Yadda Ake Inganta Soyayya a Aure

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 9 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 24 Yuni 2024
Anonim
Whatsapp|| Baza a Ganka Online kana Chatting a Whatsapp Ba Idan Kayi Haka. Kalla Yanzu
Video: Whatsapp|| Baza a Ganka Online kana Chatting a Whatsapp Ba Idan Kayi Haka. Kalla Yanzu

Wadatacce

ip

Zumunci da aure sharudda ne guda biyu da ba sa rabuwa. Bukatar kusanci a cikin aure yana da mahimmanci kamar buƙatar soyayya da amana don gina kyakkyawar dangantaka mai gamsarwa.

Rashin kusanci a cikin aure na iya haifar da ko da dangantaka mai ƙarfi ta ɓace. Amma, menene zumunci a cikin aure?

Abokan zumunci a cikin dangantaka ba kawai game da yin nishaɗi tare a kan gado ba. Kawancen motsin rai yana da mahimmanci ga mutane biyun su ji ana kauna da amintuwa a cikin alakar.

Kamar kowane abu a rayuwa, kusanci yana buƙatar kulawa da kiyayewa akai -akai don samun ci gaba. Dangantaka ba tare da kusanci ba kamar yadda ake da ita kuma ba ta rayuwa!

Ka yi tunanin lambun: mai lambu bai kamata ya shuka iri kawai ba amma kuma yana buƙatar kula da lambun idan yana so ya girbe wani abu mai amfani. Haka ma kusanci a cikin aure. Idan kuna son kusanci mai ban mamaki, dole ne ku karkata ga matar ku da aure.


Don haka, ta yaya za a dawo da kusanci cikin dangantaka? Yadda za a sake farfado da aure?

Anan akwai wasu nasihun dabaru don karewa da haɓaka kusanci a cikin auren ku:

1. Yin kwarkwasa da mijinki

Yana iya zama bayyananne a bayyane, amma yana da sauƙin sauƙi a rasa cikin ayyukan yau da kullun na rayuwa kuma manta da ci gaba da kwarkwasa!

Ka tuna baya lokacin da kai da matarka kuka fara soyayya. Shin ku da budurwar ku/saurayin ku kawai kuna magana game da abin da ake buƙatar biyan kuɗi ko abin da za a yi a kusa da gidan?

Ko shakka babu! Ku biyu kuna kwarkwasa da juna! A lokacin ne kuka fara soyayya. Wannan shine dalilin da ya sa yana da mahimmanci a ci gaba da harshen wuta!

Akwai hanyoyi daban -daban da za ku yi kwarkwasa da mijinki. Kowane ma'aurata suna da ɗan motsi ko jumlolin da ke sa junan su tafiya. Don haka me yasa ba za ku harbi matarka rubutu tare da waɗannan jumla daga lokaci zuwa lokaci?

Abu ne ƙarami wanda ke da tasirin gaske. Wasu rubutattun abubuwa sune “ɗora madara a kan hanyarku ta gida,” wasu kuma hanya ce mai saurin ɓarna. Ji daɗin waɗanda suka fi spicier!


Sauran hanyoyin yin kwarkwasa na iya haɗawa da barin bayanan sirri ga matarka, aika masa da imel na kalmomin tabbatarwa, har ma da kira. Koyaya, kai da matarka kuna kwarkwasa, kuna da shi. Abu mafi mahimmanci shine ku yi kwarkwasa da junanku kuma kada ku taɓa wani.

2. Ki dinga saduwa da mijinki akai -akai

Wannan yanki na nasiha shima ɗan hankali ne, amma kuma, ma'aurata suna mantawa da ci gaba da saduwa da matar aure bayan aure. Haɗuwa da matarka irin wannan muhimmin aiki ne wanda zai iya yin ko karya kusanci a cikin auren ku. Maza da mata duka suna buƙatar jin ana son su, ana ƙaunarsu, kuma ana yaba musu.

Tare da wannan tunanin, ɗaukar matarka a kwanan wata yana taimakawa tabbatar da cewa ya ji waɗannan abubuwan. Ba tare da ambaton cewa ku ma za ku tafi tare da cike da motsin zuciyar ku!

