Fahimtar Harshen Soyayyar Mijinki: Kyauta

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 23 Janairu 2021
Sabuntawa: 2 Yuli 2024
Anonim
Dr. Meg Meeker Raising A Strong Daughter : Strong Fathers Strong Daughters
Video: Dr. Meg Meeker Raising A Strong Daughter : Strong Fathers Strong Daughters

Wadatacce

Idan har yanzu ba ku karanta yarukan soyayya ba, yakamata ku gwada fahimtar yarukan soyayya guda biyar, don ganowa da fahimtar yaren soyayyar mijin ku.

Amma, kuna iya mamakin, me yasa kuke buƙatar sanin yaren soyayya na abokin tarayya?

Fahimtar harshen soyayyar mijinki shine mabudin samun nasarar aure. Lokacin da kuke sane da abin da abokin aikinku yake so, yana ɗaukar ƙarancin ƙoƙari don faranta wa abokin aikin ku rai kuma dangantakar ku ta cika.

Mutane da yawa na iya fahimtar ma'anar bayan kalmomi masu daɗi, lokacin inganci, da so na zahiri. Amma harshe na soyayya ɗaya wanda zai iya zama ɗan wahalar magana ga wasu shine kyauta.

Ta yaya za ku sani idan kuna da abokin tarayya wanda yaren soyayya shine kyauta?

Mutanen da ba za su iya samun isasshen samun kyaututtuka daga mahimmancin su ba kuma suna son siyan kyaututtuka ga wasu suna jin daɗin harshen ƙauna na bayar da kyauta.


Idan abokin aikinku yana magana da wannan yaren soyayya, yana iya zama da wahala a gano yadda ake yabon su da kowane sabon hutu, ranar tunawa, da ƙari. Abokan hulɗa na iya jin matsin lamba don kashe babban kuɗi ko siyan abubuwa da yawa ga ma'auratan su, cewa ba sa yabawa ko kuma san kansu.

Duk da haka, wannan harshe na soyayya, kamar sauran, ya fi bayyana soyayya fiye da ribar abin duniya. Da zarar kun fahimci hakan, zai yi muku sauƙi cikin godiya da fahimtar harshen soyayya na ma’aurata.

Idan kun gano harshen soyayya na abokin tarayya, tambaya ta gaba mai zuwa ita ce, ta yaya za ku yi magana da harshen soyayya na ma’auratan ku?

Anan akwai ingantattun hanyoyin da za ku sa abokin tarayya mai ƙauna kyauta ya yi farin ciki da gamsuwa a cikin alakar ku.

Kiyaye abokin tarayya a kowace rana

Kowace rana yakamata ta zama rana don bikin abokin tarayya. Zaɓi don sanya kowace rana ta mako ta zama ta musamman ta hanyar mamakin ƙaunataccen ku a cikin ƙananan hanyoyi.

Ko kuna da furanni da aka ba su aikinsu ko kuma ku ba su mamaki da abin ado lokacin da suka dawo gida daga aiki, samun ɗan kyauta don yin bikin kowace rana zai taimaka muku nuna wa abokin aikinku yadda kuke ƙaunace su.


Fahimtar yaren soyayyar ma’auratanku baya buƙatar ku shiga manyan kyauta ko tsada don faranta musu rai. Mafi ƙanƙanta, amma karimcin zuciya za a yaba.

Abokin hulɗarku yana fahimtar yaren soyayya na bayar da kyauta yana iya godiya da ƙaramar kyauta, kamar furen da kuka ɗauka, katin da kuka yi, ko ma ƙaramin rubutu ko zane.

Yi babban tasiri tare da ƙananan kyaututtuka

Kodayake mutane da yawa sun gaskata cewa dole ne su baiwa abokan huldarsu mamaki da babbar kyauta mai ban mamaki a duk lokacin da suka ba da kyauta, wannan ba gaskiya bane. Abokan hulɗa waɗanda ke son karɓar kyaututtuka galibi suna son sanin ƙaunataccensu yana tunanin su.

Bayan fahimtar harshen soyayyar abokin auren ku na bayar da kyauta, zaɓi zaɓi yin babban tasiri ta hanyar ba da ɗan ƙaramin kyauta ga abokin aikin ku.


