4 Muhimman Shirye -shiryen Auren Aure akan Sababbin Masu Aure

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 16 Yuli 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
Ana ta muhawara kan batun bayyana tsiraicin Fati Washa a Hotunan ta na bikin samun yancin Nigeria
Video: Ana ta muhawara kan batun bayyana tsiraicin Fati Washa a Hotunan ta na bikin samun yancin Nigeria

Wadatacce

Idan kun kasance sabon shiga ko tunanin yin alƙawari na iya kasancewa akan katunan, kuna gab da shiga cikin lokacin sihiri da ban sha'awa.

Amma kuma kuna shirin shiga kan hanya mai tsayi, mai kauri kuma wani lokacin mai duwatsu. Duk da yake abubuwa na iya zama masu ban mamaki a cikin dangantakar ku yanzu, maiyuwa koyaushe ba haka bane. Rayuwa ta shahara wajen kawo ƙalubalenta, kuma duk da cewa hotonku na iya zama da rosy yanzu, ba yana nufin aurenku zai kuɓuce daga matsalolin da rayuwa ke kawowa ba - wataƙila za ku yi wa aurenku aiki wani lokaci.

Duk da cewa rayuwa tana iya lalata mafarkin mu wani lokacin, zaku iya ɗaukar matakai don daidaita hanya, ta hanyar kare auren ku. Kuma zaku iya yin hakan ba tare da ma barin kujera ba ta la'akari da shirye -shiryen aure akan layi.


Koyi yadda ake ganewa da bincika tarkunan aure

Shirye -shiryen aure akan layi tsari ne wanda zai ƙarfafa ku da saurayinku don yin la’akari da ƙalubalen yau da kullun da galibin aure ke fuskanta - domin ku koyi yadda ake ganewa da kuma bincika irin waɗannan tarnaƙi a cikin auren ku idan sun faru. Shirye -shiryen aure akan layi zai kuma ƙarfafa ku kuyi la’akari da dalilan ku na yin aure, tsammanin ku game da aure, da rayuwar ku tare don ku tabbatar da tsammanin tsammanin ku na gaskiya ne (wanda zai guji ɓacin rai) kuma zai taimaka muku haɓaka ingantacciyar hanyar sadarwa salon cikin alakar ku.

Kuna iya tsammanin samun ƙwarewar shirye -shiryen auren ku akan layi ta hanyoyi daban -daban - kamar; masu ba da shawara kan layi, darussan kan layi, shawarwari da nasihu da aka samo akan layi, ƙa'idodi, dandalin tattaunawa da ƙungiyoyi waɗanda aka gina a sarari game da shirye -shiryen aure akan layi. Tsarin da tsarin ƙwarewar shirye -shiryen auren ku zai zama ɗaya ga mai siyarwa - amma duk yakamata ya mamaye manyan wuraren da aka lissafa a ƙasa.


Nagari - Darasin Aure Kafin Intanet

Gina salon sadarwa mai buɗewa da gaskiya

Idan kai da matarka sun daina sadarwa ko sadarwa mara inganci, za ku iya tabbata cewa matsaloli za su taso. Lokacin da kuka yi shirin yin aure, kuna shirin ginawa da yin rayuwa tare, kuma kuna kuma yin alƙawarin magance duk nauyi da matsalolin da ke faruwa tare, a matsayin haɗin gwiwa - don haka kuna buƙatar samun damar sadarwa da kyau !

Idan kai ko matarka ba za ku iya bayyana abin da suke so ba, idan an yi zato ba daidai ba, idan abokin tarayya koyaushe yana amsa matsaloli ta wata hanya da ke da wahala ga abokin aurensu, to kuna da matsalolin da za su iya girma da cutar da auren ku. Shirye -shiryen aure a kan layi zai iya taimaka maka ka guji wannan matsalar.

Koyon yadda ake sadarwa yadda yakamata yanzu da kuma nan gaba zai tabbatar da cewa idan ɗayan waɗannan hanyoyin sadarwa masu ƙalubale suka bayyana a cikin auren ku za ku iya gano su, ku tattauna, ko kuyi aiki tare dasu. Za ku kuma koyi yadda ake sadarwa da kyau a kowane yanayi - ba kawai masu wahala ba, kuma mai yiwuwa ku ƙayyade yadda kuke sadarwa a halin yanzu, don ku iya aiki ta kowane mahimman batutuwa waɗanda zaku iya gujewa.


Koyon yadda ake ci gaba da soyayyar

Idan kuna shirin yin aure, ba zai ɗauki hazaƙa ba don gane cewa za ku yi tunani da kyau kuma kuna sa ran kasancewa cikin ƙauna da farin ciki tare har ƙarshen rayuwar ku. Amma da yawan auren da ke fuskantar nisan tausayawa tsakanin ma’aurata a wani lokaci ko wani - wanda wasu auren ba sa samun nasarar murmurewa daga (haifar da saki). Yana da mahimmanci ku tabbatar kun kiyaye soyayya da girmamawa a cikin auren ku.

Rashin kula da aikin kiyaye soyayyar shine dabarar haɗari ga aure. Musamman lokacin da baya ɗaukar ƙoƙari mai yawa don saka hannun jari don koyo game da raunin da aka saba da haɓaka dabaru ko dabaru waɗanda zaku iya amfani da su don ci gaba da soyayyar ta hanyar shirye -shiryen aure akan layi.

Ko kuna haɓaka ƙwarewa don fahimtar hangen nesa na matar ku, koya yadda ake yin sulhu, tabbatar da cewa kuna ciyar da lokaci mai mahimmanci tare a cikin shekaru masu zuwa, riƙe kusanci, dawo da juna, da yin aiki tare a matsayin ƙungiya yayin da kuke tafiya cikin rayuwa. Dukansu za su taimaka muku a nan gaba kuma muhimman batutuwa ne da yakamata ku tattauna akai akai a cikin auren ku don ku sami kwanciyar hankali da kwanciyar hankali.

Ƙudurin rikici

Hujjoji na iya zama lafiya, suna iya share iska, amma nau'ikan muhawarar da kuke fuskanta a cikin dangantakar ku yanzu za ta canza tsawon lokaci.

Rikici na iya tasowa ta hanyar iyali, tarbiyyar yara, rashin sadarwa mara kyau, tazara tsakanin juna, tura iyakokin juna, kawo nauyi daga baya zuwa cikin aure, manufofi da dabi'un da ba daidai ba, tsammanin da ba na gaskiya ba kuma daga wasu batutuwa da yawa. Waɗannan muhawarar ita ce ainihin yarjejeniyar, sun fi tsanani - za su kasance game da lamuran rayuwa, kuma abubuwa da yawa za su hau kansu. Wanda kawai yana ƙara wasan kwaikwayo.

Rikici na iya zama mara daɗi kuma yana lalata aure. Amma Idan zaku iya koyan gane abin da ke faruwa lokacin da kuka sami sabani a cikin auren ku, kuma kuna iya yarda kan dabarun yada yanayin. Labarin yana canzawa zuwa asusun aure mai ban mamaki da ƙauna duk da matsaloli.

Batutuwa uku da aka tattauna a sama yakamata su zama masu mahimmanci ga kowane ma'aurata su sani kuma su yi karatu a ciki.