Shawarwari 6 Don Rubuta Bakancen Bikin Aure

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 21 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Yoga complex for a healthy back and spine from Alina Anandee. Getting rid of pain.
Video: Yoga complex for a healthy back and spine from Alina Anandee. Getting rid of pain.

Wadatacce

Babban mahimmancin bikin aure shine alwashin bikin aure. Su jingina ce ta rayuwa, bangaskiya, da ruhi, suna ayyana sadaukar da rayuwa ga mutane biyu. Wannan alƙawarin tsakanin mutane biyu yana da haske sosai ga waɗanda aka ɗora a kan hanya don girmama ta kamar ana nufin girmama ta.

Samun faɗi alwashin ku tare da taɓawa ta musamman da ba ta gargajiya ba yana sa ranar auren ku ta zama mafi mahimmanci saboda yana taimaka muku keɓance muhimmin ranar rayuwar ku. Alkawuran bikin aure da yawa na iya zama kamar ba su da ma'ana kuma kaɗan kaɗan. Koyaya, tare da ɗan ƙaramin ruwan 'ya'yan itace da wasu wahayi, zaku iya yin alƙawura don bikin auren ku sabo da na musamman.

Don rubuta alƙawura na bikin aure ba na gargajiya ba na iya zama tsari mai cike da rudani tare da duk fargaba a cikin iska da tsoron samun ƙafafun sanyi. Ta yaya za ku mai da hankali kan zubar da zuciyar ku da bayyana abin da kuke ji? Da kyau, kar ku damu saboda an ambata a ƙasa wasu matakai ne don rubuta alherin bikin aure mai kyau, mai ma'ana, ba na gargajiya ba don babban ranar ku.


Nasihu don rubuta alƙawura na bikin aure ba na gargajiya ba

1. Bude don yin wahayi

Wannan wani muhimmin mataki ne idan yazo saukar da alƙawarin bikin aure. Waɗannan wahayi za su taimaka muku ba don samun jin daɗi kawai ba har ma don tattara ra'ayoyi. Saurari waƙoƙin aure, karanta waƙoƙi, katunan gaisuwa, da shafukan bukukuwan aure. Hakanan, fara karanta littattafan alwashi waɗanda ke ɗauke da kalmomin soyayya da wasu ma'aurata ke amfani da su.

Kalli fina -finan bikin aure kuma bincika intanet don zance na soyayya, saboda ta wannan hanyar zaku sami kalmomin da za ku faɗi da tattara ra'ayoyi. Hakanan kuna iya sake fasara layi daga fim ɗin da kuka fi so. Misalin layin fim zai kasance "Kai kyakkyawa ne kawai abin da ke sa ni son tashi da safe" daga Ni Kafin Ku. Don haka ku daure ku yi hauka akan wasan chick-flicks.

2. Tambayi kanka manyan tambayoyi

Bude shafin da babu komai ko takaddar kalma akan kwamfutarka kuma yi wa kanka tambayoyi mafi mahimmanci.

Yaya kuka hadu?


Me ya sa kika fara soyayya?

Me zaman ku yake nufi a gare ku?

Me kuke so game da mahimmancin ku?

Me kuke tunani game da nan gaba?

Wane labari kuke so kowa ya sani?

Har yaushe za ku yarda ku tafi don abokin tarayya?

Da zarar kun amsa waɗannan tambayoyin masu sauƙi, zaku iya amfani da amsoshin ta hanyar haɗa su cikin alwashi.

3. Dawo da ji

Kafin ku fara rubutu, ɗauki numfashi kuma sake haɗawa da lokacin da kuka ji walƙiya, kuzari, da sihirin da ya sa kuka yanke shawarar zama. Dubi baya a lokacin da kuka yanke shawarar cewa mutumin da zaku zauna tare dashi har ƙarshen rayuwar ku shine 'Ku hau ko ku mutu.' Ka tuna irin farin cikin da sadaukarwar ta yi maka. Yi tunani game da duk abubuwan (har ma da ƙananan) wanda abokin aikin ku yake yi don sa ku farin ciki.

