Nasihu 5 ga Mata masu fama da rabuwa

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 9 Afrilu 2021
Sabuntawa: 26 Yuni 2024
Anonim
AMFANIN SHAYIN HULBA DA KANINFARI GA MASU AURE DA MARA SA AURE(MATA DA MAZA FISABILILLAH
Video: AMFANIN SHAYIN HULBA DA KANINFARI GA MASU AURE DA MARA SA AURE(MATA DA MAZA FISABILILLAH

Wadatacce

Zuciyarku ta karye. Mafi munin ya faru, abokin tarayya ya tafi, kuma kuna mamakin yadda a cikin jahannama za ku ɗauki sassan rayuwar ku.

Kun gaji da kuka da yawa, kun shagala da yadda ake tsara ranar, balle wani abu ya wuce awanni 24 masu zuwa, kuma kadaici ya murkushe ku. Tambayoyi miliyan na iya shiga cikin tunanin ku, “Ta yaya wannan ya faru? Shin wannan shine ƙarshen? Me nayi laifi? Ta yaya zan iya yin daidai? Ta yaya zan biya kuɗin? Kula da yara, gida? Shin koyaushe zan ji wannan mummunan abu? ”

Rabuwa na iya jin kamar ƙwallon ɓarna ya ratsa tushen rayuwar ku. Don haka me kuke yi yanzu?

1. Kula da kuɗin ku ta hanyar samun yarjejeniyar rabuwa


Idan abokin aikin ku yana samun kuɗi fiye da ku, ko kun dogara da abin da suke samu don biyan kuɗi, sami yarjejeniya a wurin.

Za ku buƙaci duk ƙarfin motsin ku a cikin ɗan lokaci mai zuwa don haka ɗauki wannan muhimmin matakin don tabbatar da cewa ba ku ma da damuwa game da takardar kudi.

Kada ku bari girman kai ya hana ku kula da kanku da alhakinku.

2. Yi shawara kan tsawon lokacin da za ku rabu

Wasu abokan hulɗa suna dawowa tare bayan rabuwa. "Rashinsa yana sa zuciya ta ƙara girma" in ji tsohuwar magana kuma wasu mutane suna ganin cewa lokacin na iya zama lokacin taimako mai taimako.

Zai fi kyau a ɗan huta fiye da ci gaba da shiga cikin abubuwan ɓarna waɗanda kawai ke ƙara ɓata ainihin dangantakar. Wata daya zuwa shida na iya zama lokaci mai amfani, kawai isasshen lokacin yin tunani da numfashi, amma ba lokaci mai yawa da ku da abokin aikin ku suka haɗa sabbin rayuwa daban.


3. Yaƙi domin rayuwarka

Za ku shiga cikin ranakun da za su gwada duk bangaskiyar ku, ƙarfin ku, da ƙarfin hali. Za ku ratsa cikin kwaruruka na matsananciyar damuwa da kololuwar farin ciki.

Kada ku firgita yayin da kuke zagayawa ta matakai daban -daban na baƙin ciki, daga ƙaryata, fushi, yarda, ciniki da baƙin ciki.

Wannan tsari ne na halitta kamar tsoho kamar lokaci da kansa. Mata da yawa a cikin tarihi sun sha wahala don ƙauna kuma sun gano zurfin ƙarfin warkarwa, farin ciki, amincewa da kai, da ikon mutum. Yaƙi don rayuwar ku, rayuwar ku, kuma ku tambayi kanku waɗannan tambayoyin yanzu:

Su waye abokaina? Ta yaya zan iya ƙarfafa waɗannan alaƙar a yanzu? Ta yaya zan nemi taimakon da ya dace da kowane ƙarfin abokina? Ka tuna, ba kowane aboki ne zai zama “kuka a kafaɗata” irin aboki ba, amma yana iya zama abokin da ya ƙware wajen gwada ajin rawa.

Menene burina? Ta yaya zan iya komawa cikin wasu abubuwan sha'awa waɗanda ke nuna zurfin sha'awar ainihin kaina?


Ta yaya na shiga cikin mawuyacin yanayi a baya ba tare da na shiga cikin halayen ɓarna ba?

Waɗanne imani, ayyuka, ayyukan kerawa, littattafai, ƙungiyoyi, mutane, wurare sun taimaka min ganin haske a cikin duhu?

Ta yaya zan iya yin alheri ga kaina da ƙaunataccena wanda ya zaɓi kada ya kasance tare da ni a wannan lokacin? Haka ne, wannan mai tauri ne.

Kyautatawa kanku na iya nufin barin buƙatar yin ƙoƙari don gano hanyoyin magance matsalolin a dangantakar ku. Wani lokaci kuna buƙatar ɗaukar hutu na tunani yana ba da lokaci don haɓakawa da aiki yana warkar da ku. Kyautatawa ga ƙaunataccen ku na iya nufin girmama buƙatun su na sarari.

4. Yi imani

Haka ne. Yi imani. Ba za ku sami duk amsoshi ba haka kuma ƙaunataccen ku. Yi imani cewa ta hanyar ciyar da kanku a wannan lokacin, ba tare da la'akari da abin da ƙaunataccenku ya zaɓa ya yi ba, zai sami fa'idodi na dogon lokaci.

Koyo don kula da kanku da ƙauna, tausayi, da mutunci ba kawai zai inganta alaƙar ku ba idan kun yanke shawarar sabunta haɗin gwiwar ku, amma aikin da kuke yi zai kuma ciyar da tushen soyayya wanda ke zuwa daga mutum ɗaya da zai kasance tare da ku har abada: ku.

5. Yi abin mahaukaci

Da kyau, kafin ku fita yin biki kamar tauraro, bari in sake maimaita wannan. Yi wani abu mai ɗabi'a mai ɗabi'a, ɗabi'a, daraja, da doka. Amma fun. Rinya gashin gashin shuɗi. Je wani wuri sabo. Koyi rawa tango. Yi a daren mic. Tallafa wa yaro.

Babu wani abu da ya fi ban sha'awa fiye da mutum mai ban sha'awa, don haka zama mai ban sha'awa ga kanka.

A ƙarshe, Ina son ɗan ɗan lokaci in yarda cewa idan kuna cikin alaƙar da ke cin zarafi, komawa baya ba shine mafita ba. Nemi tallafin ƙwararru don taimaka muku kewaya rikitarwa na abin da zaku ji.

Idan kuna son ƙarin tallafi kan bunƙasa yayin rabuwa, rabuwa ko saki, za ku iya samun littafina "Warkar da Zuciya: Littafin Jagora ga Mata".

Kula da kanka da kyau.