Abubuwan da ba na Aure ba: Me, Me yasa & Alamomin Dole ne Mutum Ya Sani

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 17 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Hanyoyi biyar da Mace ke gane Namiji na sonta | Legit TV Hausa
Video: Hanyoyi biyar da Mace ke gane Namiji na sonta | Legit TV Hausa

Wadatacce

Kafirci yana karya dangantaka.

Yayin da mutane ke samun ƙarin lokaci a wajen gidansu, nesa da matansu, a ofis ko taron jama'a, al'amuran da ba na aure ba na ƙaruwa.

Samun jan hankali ga wani da yabawa wani abu ne daban daban. Wani lokaci, mutane suna watsi da ƙimar alamun gargadi na al'amuran da ba na aure ba kuma a lokacin da suka gane, suna cikin babban matakin da babu dawowa.

Yana da mahimmanci kowa ya fahimci abin da ake nufi da karin aure, me yasa mutane suke da shi da yadda zaku iya gane shi kuma ku daina kafin lokaci ya kure.

Menene yin abubuwan da ba na aure ba ke nufi?

A ma’ana ta zahiri, al’amarin karin aure yana nufin samun dangantaka, ta motsin rai ko ta jiki, tsakanin mai aure da wani, banda matarsu.


Wannan kuma ana kiransa mazinaci. Tun da mutumin yana da aure, suna ƙoƙarin ɓoye shi daga matar su. A wasu lokuta, suna ƙare lamarinsu kafin ya lalata rayuwarsu ta sirri, kuma a wasu lokuta, suna ci gaba har sai an kama su.

Matakan al'amuran da suka shafi rashin aure

A faɗin gaba ɗaya, ana iya bayyana al'amuran da ba na aure ba a matakai huɗu. Anyi bayanin waɗannan matakai dalla -dalla a ƙasa.

1. Saukin kai

Ba daidai ba ne a ce aure koyaushe yana da ƙarfi kuma yana da ƙarfin yaƙar duk wani ƙalubale da ke gabanta.

Akwai lokacin da aure ke da rauni. Dukanku kuna ƙoƙarin daidaitawa da yin sulhu da wani abu don kawai yin aurenku ya yi aiki. Wannan na iya haifar da wasu batutuwan da ba a warware su ba, bacin rai ko sadarwa mara kyau wanda zai iya kai ku kan hanyar kafirci.

Sannu a hankali, wutar tana ci tsakanin ma'aurata kuma ɗayansu ya fara neman ta a wajen cibiyar su.

Wannan yana faruwa ba da sani ba lokacin da ɗayansu ya gano wani wanda ba lallai bane ya yi riya ko yin sulhu.


2. Sirrin sirri

Mataki na biyu na abubuwan da ba na aure ba shine rufin asiri.

Kun sami wanda zai iya kiyaye walƙiyar a cikin ku, amma shi/ita ba abokin tarayyar ku bane. Don haka, abu na gaba da za ku yi shine ku fara haɗuwa da su a asirce. Kuna ƙoƙarin kiyaye al'amuran ku a ƙarƙashin kunshin, gwargwadon iko.

Wannan saboda zurfin ƙasa kun san kuna yin wani abu ba daidai ba. Hankalin ku yana sane da shi don haka sirrin.

3. Ganowa

Lokacin da kuke hulɗa da wani a waje da auren ku, ayyukanku suna canzawa.

Akwai canjin halinka kuma matarka ta gano hakan a ƙarshe. Kuna ciyar da mafi yawan lokaci daga gidan ku da matar ku. Kuna ɓoye bayanai da yawa game da inda kuke. Halinka ga abokin tarayya ya canza.

Waɗannan ƙananan bayanan sun ba da alama ga al'amuran ku na aure kuma an kama ku da hannu ɗaya rana mai kyau. Wannan binciken zai iya juyar da rayuwar ku sama, yana barin ku cikin mawuyacin hali.


4. Yanke shawara

Da zarar an kama ku da hannu kuma sirrinku ya fita, kuna da yanke shawara mai mahimmanci da za ku yanke-ko dai ku ci gaba da zama a cikin auren ku ta hanyar barin lamarin ku ko kuma ku ci gaba da lamarin ku kuma ku fita daga rayuwar auren ku.

