Tunani na Biyu: Shin zan Aure shi?

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 25 Janairu 2021
Sabuntawa: 29 Yuni 2024
Anonim
РЕАКЦИЯ ПЕДАГОГА ПО ВОКАЛУ: DIMASH, ЗАКУЛИСЬЕ.
Video: РЕАКЦИЯ ПЕДАГОГА ПО ВОКАЛУ: DIMASH, ЗАКУЛИСЬЕ.

Wadatacce

"Za ka aure ni?" Kowane yarinya tana mafarkin jin waɗannan kalmomin daga mutumin da suke so.

Sau da yawa fiye da haka, amsar ita ce I!

Bayan haka, muhimmin burin rayuwa ne ga kowace mace ta auri mutumin da suke so.

Amma kuna shakka. Don haka akwai abin da ba daidai ba. Bari muyi ƙoƙarin warware shi don ganin me yasa kuke amsa muhimmiyar tambayar rayuwar ku tare da wata tambayar.

"In aure shi?" Idan kayi wannan tambayar ga kowa. Wannan babban ja ne kuma don haka, bai kamata a yi watsi da shi ba.

Ba a shirye kuke ba

Babu wani. Aure babban alkawari ne. Ko da kuna da tsarin kuɗin ku, yin aure babban alkawari ne. Aure ba kudi kawai ba ne. Labari ne game da renon yara, da auren mace ɗaya. Hakanan akwai haɗin jiki, motsin rai, da ruhaniya tsakanin ma'aurata waɗanda dole ne har abada, ko aƙalla har zuwa mutuwa.


Ok, wataƙila ba ruhaniya bane ga yawancin waɗanda basu yarda da Allah ba, amma ga yawancin mutane, suna yin aure a cikin coci saboda alkawari ne mai alfarma.

Alƙawarin ba da hankalin ku, jikin ku, da ruhin ku ga wani mutum wani lokacin ɗan ƙaramin ƙarfi ne ga mutum. Musamman, wanda ya shagaltu da bin manufofin su.

Ƙaunar juna wani muhimmin sashi ne na aure, wasu mutane masu ƙima da ƙima za su ma ce shi ne kawai muhimmin abu. Yawancin al'adu suna ba da shawarar auren mace ɗaya saboda mutane ba su da lokaci da kuzari don sadaukar da rayuwarmu ga fiye da ƙungiyoyi biyu lokaci guda. Idan kun gwada, kawai za ku ƙare zama mai ƙaunar da ba ta gamsar da ɗaya ko fiye da ɗaya daga cikinsu.

Kuna da wani abu makamancin haka? Manufar da ba ta cika ba wadda ke ɗauke da ku gaba ɗaya. Wanda zai hana ku auren mutumin da kuka riga kuka so?

Dangane da amsarka, hakan zai nuna idan yakamata ka aure shi ko a'a.

Ba ku son shi sosai

Akwai dalilai da yawa da yasa ma'aurata ke shiga dangantaka. Wani lokaci don nishaɗi ne kawai, don kuɗi, ko matsayin zamantakewa. Yana iya zama da wuya a gaskata, amma har yanzu akwai auren da aka shirya a wannan zamanin.


Komai dalilan ku na kasancewa tare da shi, yana iya yiwuwa har yanzu ba ku son shi sosai don ku aure shi.

Idan haka ne, kada ku aure shi. Ba za mu yi bayanin dalilin da yasa mutumin ba shi da masaniya game da yadda kuke ji da gaske. Wataƙila yana fatan aure zai zurfafa dangantakar ku zuwa matakin da yake so, amma idan ba ku ƙaunace shi ba, to kada ku bi ta. Kasance mai girmamawa kuma ka ƙi tayinsa, ka tabbata ka gaya masa dalilin hakan. Ya cancanci sani. In ba haka ba, ku duka kuna yin babban kuskure.

Yana da rauni a kusa da gefuna

Babu wanda yake cikakke. Amma wasu mutane suna da aibi da yawa. Kuna son shi fiye da duniya kanta, amma yana ba ku haushi sosai.

