Boding Hobbies ga Ma'aurata

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 8 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Sam’s GAMA Vlog Day Three
Video: Sam’s GAMA Vlog Day Three

Wadatacce

Hanya mafi kyau don ci gaba da kunna wuta don kowane alaƙa ita ce yin nishaɗi tare. Ta haka ne yawancin ma’aurata suka fara soyayya tun farko, kuma har yanzu shine sirrin zama tare har ƙarshe.

Yayin da ma'aurata suka tsufa, suka balaga, kuma suka zama masu dogaro, duk daren shaye -shaye/raye -raye ko zaman bong suna kan tebur.

Netflix da sanyi zasu iya zuwa yanzu, don haka ma'auratan suna buƙatar ƙalubalantar kansu don samun nishaɗi, amma mai tsabta, abubuwan da zasu iya yi tare. Hobbies ga ma'aurata yakamata su zama wani abu da zasu iya yin ɗan gajeren hanya daga gidansu mafi yawa.

Hawan bango

A cikin fim ɗin Mission Impossible, Tom Cruise kamar yana jin daɗin yin hawan bango. A kwanakin nan, akwai abubuwan jan hankali na hawan bango da ake sarrafawa wanda ma'aurata za su iya yi a lokacin hutu.

Ciki har da shimfidawa da lokacin shiryawa, abu ne da za a iya yi cikin awa ɗaya ko biyu. Hawan bango na iya zama abin kwatance ga aurensu saboda tarbiyyar yara da farawa iyali a zahiri yana hawa dutse. Yana daga cikin kyawawan abubuwan sha'awa ga ma'aurata domin yana da koshin lafiya kuma yana koyar da hakuri.


Makasudin harbi

Yawancin ma'aurata na iya ƙin ra'ayin bindiga, amma akwai wasu da suka yarda da abin da suke. Yana ɗaya daga cikin mafi yawan abubuwan sha'awa ga ma'aurata akan wannan jerin, amma tabbas yana da daɗi kuma yana iya ceton rayuwarsu wata rana. (Da fatan, irin wannan yanayin ba zai taɓa faruwa ba)

Yawancin biranen (Amurka) za su sami kulake da bindigogi a cikin iyakokin birni. Akwai jeri na cikin gida da na waje tare da yanayi daban -daban don iri -iri. Yana saukaka damuwa kuma yana koyar da tarbiyya. Abin sha'awa ne ga ma'aurata waɗanda za su iya kashe ɗan ƙaramin abu.

Martial arts

Idan ma'auratan sun fahimci ƙimar kare kai, amma ba su yi imani da bindigogi ba, to dabarun yaƙi kamar Jujitsu, Muay Thai, Wushu, Kickboxing, ko Aikido misalai ne na abubuwan sha'awa ga ma'aurata su yi tare. Wasan Martial wasa ne kuma saboda haka, yana da ƙarfin jiki. Yana da madaidaicin madaidaici ga ma'aurata waɗanda ba su da yanayin likita wanda zai hana su yin ayyukan motsa jiki.


Kamar bindigogi, zane -zane na koyar da horo, nauyi, da madadin lafiya.

Rubutun bidiyo

Yawancin ma'aurata suna samun kuɗi akan bidiyon bidiyo na Youtube suna yin rayuwarsu.

Dole ne kawai ku nemi alkuki wanda ya dace da sha'awar ku. Misali, zaku iya ziyartar gidajen abinci da ba a san su ba a kusa da yankin ku kuma gwada abincin. Idan wannan ba ɗayan abubuwan nishaɗi bane ga ma'aurata, ban san menene ba.

Akwai yalwa da sauran alkurai waɗanda zaku iya gwadawa dangane da sha'awar ku. Wannan kadai ko da ba tare da rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo na bidiyo ya cika yanayin abubuwan sha'awa da ma'aurata za su iya yi tare ba.

Kalubalen abinci

Idan sha’awar ma’auratan a kan abincin gourmet ta wuce cin ta kawai, to koyaushe za su iya dafa sabbin girke -girke daga wasu ƙasashe da al’adu sau ɗaya ko sau biyu a mako. Ofaya daga cikin 'yan abubuwan sha'awa na cikin gida don ma'aurata akan wannan jerin, yana kuma da ban sha'awa gwada nau'ikan abinci daban -daban da koyo game da wasu al'adu.


