Yadda Narcissists suke Aure: Ga Abin da kuke Bukatar Ku sani

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 15 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Home facial treatment after 50 years. Beautician advice. Anti-aging care for mature skin.
Video: Home facial treatment after 50 years. Beautician advice. Anti-aging care for mature skin.

Wadatacce

Dukanmu mun san cewa 'yan iska ba za su kasance mafi sauƙin mutane da za a aura ba kuma wataƙila wataƙila ba ita ce mafi kyawun yanke shawarar aurar da su ba amma mu aure su muke yi.

Tabbas, idan da mun san abin da za mu zo mu gano nan gaba, da sannu za mu gane cewa ƙawarmu mai kyau, kyakkyawa, kwarjini, da kuma sauraro mai sa hankali tana sanye da rigar sutura wanda ko da mafi yawan mutane na iya kasa lura .

Ba da daɗewa ba, jaruminmu a cikin makamai masu haske ko kyakkyawar gimbiya ta fara nuna launuka na gaske. Kawai ba za ku san abin da ke faruwa ba ko yadda mummunan launinsu na gaskiya yake, har sai kun warke kuma da gaske an kulle su a hannunsu, kuma sun tsotse duk rayuwar ku.

Aure kenan da mai gulma.

Wasu mutane, maimakon su yi tambayar 'yaya masu gulma ke zaman aure?', Wataƙila za su yi tambaya a ƙasa mai ɗan iska ya yi aure tun farko?


Don haka mun tashi don amsa waɗannan tambayoyin biyu. Ci gaba da karatu don gano yadda.

1. Laya

Fara'a mai fara'a ta farko ita ce dalilin da ya sa mai son yin aure ya yi aure tun farko, kuma kuma yana iya zama amsar yadda mahassada ke zaman aure.

Yana iya zama kamar baƙon abu cewa wani wanda ke nuna irin waɗannan munanan halaye na iya samun matakin fara'a wanda ɗan iska zai iya nunawa.

Fara'ar da mai nuna wariyar launin fata ke nunawa a farkon dangantaka ta kusa ta fi gaban fara'a daga kowane matsakaicin mutum, kuma wannan fara'a ce ke ɗaukar zukatan mutumin da suka aura.

Amma matsalar anan ita ce, wannan 'fara'a' ba ta gaske ba ce, mai shaye -shayen kawai ya san abin da suke buƙatar yi don wuce tunanin ku na soyayya da 'zama' cikakken mutum a gare ku.

Wataƙila wannan fara'a ce ta zama dalilin da ya sa masu shaye -shaye ke gudanar da yin aure sannan kuma wani ɓangare na amsar tambayar 'ta yaya masu cin gindi suke zaman aure?'.


2. Zagin cin zarafi

Kwarewa ce ta fara'a (wanda aka tattauna a sama) na iya sa matar maharbin ta ci gaba da fatan cewa wata rana za su sake farfaɗo da abin da suke da shi. Wataƙila ƙalubalantar munanan halayen abokin aurensu mai nuna wariyar launin fata a matsayin saboda damuwa, ko wataƙila wani batun da ya dace.

Abin da wataƙila ba su sani ba shi ne cewa wannan ɗabi'ar da suke gani a cikin matansu ba za ta canza ba don wannan shine wanene.

Damar ita ce matar mazan jiya ba za ta sake ganin irin nishaɗi da kyawu na matar su ba. Sai dai idan mai gadin ya yi imanin cewa shi ko ita tana gab da rasa matar aure, halayensu ba su canzawa.

Idan mai ba da labari ya yi imanin cewa za su iya rasa matar aure za su iya ƙoƙarin yin amfani da fara'arsu don sake kwato zuciyar matar su.

Amma, a karo na biyu da aka kunna fara'a wataƙila ba za ta yi ƙarfi ba, ko ta yi tasiri kamar yadda ta kasance sau ɗaya. Duk da haka, zai wadatar, saboda illar zagi na cin zarafi.


Wannan yanayin gaba ɗaya misali ne na zagi na cin zarafi inda mutum yake ji da ƙarfi ga mai cin zarafin su, yana ba da uzuri don halayen su kuma ba zai iya 'yantuwa daga halin halaka da cin zarafin su ba.

3. Ƙarfi

A cikin shekarun da suka yi aure ga mai sha’awa, akwai isasshen dama ga mai ba da labari don kawar da kwarjinin matar su, don ware su da sanya su jin ba su isa ba kamar ba za su sami wanda ya fi abokin auren su mara kyau ba.

Wannan tsinkewa na yau da kullun zai rage amincewar ma'aurata, ji da kai da ƙima. Yana iya haifar musu da shakku kan ikon yanke shawara da tambayar kansu ba dole ba sakamakon hasken gas.

Wannan rashin ƙarfi ne da haskaka gas ɗin kuma shine ke bayanin yadda mai son zaman banza ke zaman aure.

Masu wariyar launin fata suna da kyau wajen yin magudi da ragargaza mata.

4. Sarrafa da iko

Yanzu da aka rage karfin matar su, mai kishiyar na iya tabbatar da iko akan su a yadda suke so.

Wannan har yanzu wani misali ne na yadda mai son zaman banza ke zaman aure.

Yana buƙatar ƙoƙari mai yawa ga matar mai son yin magana don kawar da abubuwan da ke haifar da tausayawa, tunani, da kuma lokaci -lokaci na zahiri na yin aure ga mai son wargi.

A wasu lokuta, ƙoƙarin yana da yawa ga ma'auratan da suka raunana kuma don haka suka ci gaba da yin aure. Har sai matar mazinaciyar ta sami ƙarfin yin tafiya, maƙarƙashiyar ta ci gaba da yin aure (na tsawon lokaci, ya dogara da nufin wanda aka azabtar).

Yin aure ga mai sha’awa na iya zama da wahala amma fahimtar yadda ɗan iska ke zaman aure ya fi sauƙi.

Mai kishiya ba zai taɓa yin aure ba ta hanyar nuna soyayya, tausayi, ko girmamawa. Maimakon haka, zai kasance ta hanyar magudi, iko, da ƙarfi.

Duk abubuwan da ke sama na iya zama kamar mawuyacin ra'ayi game da halayen narcissistic. Amma, a cikin karatuttukan, 'yan tatsuniyoyi kaɗan ne suka yi nasarar nuna tausayawa, kuma lokacin da suke da shi, yana da iyaka ƙwarai, wanda ke bayyana dalilin da ya sa labarin bai da daɗi.

Yana da wuyar gaske cewa mai kishiya zai canza - komai yawan alƙawarin da za su yi.