Mabudi guda 5 don Gane Abin da ake nufi da Soyayya ba tare da sharadi ba

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 14 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Kisaw Tap Fè? S3 - Ep 29 - FEN
Video: Kisaw Tap Fè? S3 - Ep 29 - FEN

Wadatacce

Soyayya ba tare da wani sharadi ba shine son son kai ba tare da tsammanin komai ba. Yawancin mutane za su ce tatsuniya ce kuma soyayya irin wannan ba ta wanzu. Koyaya, yana faruwa a zahiri, a cikin hanyar sadaukarwa ga wanda wataƙila ba cikakke bane. Idan kuna son wani ba tare da wani sharadi ba, kuna yin watsi da kurakuran su kuma ba sa tsammanin wani fa'ida daga alaƙar. Babu abin da zai iya tsayawa kan hanyar masoyi wanda ke ƙauna da dukan zuciyarsa kuma yana kula da farin cikin wani. Wani irin so ne wanda ya sha bamban da abin da mafi yawan mutane suka sani - jigon so na gaskiya. Kuma ku amince da ni, ba a danna wannan ba.

Akwai irin wannan soyayya, kuma muna iya jin so marar iyaka ga wani ba tare da mun sani ba. Ci gaba da karatu don fahimtar abin da ake nufi da soyayya ba tare da sharaɗi ba.


1. Ka yi imani da alherin da suka mallaka

Abu ne mai sauƙi mu kalli gefen komai na komai, amma zuciyarmu tana keɓantawa idan ya zo ga waɗanda ke da mahimmanci. Shi ya sa kuke ba da damar ta biyu. Lokacin da kuka san mafi munin abu a cikin wani, amma har yanzu kuna yin imani da alherin da suka mallaka, ƙauna ce ta gaske. Soyayyarku ba ta da wani mawuyacin hali da ba ku tunanin sau biyu kafin ku yafe musu abin da suka aikata. Wancan ne saboda lokacin da ƙauna ba ta da sharaɗi, ba ku yanke hukunci ko ku daina kan wanda kuke ƙauna. Kuma sabanin yadda al'umma ke ganin wannan mutumin, kuna gani sama da aibi na waje ku mai da hankali kan abin da ke ciki.

2. Ya ƙunshi sadaukarwa

Ƙaunar da ba ta da iyaka ba komai ce mai sauƙi. Ya ƙunshi sadaukarwa da yawa. Ƙauna ba tare da sharaɗi ba tabbas yana ɗaya daga cikin abubuwan jaruntaka da za ku yi saboda ba ku taɓa yin shakkar shawarar ku ba. A shirye kuke ku yi wa wani abu, koda hakan yana nufin ku rasa wani abu mai tamani na kanku. Yana buƙatar ƙarfin hali don sadaukar da sha'awar dangantaka. Wani lokaci, zaku iya kai matsayin ɗaukar alhakin hakan ko sanya ƙimar ku da girmama ku cikin haɗari. Kuma me yasa kuke yi? Sai don ganin su suna murna.


3. Mafi alkhairi ga masoyi

Muna son ganin masoyan mu suna farin ciki. Lokacin da kuke ƙaunar wani ba tare da wani sharadi ba, kuna fara gaskanta cewa sun cancanci mafi kyawun kawai. Don haka, kuna yin komai gwargwadon ikon ku don samun su abin da ya cancanta bisa ga ku.

Ƙauna ba tare da sharaɗi ba tana zuwa tare da rashin son kai - kun fara tunanin yadda za ku taimaki abokin tarayya. Yana barin ku da babban sha'awar ganin ƙaunatattunku sun bunƙasa kuma ku sami gamsuwa a cikin abin da suke yi. Kuna ƙaunar su da zuciya ɗaya kuma kuna ƙoƙarin raba kowane farin ciki tare da su. Kuna jin haushi lokacin da basa cikin mafi kyawun tsari kuma kuna farin ciki lokacin da suke farin ciki.

4. Jini ne mai zurfi da ba za a iya gani ba, kawai ake ji

Soyayyar zuciya ba wani abu bane da ake iya gani. Kawai ku raba zuciyar ku da mutum kuma ku bar su su shiga cikin soyayyar da kuke yi musu. Kuna iya jin kunya ga sauran duniya, amma idan ya zo ga ƙaunataccen ku, sai ku rage tsaron ku kuma ku kasance masu rauni da gaskiya game da yadda kuke ji. Ko da ba a lissafa shi ba, ba ku damu ba saboda lokacin da soyayyar ku ba ta da son kai, kuna damuwa ne kawai da bayarwa ba karba ba.


Lokacin da kuka sami mummunan motsin rai kamar fushi, bacin rai, ko suka cutar da su, kuna ci gaba da ƙaunar su iri ɗaya. Babu wata wahala da za ta iya rage soyayyar da kuke musu a zuciyar ku.

5. Kuna son su ajizanci

Wataƙila ba za su zama cikakke ga wasu ba, amma a gare ku, su ne. Kuna gafarta duk kurakuran su kuma ku yarda da kowane aibi. Don son wani ba tare da wani sharadi ba yana nufin cewa kun yarda da kurakuran su kuma kuyi imani cewa zasu iya canzawa. Kuna son abubuwa game da su wanda ba kowa ne zai iya gani ba. Yawanci, yana da matuƙar wahala a gafarta wa wanda ya jawo muku baƙin ciki. Amma a wannan yanayin, kun bar shi. Kuna buɗe zuciyar ku ga mutumin maimakon ku kare kanku. Duk abin da ya faru, za ku sami kanku kuna gwagwarmaya don alaƙar.

Wannan shine abin da soyayya mara iyaka ke nufi. Kodayake yana sanya ku cikin yanayin rauni kuma yana iya cutar da ku, ba ku daina ƙauna. Kuna iya samun ƙaƙƙarfan ƙauna ga mahaifiyar ku, aboki na kusa, ɗan'uwanku, jaririn ku, ko matarka. A wasu lokuta, ana mayar da martani, amma a ƙarshen rana, sadaukarwa ce ta dindindin da kuke ba wani mutum. Jajircewa ba za ta daina ƙaunarsa/ita ba, koyaushe ku yi tunanin shi/ita a gaban kanku, koyaushe ku kasance tare da shi ko ta yaya, kuma ku fahimce shi/ta a kowane yanayi. Wannan kyakkyawar tafiya ce ta ƙauna ba tare da sharaɗi ba. Irin wannan soyayya hakika sihiri ne. Kuma yana daraja kowane ɗan ƙaramin zafi da zai iya ba ku.