Da zarar kun bar jin daɗin ku ya sha alwashin zai fara zubowa kuma za ku iya fara jujjuya su.


4. Rubuta daftarin ku na farko

Irin waɗannan alwashi za a iya ɗauka a matsayin ƙaramin wasiƙar soyayya. Za ku iya farawa ta yadda kuka fara saduwa da abin da kuke so game da mahimmancin ku, ko ta yaya suke murmushi, ko yadda hancinsu ke hurawa lokacin da suke hauka ko yadda suke sa ku ji.

Hakanan kuna iya rubuta dalilai masu ban dariya kuma ku mai da hankali kan abin da kuke tsammanin anan gaba tare da su. Hakanan kuna iya ƙarawa cikin shigarwar diary idan kun riƙe diary. Feel free to add your own musamman tabawa zuwa gare shi.

5. Kammala daftarin ku

Yanzu rubuta alwashi babban mataki ne, kuma ba za ku iya barin sa na ƙarshe ba. Idan ba ku yi ƙoƙari ku ɗauki lokaci don rubuta alƙawura na aure ba, to ba za ku iya rubuta wani abu mai kyau tare da matsi na ranar bikin aure ba. Kuna buƙatar mai da hankali kan rubuta waɗannan alkawuran da wuri -wuri saboda daftarin ku na farko zai buƙaci gyare -gyare da yawa da kammalawa.

6. Yi magana daga zuciyarka

Kada ku ji tsoron shaƙewa, bari tunaninku ya gudana kuma kada ku ji kunyar ƙara dariya. Raba duk abin da kuke so kuma kada ku ji tsoron yin duk abin haushi a kan abokin tarayya. Wannan shine lokacin ku, kuma shine babbar ranar ku! Sanya shi na musamman da na musamman kamar yadda kuke so. Yi alƙawura na gaske kuma ku cika su da zuciyar ku.

Misalan wasu alƙawura na aure da ba na gargajiya ba

Don samun alƙawura na bikin aure marasa kyau kuna buƙatar bincika wahayi. An ambaci a ƙasa akwai wasu manyan alƙawura na bikin aure don ɗaukar hankali daga, tattara motsawa da kafa alƙawura na bikin aure na al'ada akan masu zuwa:

"Na yi alƙawarin yin imani da ku lokacin da kuka yaba mini, kuma na yi alƙawarin in mayar da martani cikin baƙar magana idan an buƙata."
Danna don Tweet “Na yi alƙawarin kuna ƙaunarka koyaushe, girmama ku koyaushe, tallafa muku lokacin da ba ku san abin da kuke faɗa ba amma kuma sama da duka ku tabbata cewa ban yi muku ihu ba lokacin da nake jin yunwa da rashin lafiya. ”
Danna don Tweet “Na yi alƙawarin yin faɗa daidai da gefen ku idan har alfarmar zombie ta faru. Kuma idan kun zama ɗaya (ba cewa ba ku ɗaya bane a yanzu) Na yi alƙawarin barin ku ku cije ni don mu zama aljanu tare. ”
Danna don Tweet "Na yi alwashin zama kunnuwan da ke saurara koyaushe koda kuwa mun tsufa da gaske kuma muna buƙatar taimakon ji."
Danna don Tweet "Na yi alƙawarin ba zan taɓa kallon wasan gaba na kowane irin wasan da muke ciki ba, ba tare da ku ba kuma idan na yi, na ba ku damar kallon duk kakar ba tare da ni ba."
Danna don Tweet "Na yi alƙawarin ajiye kujerar bayan gida koyaushe kuma idan ban yi ba to na yi alkawarin yin wanki gaba ɗaya na wannan watan."
Danna don Tweet "Na yi alƙawarin amincewa da ku ko da mun kauce daga alƙawarin GPS, jerin kayan masarufi ko burin Rayuwa."
Danna don Tweet "Na yi alƙawarin koyaushe zan same ku mafi zafi fiye da Vin Diesel."
Danna don Tweet "Na yi alƙawarin ƙauna da aminci gare ku muddin za mu iya tsayawa da juna"
Danna don Tweet "Na yi alƙawarin tsabtace gilashinku idan sun yi rauni."
Danna don Tweet

"Na yi alƙawarin zama abokin tarayyar ku a cikin aikata laifi kuma na ba ku damar dora mani laifi idan aka kama mu."

