Yadda Ake Saduwa Da Matasan Matasa Don Aure

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 23 Janairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Subhanallah- Kalli yanda ake kwanciyar Aure  (kwanciya da mace)
Video: Subhanallah- Kalli yanda ake kwanciyar Aure (kwanciya da mace)

Wadatacce

Mutane a zamanin yau sun shagala da sana'arsu da rayuwar ƙwararru, galibi suna yin zaɓin su ga ƙulle -ƙulle tun suna ƙanana kuma suna fara tunanin yin aure bayan 30s. Game da 40+, mutane suna yin aure a ƙarshen wannan saboda dalilai biyu: ko dai masu aiki ne ko kuma sun riga sun saki.

Akwai karin rukunoni na manyan mata, to ta yaya za a sadu da su don yin aure?

Shin tana ɓoye tana da saurayi?

Da farko, yana da wuya a iya tunanin ko tsohuwar mace ta yi aure ko a'a. Hakanan tana iya samun masoya da yawa ko abokiyar zama a cikin rayuwa ta ainihi don haka kawai tana neman sabbin abubuwa.

Yadda za a ayyana hakan?

Kawai kula da yawan lokacin da take kashewa akan sadarwar ku kuma sau nawa tana aiki. Idan ta kasance ba zato ba tsammani tana aiki koyaushe kuma ba ta taɓa raba dalilan hakan ba, wataƙila mutum ne kusa.


Wani muhimmin lokacin shine, shin tana yin wasu alamun cewa tana tsammanin manyan matakai daga gare ku?

Tana iya yin tunanin aure ta hanyar tarbiyya ko kuma kawai ta nemi neman wani cikin sauri saboda yawan shekarunta, amma kuma tana iya jahilci batun batun aure ko abin mamaki da turawa.

Koyi dalilanta. Idan kuna da dalilai daban -daban, yana iya haifar da ra'ayoyi daban -daban akan aure ma.

Yadda za a magance batun yaro?

Mata masu balaga na iya samun ɗa. Mutane da yawa suna raina wannan, amma shine mafi mahimmancin rayuwar ta.

Ba wai kawai yana da mahimmanci don nemo yare ɗaya tare da yaro ba, amma yin la’akari da su yakamata ya zama dabarar ku tun daga farko. Tambayi game da shekarun su, abubuwan sha'awa, kuma mafi yawan baiwarsu, kira duk hotunan su kyakkyawa - kuma za ku sa zuciyar ta narke.

Lokacin da kuka sadu da gaske, ku kawo masa ɗan ƙaramin abu, ba furanni kawai ba. Idan ranar haihuwarsa kusanci ce, yana da kyau a gabatar da wani abu mai ban sha'awa. Da yawa suna manta yin hakan kuma kuskure ne.


Idan aure shine abin da kuka fi mayar da hankali kuma ba ku nan don nishaɗi kawai, nuna godiyar ku ga duk dangin ku, ba kawai sha'awar maza a cikin kajin zafi ba.

Tana da hali da tarihin rayuwarta

Idan har yanzu ba ta da yara a cikin shekaru 40, bincika ko tana son su. Idan haka ne, gara ku shirya kanku! Yin jariri a cikin shekaru 40+ ba abu ne mai sauƙi ba, kuma za ta yi tsammanin za ku nuna matsakaicin halayen gaske.

Abinci mai kyau, gwajin likita, rakiyar ta da kuma tallafa mata yayin duk aikin, da yawan haƙuri - wannan shine abin da ke jiran ku a nan gaba. Hakanan tana iya zama mai gajiya da tambayar ku game da al'adun ku na gado da lafiyar gaba ɗaya, wanda ba abin soyayya bane kwata -kwata. Amma wannan shine rayuwar iyayen “samari” da suka balaga!

Bambanci na uku shine ba ta son yara kwata -kwata.

Tabbas, yawancin matan da basu da 'ya'ya ba su kai shekaru 30. Suna tafiya, suna jin daɗin rayuwa, suna bincika abubuwa. Amma matan kasuwancin da suka dace da aiki na tsofaffi na iya zama masu yawan aiki da son kai don samun yara ma.


A wannan yanayin, kawai tana son abokin tarayya ne wanda zai iya zama daidai daidai ko ƙaramin yaro abin wasa. Tabbatar tun farko abin da take buƙata kuma ko kuna dacewa da su.

Mata masu balaga da jima'i

Haɗuwa da mace mai son aure a shekarunta 40 yana nufin yawan jima'i.

Wasu daga cikinsu na iya zama tsofaffi kuma suna buƙatar fara fara soyayya, amma yawancin balaga ba sa son ɓata lokacin su zuwa wasanni. Suna yin jima'i kamar ita ce ranar ƙarshe ta rayuwarsu! Bugu da kari, suna son gwada cikakkiyar kwarewar mutum kafin yin aure ko yin aure. Suna iya zama tsauraran masu nazari don haka yana da sauƙi kasawa!

Suna nazarin duka: halayen cin abinci na mutum, karimci, salon sutura, da ƙari! Duk da haka, idan mutum zai iya gamsar da su kuma bai kalli ƙananan 'yan mata a gabansu ba, za a gafarta aibi da yawa.

A ina zan hadu da su?

A yau mutane suna amfani da duk rayuwarsu tare da wayoyin komai da ruwanka da iPads, kuma tsofaffin al'ummomi ba banda bane. Matan da suka manyanta suna kan ganiyarsu ta sana'o'i da hanyoyin fahimtar kai don haka aikace-aikacen soyayya tabbas zaɓinsu ne. Akwai ƙa'idodin ƙawancen balaguro da yawa masu taimako da adalci.

Wasu daga cikinsu, sun bayyana tun farko cewa babban manufarsu ita ce haɗa mutane wuri ɗaya don yin aure don haka ba za a ji wani rauni ko ruɗani ba.

Yana da sauƙi a zaɓi app mai kyau:

  • Zaɓi wanda aka mai da hankali akan wurin ku na yanki ko yana da taswirar duniya
  • Tafi don waɗanda aka ƙera da kyau kuma ku guji waɗanda ke da kusan abubuwan batsa
  • Karanta sake dubawa. Gwada samun labaran nasara waɗanda ke da alaƙa da wannan app
  • Yi nazari a cikin makonni na farko ko dai na kasuwanci ne ko na gaske
  • Lokacin da aka shirya ainihin lokacin taron, yi kamar yadda aka bayyana a sama

Yana da sauƙin saduwa da manyan mata don yin aure idan kun bi duk shawarwarin kuma kuyi amfani da hankali. Aure yanke shawara ne mai tsanani don haka duk matakin da zai kai shi, ya kamata a riga an tsara shi kuma a yi la’akari da shi.