Cikakken Jagora ga halayen Sagittarius

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 14 Yuli 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
FACE MASSAGE for instant LIFTING of the face, neck and décolleté. No oil.
Video: FACE MASSAGE for instant LIFTING of the face, neck and décolleté. No oil.

Wadatacce

Idan kun auri Sagittarius (ko kuma kusan zama), fahimtar halayen su na iya sauƙaƙa rayuwar ku. Ko da ba ku yi imani da ilimin taurari ba, za ku iya lura cewa akwai wata gaskiya ga abin da suke faɗi game da waɗannan ƙwararrun masu sha'awar.

Kuma idan kun kasance masu bin abin da aka rubuta a cikin taurari, tabbas za ku yaba da jagorar gaba ɗaya ga halayen Sagittarius da muke gabatar muku anan.

Karatu mai dangantaka: Abin da ya ƙunshi Haɗuwa da Matar Sagittarius - Ups and Downs

Sagittarius a takaice

Da farko, bari mu hau kan abubuwan yau da kullun. Mutanen da aka haifa tsakanin 22 ga Nuwamba zuwa 21 ga Disamba an haife su a ƙarƙashin alamar tara na Zodiac, wanda shine Sagittarius. Jigon su shine Wuta, kalar su shudi ce, kuma ranar su ta mako ita ce Alhamis. Jupiter ne ke mulkin su kuma sun mallaki babban ingancin canzawa. Gabaɗaya sun fi dacewa da Gemini da Aries. Lambobin sa'ar su 3, 7, 9, 12, da 21.


Hanya mafi kyau don kwatanta sifar Sagittarius ita ce kibiya. Ba su da tsoro kuma an haife su. Suna saurin barin hanya kuma an haife su shugabanni. Suna bin abin da suke so.

Su kuma ba sa bugun daji. A koyaushe za su gaya muku abin da suke tunani, koda kuwa yana iya zama kamar ba shi da hankali. Ba a hana su tausayi ba, ko da yake. Su manyan abokai ne kuma, ga mutumin da ya dace, abokan ban mamaki na rayuwa.

Karatu mai dangantaka: Cikin Soyayya? Karfin Sagittarius Tare da Sauran Alamomin Taurari

Kyakkyawan halaye na Sagittarius

Mafi kyawun halayen halayen haifaffen Sagittarius shine-yadda suke da kyau! Suna da kyakkyawan fata kuma suna da ƙwarewar gano yanayin abubuwa a kowane yanayi. Wannan yana ba su damar yin iya ƙoƙarinsu ko da lokacin da wasu ke fuskantar damuwa ko rashin fata. Wannan shine dalilin da ya sa suka zama manyan shugabanni, a wurin aiki ko cikin dangi.

Kamar yadda muka riga muka ambata, Sagittarius koyaushe yana kan gaba sosai. Kullum za su gaya muku abin da ke cikin zukatansu, kuma kuna iya dogaro da su ba ƙoƙarin yin amfani da ku ba.


Suna da imani da hikimarsu, jarumtarsu, da karamcin su don jagorantar su zuwa ga duk abin da suke so ba tare da rashin gaskiya ga mutane ba.

Hali mara kyau na Sagittarius

A gefe guda, waɗannan tabbatattun abubuwan ma suna da duhu. Ba su da tsoro kamar yadda suke, mutanen da aka haife su a ƙarƙashin alamar Sagittarius suma suna iya yin sakaci. Wani lokaci suna ɗaukar haɗarin da ba dole ba kuma suna aiki ba tare da taka tsantsan ba saboda suna da ƙarfin gwiwa sosai. Suna iya kasancewa da karfin gwiwa, a zahiri, wani lokacin suna yin kuskure saboda imaninsu cewa ba za su iya yin wani abin da ba daidai ba.

Wani rauni na Sagittarius shine gaskiyar cewa madaidaicinsu wani lokacin yakan juya zuwa rashin dabara.

Sun yi imani da faɗin gaskiya, amma suna sadaukar da nuna tausayawa ga wannan manufa a wasu lokuta. Hakanan suna iya zama marasa haƙuri kuma suna buƙatar kasancewa akan tafi a kowane lokaci. Wannan yana haifar da rashin daidaituwa kuma wani lokacin ba abin dogaro bane yayin da hankalinsu ke canzawa kuma sha’awarsu ta ɗan gajeren lokaci ce.

Har ila yau Gwada: Wane Irin Mutum ne na Zamantawa Kuna da Tambayoyi

Yadda ake jan hankali da kiyaye Sagittarius


Mazajen Sagittarius kusan kusan masu jan hankali ne kamar yadda suke masu hankali da falsafa. Yana iya zama kamar sabani akan kallon farko, amma a zahiri kawai bayyanuwar buƙatu ɗaya ce - don isa gaskiya game da komai.

Don haka, suna jan hankalin matan da ba su da ƙima, waɗanda ke kusantar raba hanyarsu kuma su kasance masu zaman kansu da ƙarfin hali.

Matan Sagittarian sun kasance masu fita da daji. Suna da ƙarfi kuma suna son tattaunawa mai zurfi da gogewa waɗanda ke barin ku da rashin iya magana kwata -kwata (kamar tsalle bungee). Don jan hankali da kiyaye ta, kuna buƙatar kasancewa cikin shiri don nishadantar da ita koyaushe kuma ku bar ta ta bayyana halayen ta a duk bangarorin rayuwa.

Karatu mai dangantaka: Zodiac Dating - Mai kyau da mara kyau

Sagittarius cikin soyayya da aure

Sagittarius bazai iya soyayya nan da nan ba. Suna buƙatar tabbaci mai yawa cewa abokin tarayya ba zai zama mai wahala ko wahala ba. Koyaya, da zarar sun sadu da mutumin da ya dace, suna iya kasancewa kuma galibi ana sadaukar da su ga alaƙar. Suna jin daɗin soyayya da soyayya mai ban mamaki da ban sha'awa.

Abin takaici, Sagittarians sun yi imani da kula da bukatun ku. Ba za a iya riƙe su ba. Idan suna jin cewa abokin aikinsu yana faɗuwa a baya ko kuma ya kasance mai ɗamara da mabukaci, ana iya jarabce su da su tsere. Abu mai kyau shine, kodayake, cewa za su gaya muku hakan a gaba. Suna kai tsaye kuma ba za a bar ku kuna mamakin inda kuka tsaya ba.

Lokacin da Sagittarius yana da iyali, za su yi masa komai. Za su kasance masu kwarin gwiwa har sau biyu don samun nasara, kuma za su yi aiki tuƙuru. Koyaya, su ma suna buƙatar yin wasa da ƙarfi. Wannan shine dalilin da ya sa hutun dangi tare da Sagittarius yayi kama da Jumanji a wasu lokuta. A ƙarshe, Sagittarius mutum ne mai ban sha'awa, mai motsawa, kuma mai gaskiya, kuma yin aure ɗaya yana ba da tabbacin rayuwa mai daɗi.