Lokacin dare na yau da kullun, kai da matarka za ku yi farin ciki da juna saboda za ku girma tare, ku yi karatu tare, kuma ku more nishaɗi tare. Babu ɗayanku da zai ji kamar kuna "baya" ko "gaba" na ɗayan. Dukanku za ku kasance a shafi ɗaya.


Yana iya zama ƙalubale don fitar da cikakkun bayanai a wasu lokuta, musamman idan kuna da yara, amma daren kwanan wata ya zama babban fifiko. Don haka, yi ƙoƙarin neman mai kula da yara wanda zai iya kallon yaran sau ɗaya a mako.

Idan mai zama ba zai yuwu ba ko kuma kuna kan ƙarancin kasafin kuɗi, yi kwanan wata a gida da zarar yaranku sun yi barci. Akwai hanyoyi da yawa da kai da matarka za ku iya ba da lokaci don ba da damar yin kwanan wata na yau da kullun. Yi shi aiki!

Yi yarjejeniya tare da matarka a yau cewa ku duka za ku kasance da niyya game da ci gaba da “lambun ku na kusanci”. Lokacin kwarkwasa da yin soyayya sun zama halaye na yau da kullun a cikin aure, kusanci yana bunƙasa.

3. Yi tunanin sabbin hanyoyi

Yana da kyau al'ada don abubuwa su zama masu gajiya a ƙarƙashin zanen gado tare da shekaru masu wucewa, musamman idan kun daɗe kuna yin aure.

Abubuwan da suka fi muhimmanci a rayuwa suna canzawa, kuma ba da gangan ba za ku fara rasa kanku a tseren rayuwa, aikin ku, yara, da sauransu. Kawance na zahiri yana ɗaukar kujerar baya, kuma ba tare da kun sani ba, alaƙar ku tana da alama ta yi nisa.

Don haka, yadda ake gina kusanci? Yadda ake dawo da kusanci a cikin aure?

Gina kusanci a cikin aure abu ne mai sauƙi idan da gaske kuna da niyyar shawo kan matsalolin kusancin auren ku.

Babu wata doka cewa rayuwar jima'i ta zama mai ban sha'awa idan kun daɗe kuna yin aure. Dole ne kuyi tunanin sabbin dabaru don sake mulkin rayuwar jima'i. Lokaci na gaba da za ku yi, ku tabbata cewa kuna mamakin abokin tarayya!

4. Shirya shi

Duk da yin bincike mai zurfi don ƙara zing a rayuwar jima'i, menene amfanin idan ba ku sami lokaci don kawo ra'ayoyin ku don aiwatarwa ba?

Kuna iya samun dalilan ku na samun rana mai aiki a wurin aiki, ko yaran suna samun jijiyoyin ku ko wasu irin alkawuran dangi. Amma, ku tuna, ba za ku iya barin shi duka akan kaddara ba.

Don haka, don inganta kusanci a cikin aure, ɗauki nauyi, da shirya shi. Yi duk abin da ake buƙata don samun kyakkyawan lokaci tare da matarka daren yau.

Misali, zaku iya barin yaranku a kakannin kakanni ko ku kasance a farke na karin awanni don kada ku rasa nishaɗin. Kuna iya rufe ɓacewar bacci washegari!

Duba kuma:

5. Neman taimakon kwararru

Idan kun gwada komai a ƙarƙashin sama don inganta kusanci a cikin aure kuma babu abin da ke aiki, zai taimaka don neman taimakon ƙwararru don farfado da sha'awar aure.

Kuna iya nemo mai ba da lasisin lasisi ko mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali kuma ku zaɓi magungunan ma'aurata ko maganin jima'i.

Kullum yana da kyau ku sami ƙarin idanu akan batutuwan ku don daidaitawa tare da su da sake tayar da hankali a cikin alaƙar.

Kunsa shi

Kowa yana da nasa kason abubuwan da suka shafi zumunci a cikin aure. Yana kan ku ku ci gaba da ɗorewa ko yin aiki don rayar da kusanci a cikin aure.

Abu ne mai sauqi don kallon alaƙar da ta ɓace, yi komai game da shi, da yin nadama daga baya. Maimakon haka, idan kun sani game da batutuwan kusantar aure da kyau cikin lokaci, zaku iya yin abubuwa da yawa don ceton auren ku.

Don haka, dawo da kusanci a cikin aure don dawo da kyakkyawar alaƙar ku, lafiya a kan hanya. Sa'a!