Shin Aure Zai Iya Rayuwa Da Shan Miyagun Kwayoyi Ko Ya Wuce?

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 8 Afrilu 2021
Sabuntawa: 26 Yuni 2024
Anonim
Purgatory (2017) Horror movie
Video: Purgatory (2017) Horror movie

Wadatacce

Shaye -shayen miyagun ƙwayoyi lamari ne da ke buƙatar magance shi. Haƙiƙa ya lalata alaƙa da yawa, aure, da iyalai inda yara ke da hannu saboda kawai wani ya kamu da muggan ƙwayoyi.

Me zai faru idan ka ga an auri mai shan tabar wiwi? Me zai faru lokacin da mafarkinku ya rushe saboda kawai jarabar matarka?

Shin aure zai iya tsira daga shaye -shayen miyagun ƙwayoyi ko ya makara har ma a gwada?

Illolin shaye -shayen miyagun ƙwayoyi

Lokacin da kuka sami kanku kun auri mai shan muggan kwayoyi, sai dai rayuwar ku za ta juye. Abun bakin ciki game da wannan shine mafi yawan lokuta, ba ku auri mutumin da ya kamu da muggan ƙwayoyi. Za ku auri mutumin da kuke gani a matsayin mutumin da ya dace wanda za ku yi rayuwa tare da shi amma me zai faru lokacin da wannan mutumin ya kamu da muggan ƙwayoyi?


Menene zai faru lokacin da rayuwar ku gaba ɗaya ta juye?

Shin kun riƙe ko kun juya baya ku ci gaba?

Idan kun kasance a cikin wannan yanayin, da alama kun riga kun saba da abubuwan da ke biyo baya na shaye -shayen miyagun ƙwayoyi:

1. Ka rasa abokin tarayya

Tare da shan muggan ƙwayoyi, kuna rasa wanda kuka aura; ka fara rasa mahaifin 'ya'yanka saboda shan ƙwayoyi. Ba tare da bata lokaci ba, zaku ga yadda matar da ta kamu da muggan ƙwayoyi za ta rabu da ku da dangin ku.

Ba za ku ƙara ganin mutumin yana magana da ku ko yaranku ba. Sannu a hankali, wannan mutumin yana ware kansa da duniyar sa ta jaraba.

Nasiha - Ajiye Darasin Aure na

2. Shaye -shayen miyagun ƙwayoyi yana kawo babbar barazana ga iyalanka

Dukanmu mun san haɗarin shan miyagun ƙwayoyi kuma maiyuwa ba za mu iya samun kwanciyar hankali tare da mutumin da kuke tsammanin zai kare ku ba.

Rayuwa tare da wanda ya zama wanda ba a iya sarrafa shi kuma ba shi da tabbas yana ɗaya daga cikin mafi munin yanayi da za ku iya samu ga yaranku.


3. Yawan shaye -shaye yana kashe kuɗaɗen ku

Duk mutumin da ya kamu da muggan ƙwayoyi shima zai iya lalata kuɗin ku. Shaye -shayen miyagun ƙwayoyi ba mai arha bane kuma gwargwadon yadda mutum ya ba da kansa ga jarabar, ƙarin kuɗin da zai ƙunsa.

4. Illolin shaye -shaye akan yara

Tare da shan muggan ƙwayoyi, akwai wani abu mai kyau da ɗanka zai koya daga wannan mahaifa? Ko da tun yana ƙarami, yaro zai riga ya ga illolin shan muggan ƙwayoyi da yadda sannu a hankali yake lalata dangin farin ciki da suke da shi.

5. Cin zarafi a dangantaka

Zagi a cikin yanayin jiki ko na motsin rai wani abu ne da ke da alaƙa da mutanen da ke dogaro da miyagun ƙwayoyi. Shin za ku iya zama a cikin aure inda ake cin zarafi? Idan ba ku ba, yaya batun lafiyar yaranku? Illolin cin zarafin jiki da na motsin rai na iya haifar da raunin rayuwa.

Shin iyalanka na iya tsira?


Shin aure zai iya tsira daga shan muggan ƙwayoyi? Haka ne, har yanzu yana iya. Duk da akwai shari'o'in rashin bege, akwai kuma lokuta inda har yanzu akwai bege. Abu ɗaya da ke yanke hukunci shine sanin idan matarka ta himmatu ga canzawa da samun taimako.

