Yadda Ma’aurata Masu Farin Ciki Za Su Iya Fitar Da Gida

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 11 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 28 Yuni 2024
Anonim
Maganin sanyi mai fitar da farin ruwa mai wari a farjin mace || infection
Video: Maganin sanyi mai fitar da farin ruwa mai wari a farjin mace || infection

Wadatacce

Sau da yawa ana cewa mace mai farin ciki tana daidaita rayuwar jin daɗi. Wannan magana ce da na za i na ki yarda da ita. Na fi son jumlar, “Farin Ciki Ma’aurata, Gidan Farin Ciki” saboda ya ƙunshi ɓangarorin biyu. Babu wani abu a cikin dangantaka ko aure da ya kamata ya zama mai gefe ɗaya. Abin da aka yarda da shi ɗaya ne ga ɗayan.Yakamata a sami filin wasa daidai da daidaito. Gaskiya, za a yi sadaukarwa kamar kowane abu, amma bai kamata ya ƙunshi mutum ɗaya ya ba da duk abin da ya karɓa ba. Ya kamata mu yi wuya ga duk wani abu da aka sanya sunan mu a kai. Abokan hulɗarmu suna nuna mu da wanda muka zaɓa mu aikata.

Ta yaya kuke sa ran samun dawwamammen tunani na ɗan lokaci? Inaya daga cikin abin da ke cewa komai game da ni ne, burina da bukatuna. Lokacin da kuka shiga haɗin aure, an maye gurbin I/ni/na tare da mu/mu/namu. Ma'ana, ba komai bane game da ku. Akwai wani wanda jin daɗinsa, buƙatunsa da son zuciyarsa ya kamata ya zama abin fifiko. Yi tunani game da shi ta wannan hanyar. Idan kuka sanya maigidan ku farko kuma suka sa ku a gaba, babu wanda ya rage yana jin rashin godiya & rashin kulawa.


Ka fahimci cewa ku biyu kuna cikin ƙungiya ɗaya ba a gasa ba

Don haka masu aure da yawa suna yawo da tunani guda ɗaya.Wannan tabbataccen girke -girke ne na bala'i. Lokacin da kuka yi aure, yakamata abubuwa su canza. Wauta ce a yi tunanin cewa duk abin da kuka yi kafin musayar alwashi na iya kasancewa iri ɗaya. Wasu wurare, mutane da abubuwa za su zama abubuwan da suka gabata. Za ku ji raɗaɗin cewa kuna yin abin dariya, da sauransu To menene! Wanda ya damu da abin da wasu ke tunani. Babban maƙasudin ku shine gina tushe wanda ke bunƙasa akan ƙauna, zaman lafiya & farin ciki. Ba za ku iya yin hakan tare da jan hankali da yawa ba. Ta yaya wani yake tsammanin 100% daga abokin tarayya, duk da haka ya ba da 50%? Me yasa ake riƙe su da matsayi mafi girma fiye da yadda muke riƙe kanmu? Dole ne ku ƙirƙiri tsari don auren ku. Ba abin da al'umma ke faɗi ba ko danginku/abokanka suke tunani. Yi abin da ke aiki a gare ku & naku. Idan yarjejeniya ita ce mutumin ya biya duk kuɗin, to haka abin yake.

Sa aurenku/dangantakarku ta yi muku aiki

Wanda ke raba wa matansa waɗannan kuɗaɗen ba ƙaramin namiji ba ne. Dakatar da barin hoton yadda kuke tsammanin yakamata ya gurbata ra'ayinku na yadda yake. Sa aurenku/dangantakarku ta yi muku aiki. Ka fahimci cewa ku biyu kuna cikin ƙungiya ɗaya ba a gasa ba. Ana iya samun ƙarin abubuwa da yawa yayin da ma'aurata ke aiki tare maimakon juna.


Kuna iya tsammanin abin da kuka karɓa kawai

Idan fahimtar aure a bayyane yake, da za a sami raguwar saki da gidaje da yawa. Idan mutane sun shigar da shi tare da manufar abin da za su iya ba mu samu, yadda za su iya girma/bunƙasa tare da rashin jin daɗin kasancewa ɗaya. Abubuwa na iya zama mafi kyau. A ƙarshen rana ku tuna wannan: kawai za ku iya tsammanin abin da kuka karɓa. Idan yin abubuwa ta wata hanya da alama ba ta aiki, gwada wata hanya dabam.