Hakanan kuna iya amfani da sanannen sanannen Rumi wanda ke cewa:

"Ba ni wanzu, ni ba wani abu bane a cikin duniya ko lahira, ban fito daga Adamu ko Hauwa'u ko wani labarin asali ba. Wurina ba shi da wuri, alamar marasa bin sawun. Ba jiki ko ruhi. Ni na ƙaunataccena ne, na ga duniyoyin biyu a matsayin ɗaya kuma waccan kira da sani, na farko, na ƙarshe, na waje, na ciki, kawai numfashin da ke numfashin ɗan adam. ”
Danna don Tweet

Wani misalin alƙawarin bikin aure mai ban sha'awa amma mai ban dariya shine:

“Ina son ku yi wanki da kyau fiye da ni kuma a'a ba wai ina faɗin haka ne kawai don yin wanki ba, amma da gaske nake nufi. Ina son ku yi tafiya da kare lokacin da dusar ƙanƙara take kuma ku tabbata koyaushe akwai ice cream a cikin firiji. Na yi alƙawarin cewa koyaushe zan yi farin ciki da Jets tare da ku duk da cewa a asirce ni mai son Bills ne. Na yi alƙawarin cewa koyaushe zan sami madaidaitan maɓallan maɓalli tunda kun rasa su kuma na yi alƙawarin koyaushe zan ba ku soyayyar Faransa ta ƙarshe. Muna cikin wannan tare kuma duk wani cikas da zai iya zuwa mana, na yi alƙawarin tsayawa tare da ku don yaƙar ta saboda ku ne lobster na har abada. ”
Danna don Tweet

Idan kuna son zama masu mahimmanci, koyaushe kuna amfani da wasu ra'ayoyi kamar:

“Yayin da muke tsaye a nan, muna duban idanun juna da riƙe hannu. Bari hadewar yatsun mu ya zama alamar rayuwar mu yayin da muke tafiya tare hannu da hannu yau har zuwa karshen kwanaki. Koyaushe da Har abada ”

"Ba na yi muku alƙawarin zai zama cikakke ko mai sauƙi, wataƙila ba abin alfahari bane ko tsawon rayuwa cike da kamala. Za mu yi yaƙi, ƙulle ƙofofi, ɗaukar kujera kuma mu zama ainihin abin da za mu iya amma na yi muku alƙawarin cewa zan tsaya a gefenku, na tallafa muku lokacin da zan iya kuma na amince da ku duk inda rayuwar nan ta kai mu. ”

Waɗannan alwashin dole ne su zama abokin tarayya, kuma baƙi sun sami ido mai hawaye don haka kar a manta da kiyaye adiko na goge baki tare da ku.

Abubuwa masu mahimmanci kafin babbar ranar

Don rubuta wasu alƙawura na bikin aure marasa kyau dole ne ku fahimci mahimmancin su da yadda ake isar da su. Dole ne ku tuna da wasu mahimman bayanai kafin babbar ranar ta zo. An tattara a ƙasa wasu alamomi masu mahimmanci don tunawa kafin babban ranar ku.

Damu kan sadaukarwa ga abokin tarayya

Dole ne ku tuna cewa wannan ranar ita ce ranar ku da abokin aikin ku don haka ku manta cewa kowa yana cikin ɗakin kuma ku bayyana soyayyar ku kamar yadda suke yi a fina -finan Hollywood. Hakanan, yi iyakar ƙoƙarin ku don gujewa kalmomi sun haɗa da "mafi muni," "rashin lafiya," "talauci" da "mutuwa" saboda basa cika ranar da kyakkyawan fata. Mayar da hankali kan ingantaccen kuzari, rawar jiki da farin ciki kuma ku mai da hankalin ku ga lafiyar abokin aikin ku.