Wannan mahadar ta hanyoyi biyu tana da taushi kuma shawarar ku zata shafi makomar ku. Idan kun yanke shawarar ci gaba da kasancewa a cikin aure, to dole ne ku tabbatar da amincin ku, amma kuma. Idan kun yanke shawarar fita daga auren ku, to dole ne kuyi la’akari da wasu hanyoyin da za ku bi don ɗaukar nauyin abokin aikin ku da dangin ku.

Dalilan da suka sa ake samun karin aure

  1. Rashin gamsuwa daga aure - Kamar yadda aka ambata a sama, akwai lokacin da mutane ke da rauni cikin dangantaka. Ba a warware matsalar da aka bayar ba kuma rashin haɗin kai wanda ke haifar da rashin gamsuwa a cikin aure. Saboda wannan, ɗaya daga cikin abokan haɗin gwiwar yana fara neman gamsuwa a wajen cibiyar aure.
  2. Babu yaji a rayuwa - Ana buƙatar walƙiyar soyayya a cikin aure don ci gaba da wannan. Lokacin da babu walƙiya a cikin dangantaka, ƙauna ta ƙare kuma ma'aurata ba sa jin komai ga junansu, ɗayansu yana jan hankalin wani wanda zai iya sake kunna wutar da ta ɓace.
  3. Iyayen Iyaye - Iyaye suna canza komai. Yana canza canjin yanayi tsakanin mutane kuma yana ƙara wani nauyi a rayuwarsu. Yayin da ɗayan ke shagaltar da sarrafa abubuwa, ɗayan na iya jin kaɗan. Suna lanƙwasa ga wanda zai iya ba su ta'aziyyar da suke nema.
  4. Rikicin Midlife - Rikicin Midlife na iya zama wani dalili na al'amuran aure. A lokacin da mutane suka kai wannan shekarun, sun cika buƙatun iyali kuma sun ba da isasshen lokaci ga danginsu. A wannan matakin, lokacin da suka sami kulawa daga wani ƙarami, suna jin sha'awar bincika ƙanƙantar da kan su, wanda a ƙarshe ke haifar da al'amuran aure.
  5. Ƙananan jituwa - Haɗuwa ita ce babban abin da ya shafi rayuwar aure mai nasara. Ma’auratan da ke da ƙarancin jituwa suna fuskantar matsaloli daban -daban na dangantaka, ɗayan shine batun rashin aure. Don haka, tabbatar da ci gaba da dacewa tsakanin ku da rai don nisantar kowane irin alaƙar dangantaka.

Alamun gargaɗi na al'amuran da ba na aure ba

Yana da wuya a sami al'amuran da ba na aure ba.

Sau da yawa al'amuran da ba na aure ba suna zuwa ƙarshen baƙin ciki da zarar sun fara. Koyaya, dole ne ku kasance a faɗake kuma ku ɗauki alamun kowane irin rashin aminci daga ɓangaren matar ku. Yayin da suke da alaƙa, tabbas za su nisanta kansu daga ayyukan gida da al'amuran.

Za su fara ɓoyewa kuma za su ciyar da mafi yawan lokacin su daga dangi.

Ba sa nan a tausaya lokacin da suke tare da ku kuma yana da wahala ku kasance masu farin ciki lokacin tare da dangi. Za ku same su cikin zurfin tunani a duk lokacin da suke gida. Yana iya faruwa cewa sun fara sokewa ko rashin kasancewa daga ayyukan iyali ko taro.

Yaya tsawon lokacin al'amuran da ba na aure ba ke daɗewa?

Wannan tambaya ce mai wahala don amsawa.

Gaba ɗaya ya dogara da mutumin da ke cikin wannan. Idan suna da hannu sosai a ciki kuma ba a shirye su mika kai ga lamarin ba, yana iya ɗaukar tsawon lokaci fiye da yadda aka saba. Wasu lokuta, waɗanda abin ya shafa, suna ƙarewa ba zato ba tsammani saboda sun gane kuskuren su kuma sun yanke shawarar ba za su ƙara yin hakan ba.

A kowane hali, ta hanyar kasancewa a faɗake da kulawa, zaku iya hana shi ko kama shi kafin lokaci ya kure.