Ka yi tunanin ƙananan hanyoyi da za ku iya gaya musu 'Ina son ku' ba tare da wuce gona da iri ba. Ka tuna: maganar magana ce, ba kyautar kanta ba. Mafi mahimmanci fiye da girma ko farashi shine yadda kuka san matar ku.

Idan matarka tana son wani irin alewa ko abin sha, yi la'akari da samun hakan. Ko da kwace sandwich ɗin da suka fi so daga cin abinci na iya zama kyauta a idanunsu.

Idan kun damu game da rikita gidan ku da ƙananan kyaututtuka, ku tuna samun abubuwan da za su iya amfani da su, kamar su masu lalacewa, abubuwa masu ci ko abubuwa masu amfani waɗanda ke amfanar da ku duka biyu, kamar alkalami da takardu.

Tafi girma a ranakun haihuwa da ranar tunawa

Ranar haihuwa da ranar tunawa yakamata koyaushe su zama ƙarin ranaku na musamman ga abokin tarayya. A matsayina na mai son kyaututtuka, sauran mahimmancin ku za su ji daɗin jin daɗi yayin mamakin kyaututtuka masu ma'ana.

Yi girma a kwanakin nan ta hanyar ba abokin tarayya kyautar mafarkin su. Yi la'akari da ba da mahimmancin ku ƙaramin akwati na kayan adon al'ada ko wani abu makamancin hakan a matsayin alamar ƙaunar ku mara mutuwa.

Wata babbar hanya don yin magana da harshen soyayya na abokin tarayyar ku a wannan lokacin shine yi musu shahara da kyaututtuka a ranakun da ke gab da babban rana. Tare da wata na bikin, ƙaunataccen ku tabbas zai ji na musamman yayin ranar haihuwarsu ko ranar tunawa.

Bugu da ƙari, ga waɗanda ke damuwa game da kuɗi, bayan fahimtar yaren soyayya na ma’auratanku, ku tuna cewa waɗannan kyaututtukan ba sa buƙatar yin tsada musamman ko na musamman.

Kyaututtuka na hannu da kyaututtukan da suka dace da sha'awar ƙaunataccen ƙaunataccenku koyaushe zai zama mafi mahimmanci fiye da lu'u -lu'u masu tsada. Misali, nemo jariri beanie na whale ga matar da ke son kifin kifi za a tabbatar an yaba masa fiye da sabon takalmi mai tsada.

Ba da Kyauta A Lokacin Rashin Tsaro

Kowane mutum yana da lokacin da ba sa jin ƙarfin gwiwa. Yana da mahimmanci, fahimtar yaren ƙaunataccen ma'auratan ku don faɗakar da su lokacin da basa cikin halin taimakawa kansu.

Ko bayan mummunan rana a wurin aiki ko jin rashin tsaro bayan mummunan gogewa tare da aboki, ƙaunatattu suna buƙatar jin ƙarin na musamman yayin mafi ƙarancin lokacin su.

Taɓa cikin harshen soyayya na abokin tarayya ta hanyar ba su kyaututtuka na musamman a waɗannan lokutan. Ganin kana yi musu ruwan kyauta da yawa zai taimaka musu su tuna yadda suke ƙaunarka.

Wasu kyaututtukan da ke da kyau ga ma'auratan da ke cikin mawuyacin hali sun haɗa da bayanan tabbatacce, kiɗan kwantar da hankali da haɓakawa, har ma 'takardun shaida' don runguma da sumbata kyauta. Kasance masu kirkira kuma masu son nuna soyayyar ku, kuma abokin aikin ku zai yaba da duk abin da kuka bayar.

Idan ƙaunataccen ku yana ba da kyaututtuka, ku tuna waɗannan nasihun. Tare da wasu kerawa da dabarun dabaru, zaku iya ba abokin aikin ku ainihin abin da suke ɗokin nema.

Ka tuna, don fahimtar yaren soyayyar mijinki, ba lallai ne ku yi alfahari da kyaututtuka masu tsada ko lalata kasafin ku ba. Za a karɓi wani abu mai sauƙi kamar furanni ko bayanin aikin hannu azaman bayanin kauna cewa!