Yadda ake Mayar da Saki? Hanyoyi 6 don warkar da bayan saki

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 18 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Как штукатурить откосы на окнах СВОИМИ РУКАМИ
Video: Как штукатурить откосы на окнах СВОИМИ РУКАМИ

Wadatacce

Tawada ta bushe akan takardun saki, kuma yanzu kun zama marasa aure a hukumance, kuna kokawa da hanyoyi daban -daban na murmurewa daga kisan aure. Shin kun bar mamakin yadda za ku murmure daga kisan aure kuma ku jimre da zafin da ke haifar da rushewar aure?

Sannan ku kasance tare da mu yayin da muke ba ku shawara mai aiki kan warkarwa ta hanyar kashe aure da sake farawa.

Ko kun yi aure shekaru da yawa, ko 'yan shekaru (ko ƙasa da haka), canzawa daga zama mai aure zuwa sake yin aure yana da mahimmanci. Ba zato ba tsammani kun kasance cikin wannan sabon yanayin rayuwa, kuma kuna mamakin yadda ake kewaya wannan lokacin dawo da saki.

Anan akwai wasu hanyoyi masu inganci don murmurewa daga kisan aure.

Amma da farko, warkarwa daga kisan aure ba abu ne mai sauƙi ba. Ko da saki ya zama kamar taimako bayan dogon lokaci, sannu a hankali, kuma wani lokacin mai ƙarewar aure, yana iya haifar da ciwo, bacin rai, da tambaya: Shin na yanke shawara daidai?


Don haka waraka bayan saki ya zama dole kuma za a iya gani a matsayin wata dama ta musamman don ci gaban mutum.

Yadda ake warkarwa bayan saki

Akwai abubuwa da yawa da zaku iya yi don sauƙaƙe warkar da ku daga saki. Wasu shawarwari daga waɗanda suka bi wannan hanyar kafin sun haɗa da masu zuwa:

1. Bada lokaci don warkewa

Komai tsawon lokacin aikin warkar da kashe aure yana ɗaukar, zafin kisan aure baya ƙarewa gaba ɗaya, kuma wannan gaba ɗaya al'ada ce.

Don haka, yadda ake warkarwa daga kisan aure? Maidowa bayan kisan aure ba hanya ba ce; za ku yi kwanaki masu kyau, kuma za ku yi munanan kwanaki.

Ku sani cewa a ƙarshe, a kan lokaci, kyawawan ranakunku za su yi yawa fiye da munanan kwanakinku. Amma ba wa kanka hutu lokacin da kuka fara jin muryar kisan aure: wannan bakin ciki gaba ɗaya ya dace.

Kun taɓa ƙaunar abokin aikinku, kuma ƙarshen wannan tunanin dogon lokaci tare da su yanzu ya ƙare.


2. Ka kyautatawa kanka

Idan akwai wani lokaci don yi babban kula da kai, wannan yakamata ya zama fifikon ku yayin warkarwa ta hanyar kisan aure.

Wani ɓangare na tsarin murmurewar saki yakamata ya haɗa da aiwatar da matakai na yau da kullun don kula da kanku da taushi.

A kan yadda za a murmure daga kisan aure, haɗa tabbaci na kai, kamar "Ni mutum ne mai cancanta, mai kima," ko "Mutane suna jan hankali zuwa haske na na ciki," musamman lokacin da kwakwalwar ku ke zaune akan zafin saki kuma yana gaya muku in ba haka ba.

3. Fara sake gina wanene kai

Yi amfani da saki don sake gano ko wanene ku. Yanzu da ba ku da aure kuma kuna neman hanyoyin shawo kan kisan aure da sauri, yi lissafin abubuwan sha'awa da kuka bari yayin auren ku, da abin da zaku iya yi don komawa ga waɗancan.


Kyakkyawan fa'ida na murmurewa daga kisan aure shine ikon dawo da sha'awar ku ba tare da jin kamar kuna son kai ba.