Wannan yana da wayo, rayuwa tare da wani wanda baya faranta muku rai zai ƙone soyayyar da kuke yi musu akan lokaci. Hatta ma’aurata masu kaifi suna rasa sha’awar juna bayan yearsan shekaru.


Yawancin mata suna yin aure suna tunanin za su iya canza mazan su da zarar yana cikin gidan su. Wasu sun yi nasara, amma yawancinsu ba sa yin hakan. Musamman, idan matsalar rashin imani ce.

Amma wasu matan suna son gwadawa. Sun yi imanin su ne masu ceton da ba a fahimci ɗan adam yana nema kuma suna shirye su yi shahada.

Idan kun kasance irin wannan matar, da kun ce eh, nan da nan, amma ba ku yi ba. Don haka yana nufin ba ku son yin wasa da matar, mahaifiya, mai reno, da bawan jinsi da wakilin belin duk sun zama ɗaya.

Don haka faɗi ɓangarenku, ba shi damar canzawa. Idan ya yi fushi ko bai canza ba, to kun san inda kuka tsaya.

Abokanka da danginka ba su yarda da shi ba

Wannan yana faruwa da yawa, idan wannan shine dalilin da yasa kuka yi shakka, to kuna damu da abin da suke tunani kuma suna sanya nauyi mai yawa akan ra'ayoyin su. To me yasa basu yarda da shi ba? Shin addini ne, sana'arsa, halinsa, bai mallaki takalmi mai kyau guda ɗaya ba?

Mutanen da kuka amince za su kasance masu gaskiya da madaidaiciya yayin nisantar saurayin ku, don haka ba lallai ne ku yi tunanin dalilin da yasa suke ƙiyayya da shi ba.

Don haka ku yi magana da saurayin ku game da batun, idan kun kasance masu bayyana gaskiya game da alaƙar ku kamar yadda yakamata ku kasance, to ya riga ya san hakan. Idan ba haka ba, to ku ci gaba da buɗe batun, idan da gaske yana son ya aure ku to zai yarda ya canza.

Idan yanayin shine akasin haka, to shima yakamata ku kasance masu son canzawa. Idan kai ko saurayin ku baya son barin salon rayuwar ku to ba a nufin juna.

Ba za ku iya ba

Wannan shine mafi yawan dalilin da yasa mutane basa aure a zamanin yau. Kiwon iyali a halin da ake ciki na tattalin arziki babban aiki ne mai wahala har ma ga mutanen da ke da tsayayyun ayyuka.

Amma idan wannan shine kawai dalilin, to ku tafi dashi. Kada ku haifi yara nan da nan, a nan ne ainihin nauyin kuɗin ke shigowa.

Shuka da gina dukiyar ku tare. Sannan lokacin da kuka shirya, zaku iya samun yara.

Idan ɗayanku ba shi da ayyukan yi masu ƙarfi, to ku haɗa danginku a ɓangarorin biyu ku ga abin da suke tunani game da lamarin. Yawancin lokaci, iyaye suna tallafawa idan sun yarda da saurayin ku. Sai dai idan kun kasance matasa ƙanana don yin aure, to za ku iya jira kaɗan kaɗan.

Idan kuna tsoron samun yara, ko nauyin iyaye, to kar ku yi jima'i. Ba ku buƙatar yin aure, don samun ciki.

Ba ku yarda da aure ba

Me ya sa? Me kuka rasa? Ban da babban ƙungiya ɗaya, da gaske babu bambanci tsakanin zama tare da yin aure da wani. Yana da mahimmanci ne kawai idan akwai kuɗi mai yawa. Akwai kwangilolin da lauyoyi za su iya rubutawa don gyara lamarin.

Idan kun riga kuna zama tare, to bai kamata a sami matsala ba. Kuna kawai riƙe da girman kai da tunanin 'yanci.

Idan baku zama tare ba, to kuna tunanin rasa wani abu mai mahimmanci a gare ku ta hanyar shiga tare da mijin ku na gaba. Idan haka ne, sake karanta wannan labarin “Shin zan Aure Shi” kuma.