Abin Da Ya Sa Aure Ya Kyau - Nasihu 6 Don Auren Jin Dadi

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 26 Janairu 2021
Sabuntawa: 3 Yuli 2024
Anonim
Shock!!! THE SOULS OF THE DEAD BEING TRAPPED BY THE DEMON IN THIS SCARY HOUSE
Video: Shock!!! THE SOULS OF THE DEAD BEING TRAPPED BY THE DEMON IN THIS SCARY HOUSE

Wadatacce

Aure haɗin gwiwa ne mai ban sha'awa wanda ke ninka duk farin ciki, jin daɗi, da fara'a na rayuwa. Ba ya bambanta da abin hawan abin hawa wanda ke sa mutum ya shiga cikin gogewa iri -iri; duk na musamman daga juna.

Aure ma'aikata ne wanda ke ci gaba da haɓaka tare da wucewar lokaci.

Wannan haɗin gwiwar zamantakewa dole ne a saka hannun jari don haɓakawa. Wannan haɗin zai iya zama kyakkyawa mara ma'ana idan aka ba shi kulawa da kulawa.

Akwai abubuwa da yawa waɗanda ke sa ya zama mai ɗaci, kuma akwai wasu abubuwa guda biyu waɗanda ke inganta shi. Dole ne aure ya kasance ya daidaita tsakanin waɗannan iyakokin biyu don ya daɗe.

Bari mu yi ƙarin haske kan abubuwan da ke sa aure ya bunƙasa

1.Yarda da yabo

Manyan ma’aurata koyaushe suna amincewa da ƙoƙarin juna don ƙawance mai daɗi da daɗi.


Ba sa jin kunyar zuwa duk yabo ga ko da ƙaramin ƙoƙarin da suke yi don ingantacciyar dangantaka mai dorewa.

Idan abokin aikin ku ya siya muku tarin furanni, kar ku manta ya kira ku yayin hutun abincin rana, ko kuma idan ya dafa muku abincin da kuka fi so a ƙarshen mako; duk waɗannan ƙananan ƙoƙarin amma kyakkyawa sun cancanci yabo.

Ya kamata ku yarda da yaba waɗannan abubuwan da ke zuwa idan kun kasance mata ta gari.

2. Ba wa juna sarari

Yana da matukar muhimmanci a ba wa junansu wani daki na zaman lafiya da zaman lafiya ba tare da rikici ba.

Babu wani daga cikin abokan hulɗar biyu da ya kamata ya zama mai yawan mallakar juna; kada kowannensu ya kasance yana manne wa junansa a koyaushe. Yakamata a mutunta sirrin kowane farashi.

Mutanen da suke son kansu su shiga cikin duk abin da abokin aikin su ke yi yawanci suna da wasu matsalolin amana. Irin wadannan mutanen a wani irin yanayi suna kuskura su datse fuka -fukan abokin aikinsu don kiyaye su.

Wannan tunanin da ba shi da lafiya na iya yin illa ga dangantaka.


3. Kasance mai haƙuri yayin muhawara mai tsauri

Ana maraba da jayayya koyaushe.

Kada muhawara mai koshin lafiya ta inganta. Ba ya yin wata illa ga dangantakar da ke ci gaba. A haƙiƙance, muhawara mai daɗi na iya ƙara daɗin daɗin aure.

Duk da haka, bai kamata muhawara ta zama mummunan fada da cin zarafi ba.

Wasu ma’aurata suna samun junansu daga kukan wuyansu idan akwai abin da za su yi jayayya akai. Ma'aurata masu lafiya basu taɓa yin irin wannan ba. Suna yin haƙuri koda lokacin da fushi zai iya zama mafita kawai.

4. Kasance ƙungiya a kan rashin daidaituwa

Ma’aurata ba ana nufin fada da juna ba. Suna nufin yakar duniya da junansu cikin yarda; yakamata su kasance kungiya mafi ƙarfi akan duk wani ɗan adawa.

Ma’aurata koyaushe suna buƙatar kasancewa a shafi ɗaya kuma su kasance masu la’akari da burin juna.


Idan sun yi kamar sun rabu da duniya, ba sauran ƙungiya ba ne.

Idan duka abokan haɗin gwiwar sun haɗu da ƙalubalen da rayuwa ke jefa su, za su iya tsira daga kowane yanayi.

Da karfi, mafi kyau!

Har ila yau duba: Yadda Ake Samun Farin Ciki A Auren Ku

5. Bikin murnar nasarar juna

Wasu ma'aurata suna kishin nasarar da juna ke samu a rayuwar ƙwararru. Misali, idan ɗaya daga cikin abokan aikin biyu yana samun babban aiki mai nasara yayin da ɗayan ba shi da wani abu mai mahimmanci da zai yi a ofis, zai iya haifar da rashin kwanciyar hankali a cikin abokin tarayya mai rauni.

Yakamata duka abokan haɗin gwiwar su ji daɗin nasarar juna maimakon rashin tsaro ko kishi. Duk wanda ke kan ganiyarsu na aiki zai buƙaci taimakon abokin aikin su don ci gaba da bunƙasa.

6. Tsaya cikin takalmin juna!

Mafi kyawun ma'aurata sune waɗanda suke fahimtar junansu da gaske, kuma ba waɗanda suke son juna cikin hauka ba. Wasu ma'aurata masu ƙima suna fahimtar yaren da ba na magana da juna da suke magana da juna.

Kuna iya faɗuwa kan kowa idan kuna da ƙarfi a cikin auren ku, amma don kwanciyar hankali a cikin aure ɗaya, dole ne ku sami kyakkyawar fahimtar juna.

Yakamata ma'aurata su kasance a shirye don yin sulhu a duk inda ake bukata sakamakon fahimtar juna.