Matsaloli da Amfanonin Maido da Aure

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 4 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Sirrin Turaren Miski Da Bayanin Yadda Ake amfani da shi wajen matsalolin Namijin Dare,Sihiri da Jinn
Video: Sirrin Turaren Miski Da Bayanin Yadda Ake amfani da shi wajen matsalolin Namijin Dare,Sihiri da Jinn

Wadatacce

Bayan rabuwa mai lafiya wanda ya haɗa da tsarin tallafin ku, masu ba da shawara da cikakken sadaukarwar abokan haɗin gwiwa; daga karshe aurenku ya dawo. Babu garantin tafiya mai santsi dole kuyi aiki da hankali don ci gaba da ƙone wuta musamman idan rashin aminci ya kasance dalilin rabuwa. Babban batun shine cewa akwai bege duk da duk ƙalubalen da ku biyun kuka sha. Manyan ƙalubale huɗu da zaku iya fuskanta yayin da kuka fara tafiya zuwa maido da auren ku sun haɗa da

Amana da tsaro

Kafirci, alal misali, yana haifar da lalata ji da rashin yarda. Da zarar kun aiwatar da duk matakai yayin cikin rabuwa lafiya; dole ne ku sake sake amincewa da juna. Mutumin da ya karya alkawarin aure dole ne ya tabbatar da hakan ta hanyar ayyuka. Ka nemi gafara yayin da matarka ta amince da afuwa ba tare da wani sharadi ba. Ba lokaci ne da ya dace don tsara tunanin mutum ba amma lokaci ne da za a karɓi uzuri kuma a ci gaba a matsayin mata da miji.


Yawa da yawa

Abokin hulɗar da aka ji rauni yana fuskantar rudani, tare da tambayoyi da yawa a cikin tunani, yana ƙoƙarin nemo kurakurai kan barazanar mutum ga asalin jima'i wanda ya haifar da lalata a cikin dangi. Wannan shine lokacin da abokin aikin da abin ya shafa ke buƙatar kafadar matar don dogaro da kai don tabbatar da ingantaccen sararin samaniya. Wannan bege shine matakin farko na rayuwar aure mai fa'ida bayan cin amana da rashin yarda.

Fuskantar gaskiya

Mayar da aure shine ɓangaren aikace -aikacen alkawuran. Matakan farko suna fuskantar shakku, a lokaci guda; abokin tarayya zai iya yin alwashi wanda zai yi masa wuya ya ci gaba. Wannan shi ne abin da mutum ke fuskanta gauraya da rudani saboda tsoron saki; ana tsammanin nisan nisan tunani amma tare da goyan baya daga dukkan bangarorin a ƙarshe zai zama tafiya mai santsi.

Rashin isasshen amana ko yarda

Lokacin da gadon aure ya ƙazantu, ta atomatik babu wani tabbaci, amma duk da haka yana da mahimmanci nagarta a maido da aure. Zai ɗauki lokaci don samun daidaituwa a cikin dangantakar dangane da yarda da gafarar abokin hamayya don mantawa da son ƙirƙira kai. Haƙiƙƙan alƙawura da tabbatar da “canza tunani” shine babban mafita ga aure mai gamsarwa bayan rushewar alƙawarin aure.


Cibiyoyin addini suna taka muhimmiyar rawa, ta hanyar nasiha ta aminci, wajen ƙyale ma'aurata su warware rikice -rikicen su ta fuskar ruhaniya, ba tare da rabuwa ba. Idan duk abokan tarayya sun yi imani da Maɗaukaki guda ɗaya to ikon bangaskiya cikin maido da aure yana jagorantar su zuwa madaidaiciyar hanya.

A zahiri, gafara aiki ne na imani, muddin dukkan ɓangarori sun buɗe kuma sun yarda da rawar da suke takawa a cikin matsalolin aure sannan maido da cibiyar aure yayi aiki don amfanin su. Tsari ne da ke bukatar soyayya da girmamawa a cikin aure.

Amfanin maido da aure

1. Sabuntar soyayya

Kun ga aure daga mummunan hali da kusurwa mai kyau, gaskiyar cewa kun sami nasarar dawo da shi yana nufin kuna da sabon tunanin soyayya yana ba ku damar bincika ƙarfin junanku kuma ku cika raunin ku yana ba ku aure mai gamsarwa.

2. Bude baki

Yanzu zaku iya magana da yardar kaina ba tare da tsoro ba, ba shakka, cikin ƙauna da girmamawa. Ba ku da ajiyar yadda abokin tarayya zai ɗauki ra'ayin ku. Kuna iya tattauna batutuwan ku cikin nutsuwa har ma da yin jayayya akan makarantun tunani daban -daban don fito da mafita mai daɗi ga ɓangarorin biyu.


3. Gaskiya

Idan za ku iya ɗaukar rashin aminci har abokin ku ya furta kuma ya nemi gafara to hakan yana buɗe zuciyar ku don canji ko kuma inganta buƙatun mutum a rayuwa, haɓaka farin ciki don rabawa da tallafawa abokin tarayya a cikin manyan lokutan su.

4. Amana

Auren da aka dawo da shi cikin nasara yana jin daɗin kowane tabbaci daga juna. Ba ku da wani sirri a cikin dangi wanda ke kawo rashin tsaro ko shakku. Yana ba ma'aurata damar raba nauyi ba tare da kowa ya ji nauyi ba. Wannan shine lokacin da zaku iya yin magana a bayyane game da kuɗi ba tare da samun asusun banki na sirri ba.

Mayar da aure bayan cin amanar amanar mutum gaba ɗaya ya dogara ne akan gafara wanda shine tsari wanda kuke buƙatar kula da shi. Ba ku tsammanin samun canji nan take amma duk wani yunƙuri don canjin halaye don mafi kyau yana buƙatar godiya don haɓaka girman mutum har ma don yin ƙari. Bayan ɗan lokaci, kuna samun jin daɗin duk fa'idodin auren da aka maido.