A matsayina na matar aure, daidai ne mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka wa abokin hulɗar miyagun ƙwayoyi kuma idan matarmu ta yarda kuma ta yarda da gaskiyar cewa akwai matsala, to wannan shine damar su ta tsayawa da canzawa.

Akwai, duk da haka, wasu muhimman abubuwa da za a tuna lokacin da ake batun ceton matar da ta kamu da muggan ƙwayoyi.

1. Akwai kalubale a dawo da jaraba

Tsarin zai yi tsawo kuma akwai matakai da yawa da ku da abokin hulɗar ku da miyagun ƙwayoyi za ku sha.

Ba tsari ne mai sauƙi ba kuma ɓangaren da matarka ke buƙatar gyara kuma tsarin cire miyagun ƙwayoyi ba abin farin ciki bane gani.

2. Dole ne ku yi haƙuri a cikin tsari

Kuna buƙatar samun yawan haƙuri saboda za ku kasance cikin yanayin da kawai kuke son barin komai. Kawai tuna cewa matarka tana buƙatar damarsa ta canji don canzawa. Ka tuna, ɗan haƙuri kaɗan na iya yin nisa.

3. Masu kula da su ma suna bukatar taimako

Idan kuna tunanin ku ma kuna buƙatar taimako, to ku nemi. Mafi yawan lokuta masu kulawa ko abokin tarayya suma suna buƙatar taimako.Ba abu mai sauƙi ba ne kasancewa mai kula, kasancewa uwa, mai ciyar da abinci da mata wanda koyaushe yana fahimta. Kana bukatar hutu ma.

4. Komawa al'ada abu ne mai wuya

Bayan aiwatar da gyara, aurenku ba zai koma yadda ya saba ba. Akwai sabon saiti na gwaji da kuke buƙatar kasancewa cikin shiri. Yana da jinkirin aiwatar da sake dawo da nauyi, sadaukarwa, da amana ga abokin tarayya. Sannu a hankali gina sadarwar ku kuma fara sake ba da amintaccen ku. Tare da ku duka kuna aiki tare, auren ku zai sami dama.

Lokacin da shan miyagun ƙwayoyi ya ci nasara - Halakar dangi

Lokacin da bege ya shuɗe kuma shaye -shayen miyagun ƙwayoyi ya ci nasara, sannu a hankali, an lalata dangi da aure sannu a hankali. Lokacin da damar ta biyu ta lalace, wasu daga cikin ma'auratan suna tunanin cewa har yanzu suna iya canza yanayin kuma su kasance cikin dangantakar da a ƙarshe zata kai ga halaka. Saki wata hanya ce ta kubuta daga wannan yanayin, galibi masu ba da shawara za su ba da shawarar wannan lokacin da aka yi duk ƙoƙarin.

Zai zama dogon tsari amma idan ita ce kawai hanyar tsira ba za ku yi ba?

Lokacin da za a daina yaƙin

Dukanmu muna sane da damar ta biyu da za ta sauka daga magudanar ruwa. Idan wannan ya faru, kuna buƙatar sanin lokacin da za ku daina. Kamar yadda kuke son matarka, dole ne ku fi son kanku da yaranku. Lokacin da kuka ba da duk abin da kuka samu amma har yanzu ba ku ga wasu canje -canje ko aƙalla niyyar canzawa - to daidai ne ku ci gaba da rayuwar ku.

Kamar yadda akwai soyayya da damuwa, haƙiƙanin rayuwar zaman lafiya tare da yaranku shine fifiko. Kada ku ji laifi; kun yi iyakar ƙoƙarinku.

Don haka, shin aure zai iya tsira daga shan muggan ƙwayoyi?

Ee, s kuma da yawa sun tabbatar da cewa wannan mai yiwuwa ne. Idan akwai mutanen da suka kasa yaƙi da dogaro da miyagun ƙwayoyi, akwai kuma mutanen da ke da ƙwarin gwiwa don mayar da rayuwarsu ga abin da ta kasance da zama mutumin kirki. Shaye -shayen miyagun ƙwayoyi kuskure ne wanda kowa zai iya saka hannu a ciki amma gwajin gaskiya anan shine son canzawa ba kawai ga matar aure ko yara ba amma don kanku da makomar ku.