4. Yi tafiya da kan ka

Gano sabon wuri a gare ku yana taimakawa yayin warkarwa bayan kisan aure. A ina kuka yi mafarkin tafiya?

Yanzu ne lokacin yin hakan.

Tafiya solo hanya ce mai ban sha'awa don gina tunanin zafin rai, wanda zai iya taimakawa kawar da motsin zuciyar da kuke ji bayan kisan aure.

Yi littafin balaguro zuwa wani wuri da ba ku taɓa zuwa ba, tattara jakunkuna kuma ku buɗe don saduwa da sababbin mutane yayin da kuke bincika sabbin ƙasashe.

Har ila yau duba: 7 Mafi yawan Dalilin Saki

5. Ka kula sosai da abincinka da motsa jiki

Yana da mahimmanci ga matakan dawo da saki kada ku bar kanku a jarabce ku don rage zafin ku ta hanyar cin abinci mara kyau ko kwanciya a kan kujera yayin kallon sa'o'i marasa iyaka na TV na lalata.

Waɗannan aikace -aikacen za su kai ku ga karkacewar ɓacin rai, yin wahalar dawowa daga wahala.

Madadin haka, ku ci daidai gwargwado, gami da sabbin 'ya'yan itatuwa da kayan marmari, wasu kyawawan cakulan duhu (suna ɗaga yanayin ku), da yalwar motsi na waje, inda hasken rana zai haɓaka ruhun ku.

A matsayin shawara mai amfani kan yadda ake murmurewa daga kisan aure, ku ci gaba da wannan shirin a kowace rana azaman hanyar ci gaba da gaba. Kuna son kasancewa cikin mafi kyawun sifa yayin da kuke shirin fara babi na gaba a rayuwar ku.

6. Ba sai ka yi wannan kaɗai ba

Don taimaka muku murmurewa daga kisan aure, nemi taimakon mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali.

Kada ku yi jinkirin neman taimako. Kwararrun masu lasisi da horarwa sun san daidai yadda ake sauraro da ba da shawara, kuma za su taimaka yayin da kuke tafiya cikin matakan maidowa.

Isar da amintattun abokai da dangi ma yana da mahimmanci don lafiyar ku, amma samun mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali, wanda ba shi da tsaka tsaki kuma ya sami horo kan yadda za a taimaka wa waɗanda aka saki su murmure, na iya zama kayan aikin warkar da ku.

Warkarwa daga kisan aure yana ɗaukar lokacin da zai ɗauka.

Wataƙila kuna mamakin tsawon lokacin da ake ɗauka don murmurewa daga kisan aure. Ku sani kowa daban yake, kamar yadda kowane saki daban yake.

Da yawa ya dogara da dalilan kisan aure, mutuncin ku, da kuma yadda kuke goyan bayan ku yayin matakan dawo da saki.

Don haka amsar tsawon lokacin da ake ɗauka don murmurewa daga kisan aure shine: yana ɗaukar lokacin da ake buƙata.

Don haka, ta yaya za a murmure daga kisan aure kuma a goge munanan tabo? Ka'idar babban yatsa da za a bi ita ce amince cewa karkacewar warkar da ku al'ada ce kuma cikakke ce a gare ku.

Saki ba shine ƙarshen rayuwar ku ba.

Yana iya zama kamar wani lokaci, amma gaskiya, saki ba ƙarshen rayuwar ku bane. A kan yadda za a murmure daga kisan aure da jimre wa tsananin zafin, yarda da hakan a matsayin mai karɓar saki, ƙarshen ƙarshen ɓangaren rayuwar ku ne kawai.

Har yanzu kuna da doguwar hanya a gabanku, cike da sabbin abubuwan bincike, sabbin ƙalubale, sabon haɓaka, kuma wa ya sani? Sabuwar soyayya!

Shawara ta ƙarshe don rayuwa akan yadda ake murmurewa daga kisan aure. Ci gaba da sanya ƙafa ɗaya a gaban ɗayan, kuma kalli kyakkyawar hanya ta fito yayin da kuke murmurewa daga saki.