Hanyoyi 4 Don Inganta Aure Ba tare da Soyayya ba

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 17 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Yadda ake gane mace mai karamin farji da mai babban farji daga kafarta
Video: Yadda ake gane mace mai karamin farji da mai babban farji daga kafarta

Wadatacce

Idan kuna cikin aure ba tare da ƙauna ba, yana iya zama kamar bege kuma kuna iya jin rashin taimako. Maimakon yin mamakin yadda za a zauna a cikin aure ba tare da soyayya ba, ya kamata ku mai da hankalin kuzarin ku kan abin da za ku yi yayin da babu soyayya a cikin aure.

Ka tuna, kun taɓa ƙaunar wannan mutumin kuma sun ƙaunace ku, amma yanzu abin ya tafi kuma an bar ku da harsashin dangantakar da kuka taɓa samu ba tare da ƙauna a cikin aure ba.

Shin aure zai iya yin aiki ba tare da soyayya ba?

Tabbataccen amsar tambayar, shin auren zai iya rayuwa ba tare da soyayya ba, shine "ya dogara".

Idan ku duka an sadaukar da ku ne don yin aikin aure kuma kuna son sake soyayya cikin soyayya, to kun riga mataki ne gaba da wasan. Yana buƙatar ƙoƙari da sadaukarwa daga ɓangarorin biyu, amma kuna iya inganta abubuwa kuma ku sake yin farin ciki tare.


Akwai wani abu da ya sa ku daina jin soyayyar, kuma fiye da wataƙila yanayin rayuwa ne kawai.

Kodayake kuna iya jin tsoron cewa kun rasa juna, al'amari ne na sake gabatar da kanku ga wannan mutumin da ke tsaye a gabanku.

Yana da mahimmanci a lura cewa yana nufin ku duka biyun dole kuyi aiki akan abubuwa kuma ku duka dole ne ku kasance masu son gyara abubuwa - amma kuna iya sake samun wannan ƙaunar kuma ku kyautata auren ku fiye da da.

Kuma ga masu kallon gyaran aure ba tare da soyayya ba, yi ƙoƙarin shiga da budaddiyar zuciya da kyakkyawan hali. Ka tuna, idan ku duka kuna son gwadawa to zaku iya inganta aure ba tare da ƙauna ba kuma ku sake dawo da abubuwa daidai.

Gyara aure ba tare da ƙauna ba kuma ku dawo da shi kan hanya tare da waɗannan nasihun 4

1. Fara sadarwa


Wannan shine ɗayan mafi mahimmancin abubuwan sake yin auren ku. Wani wuri akan hanya ku biyu sun daina magana yadda yakamata.

Rayuwa ta shiga cikin matsala, yara sun zama abin fifiko, kuma kun zama baƙi guda biyu waɗanda kawai suka wuce juna a cikin farfajiya. Fara yin sadarwa manufa taku kuma fara sake magana da gaske.

Ku sanya fifikon yin hira da juna, koda kuwa na mintuna kaɗan ne a ƙarshen dare. Yi magana game da abubuwa ban da ayyukan yau da kullun masu aiki, kuma za ku fara ganin juna cikin sabon haske.

Sadarwa tana a matattarar tushen nasarar aure, don haka fara magana ku ga yadda wannan ke taimakawa inganta abubuwa a gare ku biyu.

2. Koma kan abubuwan yau da kullun

Idan aure ba tare da ƙauna yana toshe farin cikin ku ba, yi ƙoƙarin sake kwace wanda kuka kasance lokacin da kuka kasance tare. Akwai wani abu da ya sa ku biyu suka ƙaunaci juna, kuma kuna buƙatar sake gano hakan.

Akwai lokacin da kuka kasance cikin farin ciki da soyayya, kuma kuna buƙatar sake tunani a wancan lokacin. Sanya kanku a cikin tunanin ku zuwa farkon kwanakin da rayuwa ta kasance mai girma kuma kun kasance marasa kulawa kamar ma'aurata.


Lokacin da kuka sadaukar da kanku kawai kuma kuna son junanku sama da komai. Idan kuna son inganta aure ba tare da soyayya ba to kuna buƙatar sake soyayya da juna.

