Dalilai 5 Da Ya Sa Ma’aurata Masu Farin Ciki Suke Kadan a Social Media

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 19 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Ko kunsan irin siffofin mazan da mata suke so da burin samu || wannan video zai amfane ku sosai
Video: Ko kunsan irin siffofin mazan da mata suke so da burin samu || wannan video zai amfane ku sosai

Wadatacce

Kafofin watsa labarun suna ko'ina. Muna cin amanar ku kun san mutane da yawa waɗanda ke sanya kowane cikakken bayanin rayuwarsu akan kafofin watsa labarun. Wani lokaci yana da alama da wuya za ku iya gungurawa ta hanyar ciyarwar ku ba tare da an yi muku cikakken bayanin rayuwar abokanka ba.

Zai iya zama abin ban mamaki - hanya ce mai kyau don ci gaba da kasancewa tare da mutanen da kuke damu - amma bari mu kasance masu gaskiya, yana iya samun ɗan sa ma. Kuma bai fi haka ba fiye da lokacin da ya zo ga ma'aurata da za ku sani a kafafen sada zumunta.

Wasu ma'aurata suna gabatar da irin wannan cikakkiyar hoto mai haske wanda kuke mamakin ko alakar su zata iya zama haka. Kuma, gaskiya, kuna ɗan gajiya da ganin ta. Kuna iya samun kanku da ɗan kishi, kuna fatan alaƙar ku ta kasance haka.


Kuna iya ganin kanku kuna mamakin ko yakamata ku ƙara yin ƙarin bayani. Wataƙila kun gwada shi, amma yana jin ɗan ban mamaki da raba ƙarya sosai game da alaƙar ku don duniya ta gani.

Ga gaskiya: Abin da kuke gani a shafukan sada zumunta shi ne abin da hoton ke son ku gani. Suna son nuna alakar su ta wata hanya, don haka duk sakonnin su an tsara su don nuna hakan. Abin baƙin ciki ne, amma galibi mutanen da ke aika labarai game da alaƙar su galibi, ba su da farin ciki.

Anan akwai wasu manyan dalilan da yasa ma'aurata masu farin ciki ba sa yin ƙasa kaɗan game da alaƙar su akan kafofin watsa labarun.

Ba sa bukatar shawo kan kowa

Ma'aurata masu farin ciki ba sa buƙatar gamsar da kowa - ko kaɗan, da kansu - cewa suna farin ciki. Ma'auratan da ke aikawa akai -akai game da yadda suke farin ciki galibi suna ƙoƙarin shawo kan kansu cewa sun gamsu da alakar su. Suna fatan cewa ta hanyar raba barkwanci na yau da kullun, sana'o'in soyayya, da rubuce-rubuce game da yadda suke da ni'ima, za su sa hakan ya zama gaskiya.


Ba sa neman ingancin waje

Ma'auratan da ba su da amintacciya a cikin alakar su galibi suna neman ingancin waje. Suna fatan cewa ta hanyar raba duk waɗancan hotuna da labarai na ma'aurata masu farin ciki, za su sami kulawa da inganci daga kafofin waje.

Likes, zukata, da tsokaci kamar "aw, ku mutane" babban abin haɓaka ne ga ma'auratan da ke jin ƙarancin tsaro.

A gefe guda, ma'aurata masu farin ciki ba sa buƙatar wani dabam don inganta su. Farin cikin nasu shine duk ingancin da suke buƙata.

Sun shagala da more alakar su

Shin muna cewa kada ku taɓa raba selfie daga wannan kide -kide na daren jiya, ko sanya hotunan hutu da kuka ɗauka? Ko shakka babu! Raba lokaci daga rayuwar ku akan kafofin watsa labarun yana da daɗi, kuma al'ada ce don jin daɗin yin hakan.

Koyaya, lokacin da kuke farin ciki a wannan lokacin tare da zuma, ba za ku ji buƙatar yin rikodin kowane lokaci ba. Tabbas zaku iya raba karyewar lokaci -lokaci, amma ba za ku yi bayani dalla -dalla ba. Kun shagala da jin daɗin lokaci tare don ciyar da shi don ɗaukar hotuna don Facebook.


Sun fi sani fiye da yin fada a bainar jama'a

Ma'aurata masu farin ciki sun san cewa ɗaya daga cikin sirrin farin ciki shine warware matsalolin su a keɓe. Shin kun taɓa halartar taron zamantakewa tare da ma'aurata waɗanda ke faɗa? Kai, wannan ba abin mamaki bane? Ya kusan zama mara kyau a shafukan sada zumunta lokacin da kuka gansu suna liƙa wa junansu barbashi.

Ma'aurata masu farin ciki sun san cewa faɗa ba shi da matsayi a kafofin sada zumunta. Ba su taɓa jin buƙatar raba duk wasan kwaikwayo a kan kafofin watsa labarun don duniya ta gani ba. Suna warware matsalolin su cikin sirri.

Ba sa dogaro da alakar su don farin cikin su

Ma’auratan da ke buga abubuwa da yawa game da alakar su a kafafen sada zumunta galibi suna amfani da shi azaman abin dogaro. Maimakon samun farin cikin su a cikin su, suna neman abokin tarayya don ya samar musu. Raba-raba a kafafen sada zumunta wani bangare ne na hakan.

Ma'auratan da ke dogaro da alakar su don samun farin ciki suna aikawa akai -akai don tunatar da kansu da duniya cewa suna farin ciki. Raba hotuna na rayuwar yau da kullun a matsayin ma'aurata wata hanya ce ta haifar da jin daɗin farin ciki. Za su iya amfani da sakonnin da hotuna don ba da girman kan su da kuma tabbatar da cewa suna farin ciki.

Ma'aurata masu farin ciki sun san cewa mabuɗin kyakkyawar alaƙa shine fara farin ciki a kanka da farko sannan raba farin cikin ku tare da abokin tarayya. Sun kuma san ba za ku iya samun farin ciki na ciki tare da post ɗin kafofin watsa labarun ba.

Shin raba hotuna da rubuce -rubuce na ma'aurata a kafofin watsa labarun koyaushe mummunan abu ne? Ko kadan. Kafofin watsa labarun sananniyar hanya ce don ci gaba da hulɗa da mutanen da muke damu da su, kuma raba ɗan abubuwan rayuwar mu hanya ce mai kyau don yin hakan. Amma, kamar yadda yawancin abubuwan da ba su da lafiya 100%, lamari ne na komai cikin daidaituwa.