da wannan jin daɗin jin cewa ɗayan mutumin na gaske ne, kar ku tafi kwanan wata.

Ka tabbatar da cewa suna yin kamar suna wani a duk lokacin.

5. Yi asusu akan ƙa'idodin ƙawancen halatta

Ofaya daga cikin mafi mahimmancin nasihun kan layi akan mata shine bayar da harbi ga ƙa'idodin ƙawancen da suka dace.

Duk yadda kuka yi muhawara game da shi, koyaushe ku nemi amintattu.

Ka yi tunanin cewa kowane gidan yanar gizon soyayya kamar wuri ne kafin ku fara ainihin ranar. Don haka idan kuna son ingantattun mutane ko bayanan martaba na ainihi je ga mafi amintattu. Hakanan, gwada neman wasu kyakkyawan bita na gidajen yanar gizon don ku san irin mutanen da za su yi tsammani kafin ƙirƙirar asusun.

Idan kuna da fifiko daban -daban, je zuwa waɗancan gidajen yanar gizon waɗanda suka dace da abubuwan da kuka zaɓa.

Akwai mashahuran aikace -aikace kamar tinder, amma ka tabbata ka karanta kaɗan bitar kan layi da kimantawa kafin saukar da ƙa'idar. Don haka, zaɓi farkon sigar kyauta ta farko don ku saba da ita.

Bayan haka, idan kuna son ƙa'idodin zaku iya zaɓar sigar ƙima.

6. Kiyaye tunanin ku na hukunci da kan ku kuma ku rungumi sabon abu

Bari mu fuskanta. Ba za ku sami abokin tarayya na tsammanin ku ba.

Kuna iya saduwa da mutane masu saɓani daban -daban na imani ko al'ada don haka za a iya samun ra'ayoyi daban -daban masu zuwa. Yarda da sabbin akidu da kokarin yarda da su. Don haka, ku kasance a buɗe kuma ku yi ƙoƙarin yin tunanin komai daga hangen nesa.

Idan kuna tunanin akwai wani abin da za ku ƙara, yi haka ba tare da tsoro ba sannan ku yi ƙoƙarin neman koyan wani abu duk lokacin da kuka fara tattaunawa.

Baya ga wannan, lokacin da kuke saduwa da mutumin da kuka sadu akan layi kada ku yanke musu hukunci. Wani lokaci, suna iya zama kyakkyawa kyakkyawa ko kyamarar kyamara kuma maiyuwa bazai zama masu ɗaukar hoto ba.

Bayanan martaba ba komai bane kuma da gaske za ku san mutum yayin da kuke ci gaba da magana da su akai -akai.

7. Kada ka kasance mai yawan magana akan abubuwan da suka gabata

Lokacin da kuka hadu a ƙarshe, gina sabon dangantaka daga can.

Muhimmin nasiha ta kan layi don mata shine kada kuyi magana game da alaƙarku ta baya sai dai idan akwai wani yanayi. Mutum baya son a kwatanta shi da tsohon sa. Tabbas ba babban abin magana bane game da tsohon ku kuma yana iya nuna ku a matsayin mutum mai haushi.

Gwada juyar da sabon ganye kuma kada kuyi tsammanin wani tausayi.

Baya ga duk wannan, lokacin da kuke tare da wani mutum, yi ƙoƙarin sauraron su. Za ku iya zama masu faɗin gaskiya da ƙwazo a cikin yanayi amma kada ku yi ƙoƙarin rufe wani mutum. Yi ƙoƙarin nuna ɗan sha'awa lokacin da suke magana game da kansu.

Yana nufin duniya a gare su lokacin da kawai kuka saurare su.

Maganar ƙarshe

Don haka, waɗannan wasu nasihun nasiha ne na kan layi don mata tabbas za ku iya bi yayin da kuke tunanin soyayya ta kan layi. Hakanan, akwai kama a nan: kar ku ji tsoron ɗaukar matakin farko lokacin da kuke da tabbaci. Hakanan, kada ku ji tsoro ku ce a'a lokacin da kuke jin ba a haɗa ku ba.