Yi tunani a hankali cikin farkon kwanakin dangantakar ku da auren ku, kuma kuyi amfani da waɗancan tunani masu kyau don ciyar da ku gaba.

Yana da sauƙi ku kasance masu farin ciki da juna lokacin da kuka yi tunani akan abin da ya haɗa ku da fari!

3. Ƙara farin ciki da ɓacin rai ga alakar

Abu ne mai sauƙi ka ji kamar ka fado daga cikin ƙauna lokacin da kake yin irin wannan aikin na yau da kullun. A cikin aure ba tare da ƙauna ba, ƙara ɗan ƙaramin farin ciki kuma kuyi aiki a kusancin jiki wata dare. Shirya daren kwanan wata ko tserewa ba tare da wani dalili ba ko kaɗan.

Lokacin da kuka ƙara wannan walƙiya kuma kuka sa abubuwa su zama masu ban sha'awa, komai abin da kuke yi, to yana iya aiki da gaske. Kuna iya sake gabatar da kanku ga matarka kuma kuna tuna dalilin da yasa kuka taru da fari.

Wannan yana da ban sha'awa don tsarawa kuma da alama kuna son juyawa, kuma yana kiyaye ku duka akan yatsun ku cikin ingantacciyar hanya da haɗin kai.

4. Ba wa junanku fifiko

Don karya tsarin rashin lafiya a cikin aure ba tare da ƙauna ba, kuna buƙatar yin lokaci don ku biyu kawai.

Wani lokaci rayuwa kawai tana shiga cikin matsala, kuma ya rage a gare ku ku sanya fifiko ga juna. Tabbas kuna da abubuwa da yawa amma lokacin da kuka tsaya don ɗaukar lokaci don sanya junanku fifiko na gaske a rayuwa, to hakan yana sa ɗayan jin jin daɗinsa da ƙaunarsa.

Lokacin da babu soyayya a cikin aure, ku keɓe lokaci don ku biyu kawai - ko taɗi ce mai kyau, taɓarɓarewa a gaban wani abin da aka fi so, ko fita kwanan wata. Sanya juna fifiko da nemo hanyoyin haɗin kai da gaske shine sirrin gyara aure ba tare da soyayya ba.

Ka yi tunanin dalilin da yasa kuka auri junan ku kuma kuyi bikin hakan sau da yawa, kuma dangantakar ku zata yi fure saboda shi, yayin da zafin aure ba tare da soyayya zai zama tarihi ba!

Yadda ake rayuwa cikin dangantaka ba tare da soyayya ba

Kasancewa cikin aure ba tare da ƙauna ba yana hana ci gaban mutum biyu masu aure a matsayin ma'aurata.

Babu soyayya a cikin aure da ke nuna mutuwar mutuwa don gamsuwa ta dangantaka. Abin takaici ga wasu, yanayin rayuwa ya jefa su cikin halin rayuwa cikin aure marar ƙauna.

Idan kun riga kun bi hanyar kawo soyayya a cikin aure, amma ba ku ga wani ci gaba na zahiri ba, to rayuwa ba tare da soyayya a cikin aure ba gaskiya ce mai daci a gare ku.

Don haka, ta yaya za a tsira daga aure ba tare da soyayya ba?

A cikin irin wannan yanayin, ko dai ku yi tafiya ko kuma idan kun zaɓi zama, kuna neman taimako kan yadda za ku zauna cikin aure ba tare da ƙauna ba, hanyoyin yin farin ciki a cikin aure marar ƙauna da sake bayyana abin da kuke so daga auren ku.

Yara, dalilan kuɗi, girmama juna da kulawa da juna ko saukin fa'idar rayuwa a ƙarƙashin rufi - na iya zama dalilan da yasa wasu ma'aurata suka zaɓi zama cikin aure ba tare da soyayya ba.

A irin wannan tsari, ma'aurata sun wuce neman amsoshin yadda za su gyara aure ba tare da soyayya ba.

Auren yana aiki cikin yanayi, inda haɗin gwiwar ke buƙatar haɗin gwiwa, tsari, rarraba aiki daidai da nauyi da jin daɗin yarjejeniya tsakanin ma'aurata.