Shawara Auren Na Uku: Yadda Ake Yinsa

Mawallafi: Randy Alexander
Ranar Halitta: 23 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Power (1 series "Thank you!")
Video: Power (1 series "Thank you!")

Wadatacce

Don haka kuna yin aure a karo na uku, kuma muna da tabbacin cewa a wannan karon kun yi niyyar sanya aurenku ya yi aiki, bayan haka, wa ke yin aure da niyyar saki? Babu kowa!

Muna taya ku murna kan ƙoƙarin ku na neman abokin zama na rayuwa wanda zaku iya jin daɗin ciyar da sauran rayuwar ku tare, kuma don rashin yin kasala lokacin da da yawa za su samu. Don taimaka muku a hanya muna kuma da wasu shawarwari na aure na uku waɗanda da fatan za su taimaka muku ku sanya wannan auren ya kasance mai dorewa.

1. Abin da ba daidai ba

Kafin ku shiga cikin aurenku na uku, ku tambayi kanku wannan; me ya faru a cikin aurena biyu na baya? Me nayi laifi? Ta yaya zan canza waɗannan alamu a cikin wannan aure?

Tabbatar cewa ku rubuta tambayoyinku da amsoshinku don ku iya yin tunani da tunatar da kanku don ci gaba da tafiya a cikin waɗannan lokutan lokacin da kuka fara zamewa cikin tsoffin hanyoyin ku.


Wannan shawara ta aure ta uku an yi niyyar tunatar da ku ne ku amince da ɓangaren ku a cikin matsalolin auren ku na baya. Ko da ba ku aikata wani abin da bai dace ba, ko ba ku da alhakin kisan, ku tambayi kanku me ya jawo hankalin waɗannan mutanen? Me suka koya maka?

Wataƙila kun auri mutanen da suka yi yaudara misali, wanda tabbas ba laifin ku bane, amma tambayar kan ku menene a cikin ku wanda ke jawo yanayin magudi a cikin rayuwar ku zai kawo ɗan fahimta. Idan za ku iya magance wannan, to ba za ku jawo hankalin mutanen da suke yi muku haka nan gaba ba.

2. Wane irin kwarin gwiwa kuke da shi na yin aikin auren ku?

Wannan yanki na nasihar aure ta uku ita ce kwaya mai tsananin so. Wadanda ke shiga da fita daga cikin aure ba su da shiri ko son yin kokari a cikin auren nasu, wanda ke sa su wargaje.

Idan wannan shine ku, kuyi tunani sau biyu kafin kuyi aure kuma ku tabbata cewa kuna shirye don saka hannun jari kowace rana a cikin dangantakar ku kuma wani lokacin ba daidai bane. Idan baku shirya ba sai ku adana kuɗin ku da matsala kuma ku yi kwanan wata abokin tarayya.


Issuesaya daga cikin mahimman batutuwan da ke cikin wannan yanayin shine sau da yawa akwai mata ko miji waɗanda ke tunanin sun yi daidai kuma ba sa son yin sulhu koda da farashin farin ciki da walwalar wasu. Ko da sun yi kuskure.

3. Hankalin samun dama na iya sa ka samu damar yin aure a sarari

Idan kun ji kuna da haƙƙi ta kowace hanya kuma ba za ku ci gaba da hakan ba, za ku ƙare cikin aure na zahiri ko saki. Yana da sauƙi.

Ana ganin wannan yanayin a cikin (amma bai keɓanta ba) musamman lokacin da mata ɗaya ke kan aurensu na uku kuma lokacin da mata ɗaya ke da kuɗi da yawa.

Ko da kuna da kuɗi da yawa, har yanzu kun cancanci samun wani ya ƙaunace ku don wanene ku, kada ku sasanta da wanda ya jawo hankalin ku don kuɗi. Kuma idan kuna da niyyar yin aure saboda irin waɗannan dalilai na sama, ku sani cewa ku ma kuna barin soyayya ta gaskiya saboda kuɗi. Daidai ne da sayar da ranka.


Idan zaku iya amincewa da wannan sifar kuma kuyi aiki da ita, to zaku sami kanku kuna yin aure saboda duk dalilan da suka dace - don ƙauna, kuma tabbas za ku ga cewa ba lallai ne ku sake yin maganin kashe aure ba!

Anan akwai jerin halaye guda huɗu waɗanda zaku iya amfani da su don tabbatar da cewa kuna yin bikin farin ciki da gaske na uku na aure.

1. Ka mai da hankali, saurara ka saurari matarka

Kula da abin da suke faɗi, kuma lokacin da kuke tare da su, kuma kuka ga hankalin ku yana yawo akan wasu abubuwa, ku dawo da kan ku ga kula da matar ku. Idan kun yi hakan, za ku haɓaka aminci da kusanci, kuma sadarwar ku da ba ku sani ba tare da matarka za ta sanar da su cewa duk kun shiga.

2. Yi magana 'da' maimakon 'a' mijinki

Babu wanda ke son a yi masa magana 'a' amma kowa yana shakatawa lokacin da suke magana 'tare. Cire shingayen da ba a iya gani tsakanin ku ta hanyar haɓaka wannan al'ada ta sadarwa mai sauƙi kuma duba canje -canjen da wannan dabarar ke kawowa.

3. Ku kawo kaskanci ga auren ku

Ka ce ku yi nadama idan kun yi kuskure, ko ma a wasu lokuta idan hakan zai daidaita. Ka ce na gode wa matarka - na gode don yin tunani, yin la’akari, sanya ku jin yadda suke yi. Kasance akan lokaci, saurare su, rage kariyar ku tare da su. Kasance mai rauni. Duk waɗannan matakan suna sa matarka ta ji ana son ta, ana so kuma ana yaba ta kuma bi da bi, za su nuna muku hakan, kuma za ku ƙirƙiri sake zagayowar ƙauna, da amincewa tare da ƙaramin ƙoƙari!

4. Yin nadama bai isa ba, bi da ayyuka

Idan kuka yi nadama kan wani abu da kuka yi, kar ku sake maimaita kuskuren ɗaya-hakuri ya zama fanko idan ba ku bi ta hanyar aiki ba kuma wannan shine hanya mai sauri don rasa amana a dangantakar ku-amince da mu, wannan kashi ɗaya ne na shawarar aure na uku da kuke buƙatar sani!