Ƙarin koyo game da abinci da ingantaccen shiri yana faɗaɗa sararin samaniya kamar tafiya da gaske.

Yakamata a sami yalwar bidiyo na koyarwa akan layi don jagorantar ma'aurata a cikin ƙoƙarinsu na samun abinci mai kyau da ilimi.

Keken dutse/yawo

Biking shine shaƙatawar da muke so tsakanin su biyun, yin balaguron zai ɗauki fiye da 'yan awanni don rufe ƙasa da yawa kuma yawancin ma'aurata za su iya yin tafiya ta kwana ɗaya (lokacin tafiya ya haɗa) don nisanta da yaransu da sauran nauyin.

Keke yana da ɗan hatsari fiye da yin yawo sai dai idan Ostiraliya ɗinku (tambayi ɗan Aussie me yasa). Kayan aiki na tsaro na iya tafiya mai nisa wajen hana raunuka kuma zaɓin hanyoyin aminci zai rage haɗarin haɗari.

Wasan ninkaya

Ofaya daga cikin mafi kyawun abubuwan sha'awa ga ma'aurata shine wasan ninkaya.

Ba game da kwance a bakin teku tare da margarita da wasa da ruwa ba, amma koyan shanyewar ruwa na gaske, da yin tsere da juna da shi. Yin iyo yana daya daga cikin nau'ikan motsa jiki mafi koshin lafiya saboda dukkan jiki zai yi aiki tukuru. Yana gina sautin tsoka, jimiri, har ma da lafiyar zuciya.

Ban da haka idan ma'auratan sun saka hannun jari waɗanda za su yi jita -jita na tsawon sati ɗaya, gasar za ta zama mai ƙarfi da daɗi.

Noma

Shuka 'ya'yan itatuwa da kayan marmari a bayan gidanku ba wai kawai yana adana kuɗi ba, har ma yana koya wa ma'aurata su girmama wahalar girma abincin ku. Kyakkyawan fasaha ce ta rayuwa, kuma tana da kyau ga mahalli. Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun abubuwan sha'awa ga ma'aurata a gida kuma yana iya haɗawa da dangi duka.

Noma yana ɗaya daga cikin ƙarin abubuwan sha'awa na gargajiya a can da bayanai da yawa akan layi akan menene mafi kyawun tsirrai don girma dangane da yanayin ku da yanayin ƙasa. Hakanan hanya ce mafi kyau don tabbatar da cewa kuna cin kwayoyin halitta. Kamfanoni da yawa suna da'awar cewa suna samar da sinadarai na halitta kuma suna cajin ƙima, amma sai dai idan kun ga dukkan tsarin, ba mu sani da gaske ba.

Gidan rawa

Shin kun taɓa ganin fim ɗin Antonio Banderas "Jagora?" Rawar gidan rawa tana koyar ba kawai rawa ba, har ma da girmamawa, aiki tare, da mutunci. Aƙalla wannan shine bisharar da babban halayen da Banderas ya buga. Duk da haka, ba zai yuwu a yarda cewa raye -rayen gidan rawa zai koyar da waɗancan ra'ayoyin ban da kasancewa lafiya da aiki na kusanci ga ma'aurata.

Akwai kawai shawarwari gabaɗaya kan abubuwan sha'awa ga ma'aurata don kiyaye nishaɗi da soyayya a cikin alaƙar su.

Mafi mahimmancin sashi game da zaɓar abin sha'awa shine duka abokan haɗin gwiwa za su ji daɗin aikin sosai. Bai kamata ya zama abin da abokin tarayya ɗaya ke jin daɗin sa ba, yayin da ɗayan ke jurewa.

Yawancin ma’auratan da ke da yara ƙanana kuma ba su da lokaci mai yawa don yin sha’awa fiye da ɗaya. Yana da mahimmanci a tattauna abin sha'awa wanda duka abokan haɗin gwiwar za su manne da shi kuma su more shi tsawon shekaru masu zuwa. Idan wani aiki ne da zai iya amfanar da yara, to yana da kyau.

Abubuwan sha'awa ga ma'aurata ba wani abu bane da yakamata suyi akan son rai. Kamata ya yi a tattauna da gaskiya kuma a tsara shi zuwa ƙarshe. Tuna manufofin ku kuma ku more nishaɗi, komai zai zo da sauƙi.