Mayar da hankali kan nagarta

Alkawuran motsin rai sun dogara ne akan tunanin ku da kalmomin ku, kuma kuna iya haɓaka su ta amfani da waƙoƙi zuwa waƙar da ke da mahimmanci a gare ku da abokin tarayya. Kuna iya ƙara cikakkun bayanai game da abokin aikinku wanda ya dace da baƙo kuma ba na sosai ba kuma ku bayyana ƙaunarku ga juna.

A duba alkawuran ku

Tare da tsananin da ranar aure ke kawowa da kuma taron masu sauraro, maiyuwa ba zai dace a ɓata wani abu na sirri ba. Don gujewa duk wani yanayi mara kyau da abin mamaki sake duba alƙawarin auren ku gwargwadon iko. Idan kuna son haɗawa da abin mamaki, to ku nemi taimako daga aboki na gari ko dangi na kusa ko abokin amana kuma ku sa su cika alkawuran ku. Tabbatar cewa duk abin da kuka rubuta kada ya cutar da kowa.

Ƙara cikakkun bayanai masu dacewa

Idan kuna son ƙara taɓawa ta zahiri, to kar ku manta don sake duba ci gaban ku akan sa. Takeauki mintuna goma zuwa goma sha biyar daga jadawalin ku yayin da za ku yi bacci ko goge haƙoran ku kuma ku ƙara wani abu ga alwashin da bai kasance a can ba. Wannan ba wai kawai zai taimaka muku tsaftace abin da kuka rubuta ba amma zai taimaka muku haddace alwashin ku.

Idan ba ku da kyau a rubuce to, kamar yadda aka ambata, buga intanet, bincika yadda ake rubuta alƙawura da ba na gargajiya ba, amfani da ambaton fim, kalmomin waƙa ko alƙawarin wani wanda zai dace da abokin aikin ku. Kuma duk da cewa yana da kyau ku kasance masu kirkira da keɓance alƙawura, idan ba ku ƙware ba to ku fara da wani alwashi.

Wani lokacin fara alwashin shine mafi wahala don haka yi amfani da alƙawura na gargajiya kuma maye gurbin kalmomin su da na ku.

Rubuta shi a gaba

Kamar yadda aka ambata a baya kada ku bar wannan don lokacin ƙarshe saboda zai ɗauki lokaci mai yawa tare da ƙoƙari mai yawa don rubuta alwashi da sanya su cikakke. Rubuta da karanta shi kowace rana tsawon watanni kafin babbar ranar ba kawai zai taimaka muku haddace shi ba amma kuma zai taimaka muku gyara duk wani kuskure da kuka yi.

Ka tuna cewa alwashi bai kamata ya zama nauyi ba amma abu ne mai ma'ana a gare ku da abokin tarayya don haka kada ku rasa jijiyoyinku kuma ku kwantar da hankalinku ku tattara.

Ranar aurenku ranar farin ciki ce. Don haka, kar ku firgita da alwashin ku har ku manta da sanya motsin ku a ciki. Faɗin abin da kuke so da abin da kuke ji, nishaɗi da yin kalamai masu ƙima gaba ɗaya yayi daidai.

Bar alama a kan abokin tarayya kuma ku more tsarin. Duk abin da kuka zaɓi yi tare da alwashin da ba na gargajiya ba, ku tuna cewa su ne ainihin bayanin abin da kuke ji game da abokin tarayya da kuma tafiya mai zuwa. Da zarar kun gama, koyaushe kuna iya sanar da abokin aikin ku cewa "Kai ne alƙawarin da zan ɗauka kuma ta hanyar ƙaunace ku kowace rana har ƙarshen rayuwar mu."