Me ya sa ake ɗaukar Ƙaunar Ƙauna da Ƙauna?

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 9 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 28 Yuni 2024
Anonim
Power (1 series "Thank you!")
Video: Power (1 series "Thank you!")

Wadatacce

Na ji daga yawancin masu aure na, ko akasin haka, abokan cinikin da ke mamakin sauran alakar abokin aikin su.

Jin nauyi mai nauyi da kishi ko fargaba, ko dai miji ko mata za su zo ofishina suna tambayar ta yaya za su sani idan suna ma'amala da kusancin tunanin da ba da daɗewa ba zai shiga cikin soyayya mai ƙarfi, ya bar su don warware ɓarna, ko kuma idan sun gama amsawa.

Fim, shirye -shiryen TV, da labarai daga abokai da dangi sun mamaye mu, suna tsoratar da mu don tunanin cewa wani lamari mai yuwuwa yana ɓoye a kusa da kusurwa ta gaba.

Ja da baya saboda rashin jin daɗin adawa

Ko da ba tare da tasirin waje ba, suna iya jin abokin aikin su yana nisanta daga gare su kuma da alama sun haɓaka sabon "aboki" a wurin aiki wanda ke yin rubutu sau da yawa kuma kwanan nan sun sami ƙarin daren dare suna aiki akan wani aiki a ofis.


Shin wannan jin na katsewa ne, ko kuma suna ja da baya ne saboda rashin son adawa, zargi, ko tuhuma?

Kun san tsohuwar magana wacce ke tafiya kamar haka: "muna kawo abin da muke tunani kuma muka mai da hankali akai."

A aikace na, na gano cewa wani lokacin suna daidai don fahimtar cin amana kuma wasu lokutan dalilin abokin su na janyewa shine saboda suna jin cin amanar abokin tarayya wanda “ba zai iya sanin halin su na gaskiya don yin imani za su taɓa yin rashin aminci ba. . ” Wanne ya fara zuwa, kaza ko kwai? Tsoro tsoro ko taron?

Mene ne idan za mu iya rayuwa da sanin cewa za mu kasance lafiya komai komai?

Me idan koyaushe muke tuna ko wanene mu da gaske: A haƙiƙaninmu, muna cikin duk duniyar da ke da ƙwarewar ɗan adam. Duk masanan hikima, cikin shekaru daban -daban, sun faɗi wannan ta hanyoyi daban -daban.

Tare da wannan fahimtar, idan muka ji abokin aikinmu yana ja da baya, maimakon ɗaukar shi da kansa da yin hasashen abin da ba daidai ba, za mu je wurinsa mu tambaye shi daga wurin alheri da damuwa - babu hukunci da hukunci.


Da gaske za mu so mu san abin da ke faruwa a gare su daga kulawa

Da gaske za mu so mu san abin da ke faruwa a gare su saboda kulawa da damuwa. Ba game da abin da suke yi mana ba, a'a, abin da suke yi wa kansu da tunanin kansu. Kuna iya ganin bambancin? Yana da girma.

Wannan shine darajar sanin haƙiƙanin ɗan adam, amma don mummunan tunanin mu, mu ɗaure ne na ƙauna. Ina da wata budurwa 'yar kasuwa wacce za ta ce, "ɗan adam na yana nunawa" lokacin da nake ba da labari game da wasu kuskuren ɗan adam da ta yi.

Na aro aron jumlarta sau da yawa don yin nuni da cewa girman kai na ɗan adam koyaushe yana kusa kuma mun dace mu faɗi saboda tsattsauran ra'ayi, saboda mu mutane ne.

A cikin lokutan da muka keɓance abubuwa, muna iya haifar da babban rikici, amma ba shi da laifi. Wanene ba zai so ya ba da amsa cikin hikima ba, fiye da mayar da martani ga yanayi?


Lamarin da ya ceci aure

Zan ci amanar cewa taken ya ja hankalin ku! Ya yi min!

Na gan shi a cikin wata mujalla a wani wuri kuma ya hana ni mutuwa a cikin waƙoƙi na. Lokacin da nake karantawa, na fahimci marubucin yana yin rubutu game da labarin kansa na ƙulla makirci don yaudarar abokin aikinsa.

Ya yi tunanin ƙananan kyaututtukan da zai saya mata da rubutu da rubutu da zai bar mata. Ya shirya tafiye -tafiye don yin ratsawa da ita kuma ya bar ofishin da wuri. Sannan ya fahimci zai iya yin wannan duka tare da matarsa ​​kuma ya guji munanan abubuwa da yawa. Kuna iya tunanin abin da ya faru? Tabbas sun kara shiga soyayya.

Ya mai da hankali ga tattaunawar sa ta ciki maimakon matar sa. Ba mamaki sun ji an katse su.

Sadarwa tana tafiya mai nisa, za ku zurfafa dangantakar ku tare da buɗewa, sadarwa ta gaskiya wacce ke fitowa daga ƙauna da girmamawa.