Nasihu 5 don Tsirar da Gyara tare da Yara

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 14 Yuli 2021
Sabuntawa: 9 Yiwu 2024
Anonim
Ceiling made of plastic panels
Video: Ceiling made of plastic panels

Wadatacce

Gyaran gidanka babban aiki ne mai tsada kuma mai ɗaukar lokaci duk a kan kansa, yanzu ku yi tunanin rayuwa ta hanyar gyara yayin da yara ke yawo a cikin gidan, suna ihu cikin rikicewa, duk lokacin da kuke ƙoƙarin tsayawa kan jadawalin ku ci gaba da al'amuran ku na yau da kullun.

Haka ne, ba hoto bane kyakkyawa, kuma komai zai iya fada cikin rudani da sauri. Babu musun cewa gudanar da aikin ku, tarbiyyar yara, da alhakin aure a lokaci guda na iya zama ƙalubale, don haka idan kuna tunanin sake fasalin, kuna buƙatar shirin yaƙi mai ƙarfi.

Shi ya sa a yau za mu ci gaba da bin wasu muhimman abubuwa nasihu don tsira daga aikin sabuntawa tare da yara, sarrafa lokacin ku, ku sa yara (da sauran manyan ku) su yi farin ciki, da gudanar da ingantaccen ingantaccen aiki.


Anan akwai matakai don gyara gidan da babu matsala.

Bayyana kuma saita tsammanin

Shawara ta farko don tsira da sake fasalin yara tare da ƙananan yara shine don magance sha'awar yaran ku kuma saita tsammanin tare da su.

Tare da yara. Yana da dabi'a cewa za su so su san duk abin da ke faruwa.

Akwai yuwuwar cewa ba za ku iya samun aiki mai yawa tare da 'yan kwangila ba (ko kuma idan kuna sake gyara ɗaki da kanku) idan yaran suna yin tambayoyi akai -akai, taɓa kayan aiki, ko sake kunna yaƙin Thermopylae a falo.

Don haka, kuna buƙatar bayyana musu abin da ke faruwa. Da fatan, wannan zai taimaka wajen kiyaye su cikin kulawa.

Makullin shine don kiyaye bayanin a matsayin mai sauƙi kuma mai sauƙi kamar yadda zai yiwu, don haka kuna buƙatar shirya amsar ku da kyau a gaba.

Ganin yadda yara ke son gabatar da tambayoyi da yawa masu zuwa, tabbas ku shirya ɗimbin amsoshi - kun san su mafi kyau don haka kawai ku yi tunani kaɗan.


Mafi mahimmanci, kuna buƙatar fahimtar su cewa akwai wasu manyan canje -canje da ke zuwa kuma sararin da suka taɓa sani zai ɗan bambanta daga yanzu. Yin magana game da wannan da wuri zai ba su lokaci don daidaitawa.

Ci gaba da ayyukan yau da kullun

Yara suna son tsarin yau da kullun kuma ba sa son nuna farin ciki da annashuwa lokacin da wani abu ya canza kwatsam.

Tabbas, ku dawo gida tare da pizza dare ɗaya kuma kun kasance jarumi, amma fara canza tsarin aikin su na yau da kullun saboda sake fasalin, kuma za su fara samun ɓarna da ɓacin rai. Wannan shine dalilin da ya sa yana da mahimmanci ku yi ƙoƙari mafi kyau don kiyaye ayyukanku na yau da kullun muddin za ku iya, tare da ɗan tarwatsewa.

Yanzu, dangane da sikelin sake fasalin, ƙila ku yi wasu gyare -gyare. Misali, kuna gyara kitchen, don haka yanzu kuna yin karin kumallo a cikin falo.

Mai girma, tabbatar da sanya shi cikin wasan nishaɗi, amma mafi mahimmanci, tabbatar da hakan kiyaye al'amuran ku na yau da kullun kuma ku ci abinci a lokaci guda kowace safiya. Wannan zai taimaka muku kiyaye jadawalin ku, kuma ku sa kowa farin ciki.


Yi aiki tare da ƙwararru da yaranku

Wataƙila hanya mafi kyau don tsara sassauƙa mai daɗi da daɗi shine yin aiki tare da ƙwararre, don haka yana da mahimmanci don tabbatar da cewa kun shirya don gyaran gidan ku ta hanyar tuntuɓar gogaggen ɗan kwangila.

Amma lokacin da kuke da yara, kuna hanzarta koya cewa yana da kyau ku riƙe su cikin madauki.

Yara suna son wasanni kuma suna son kasancewa masu ƙira, don haka yana da mahimmanci don ba wa yaranku aiki a cikin aikin kuma.

Wannan yakamata ya zama wani abu da zasu iya yi cikin sauƙi, wani abu wanda ba zai cutar da kamannin ɗaki da jin sa ba, kuma ba shi da haɗari. Kamar gyaran daki.

Tare da taimakon ku da jagorar ku, yaranku za su iya yin salon dakunan su tare da dabarun fasahar su - sa su zana bango, haɗa fenti, da ba da gudummawa ga fentin yadda za su iya.

Kalli bidiyon:

A kiyaye yara lafiya

Yara suna da ban mamaki. Lokaci guda suna nuna hankali sama da matsakaiciya kuma suna nuna gwaninta na musamman na musamman, ɗayan kuma suna ɗora kawunansu akan teburin tare da nuna rashin ɗaukaka. Don haka, a matsayin iyaye masu ƙauna, aikinku ne ku kiyaye su a koyaushe.

Wannan shine dalilin da ya sa ya zama tilas a tabbatar da yaran gaba dayan gidan a yayin sake fasalin, musamman ma yankunan da a yanzu ake gyaran su.

Wannan ya ce, zai zama hikima ce a fitar da su daga gidan gaba ɗaya yayin manyan ayyuka. Babu buƙatar su saurari hakowa da buguwa, a maimakon haka, sauke su a wurin kakanninsu ko a wurin kula da yara.

Yi hutu daga sake fasalin

Babu wanda zai iya zarge ku don son gyara aikin da sauri. Amma kuna da iyali yanzu, yaranku ƙuruciya ne kuma basu da ƙarfin tunani da tunani don fahimtar motsin ku da himma.

Suna bukatar hutu, haka ku ma. Yana da mahimmanci ku ɗauki mataki kowane lokaci a wani lokaci, kuma ku ɗauki hutu ɗaya daga sabuntawa don sake saduwa da ƙaunatattunku, kuma ku aikata abubuwan da kuke so.

Kada ku raina muhimmancin dangantaka da kasancewa.

Waɗannan ƙananan hutu za su taimaka muku cajin batirin ku kuma ci gaba da aikin tare da sabon sha'awar da aka samu.

Gyaran gidanka yana nufin numfasa sabuwar rayuwa a cikin muhallin ku, da sake soyayya da rayuwar ku gaba ɗaya.

Amma idan kun hanzarta shiga, wataƙila ba za ku sami irin wannan babban lokacin ba, don haka amfani da waɗannan nasihu don tsira da sakewa tare da yara kuma sanya shi nishaɗi da jin daɗi yayin kiyaye kowa farin ciki.