Alamomi 8 Alakarku Zata Dore

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 4 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
8 Excel tools everyone should be able to use
Video: 8 Excel tools everyone should be able to use

Wadatacce

Hoto wannan; kun sadu da wannan mutumin mai ban mamaki wanda tabbas yana da duk halayen da kuke so koyaushe cikin mutum. Kuna faɗuwa don fara'arsa mara wahala kuma ku yarda ku fita tare da shi. A bayyane yake cewa kuna son shi kuma cikin kankanin lokaci kuna cikin dangantaka da shi. Abin da ku biyu ke da kyau, da kyau, aƙalla na wasu watanni kafin daga ƙarshe ya same ku cewa dangantakar ba ta aiki.

A cikin ɗan gajeren tunani, za ku waiwaya baya ku gane cewa akwai abubuwa da yawa da kuka yi watsi da su game da shi da farko. Wataƙila, soyayya ta makantar da ku amma yanzu lokacin hutu na dangantakar ku ya ƙare kuma kuna ganin abubuwa sosai. Kuma a bayyane yake cewa kun daidaita don mutumin da ba daidai ba.

Ya same ku cewa waɗancan abokai da dangin da suka gaya muku cewa ba shi da kyau a gare ku daidai ne. Ba ya goyan bayan mafarkin ku kuma hangen nesa na rayuwa ya sha bamban da nasa. Ta yaya kuka ma ƙare tare da shi?


Da kyau, irin wannan yanayin koyaushe yana yiwuwa lokacin da dangantaka ta kafu kawai akan motsin rai. Sabili da haka lokacin da motsin zuciyarmu ke gudana a zahiri babu wani abu da yawa da zai haɗa alaƙar. Amma abu mai kyau shine koyaushe akwai hanyar da za a faɗi ko da gaske ana nufin mutum a gare ku. Anan akwai wasu nasihu kan yadda zaku san idan shine mutumin da ya dace da ku.

1. Yana girmama ku

Abu na farko da yakamata ya gaya muku ko shine mutumin da ya dace da ku shine yawan girmamawa da yake yi muku. Yana da sauƙi koyaushe a faɗi ko mutum ne mai mutunci ta yadda yake bi da wasu mutane ko abokanka da dangin ku. Maza na iya yin aiki sosai, don haka idan ya yi ƙoƙari ya nemi lokaci don ku to ya cancanci yin la’akari. Tunda hakan yana nuna cewa yana girmama matsayin ku na mace a rayuwarsa kuma hakan shine girmamawa. Hakanan, babu abin da ke dogaro da gaskiya idan ana batun tantance ko mutum yana da mutunci. Wannan ita ce sifar da za ta hana shi girmama ku ta hanyar ɓoye muku abubuwa.


2. Yana yi maka sadaukarwa

Kyakkyawar alaƙa ta ƙunshi mutane biyu waɗanda ke da niyyar yin abubuwa suyi aiki tsakanin su. Kuma abin da wannan ke nufi ga ku biyu shine cewa dole ne ku yi sadaukarwa da yawa a hanya. Don haka idan mutumin ku ya ƙi yin sadaukarwa a gare ku, da gaske bai cancanci ku ba. Domin idan kai ne wanda koyaushe ke sadaukar da kai gare shi, za ka ƙare da alaƙar da ba ta dace ba. Don haka, sadaukarwar da yake yi ko baya yi na iya bayyana idan da gaske yana kula da ku da lafiyar ku. Shin za ku iya dogaro da shi don ya taimake ku lokacin da kuke cikin matsala?

3. Kuna raba ƙima ɗaya

Ofaya daga cikin abubuwan da galibi ke haifar da rikici tsakanin ma'aurata shine kasancewar suna da ra'ayoyi daban -daban akan rayuwa. A sauƙaƙe za ku iya gujewa faɗawa cikin wannan tarkon ta hanyar fahimtar ƙimarsa da yadda suke daidaita fahimtar rayuwarsa.Dabi'un sa sun yi daidai da na ku? Idan ba a bayyane suke ba, to babu wata illa a roƙe shi don bayyanawa. Dalilin da yasa ƙimomi masu mahimmanci ke da mahimmanci shine cewa suna tabbatar da yanke shawara a cikin alaƙar tana da sauƙi.


4. Kaunarsa ba ta da iyaka

Mun yarda cewa babu wanda yake cikakke kuma ƙauna ba ta da iyaka, daidai ne? To, akwai dalilai da yawa da ya sa mutuminku zai yi irin wannan soyayya. Lokacin da ya ƙaunace ku da duk kurakuranku, zai zama kawai taimakon da kuke buƙata don zama mafi kyawun sigar kanku. Ko da lokacin da sauran duniya ke tunanin ba ku da ƙima, har yanzu zai ga ƙima sosai a kasancewa tare da ku. Kuma hakan zai tabbatar da farin ciki a cikin dangantakar ku na shekaru masu zuwa.

5. Dangin ku da abokan ku suna son sa

Ee, alaƙar tana tsakanin mutane biyu amma kafin kuyi la’akari da wannan mutumin na gaba, gano menene dangin ku da abokai na kusa da shi. Waɗannan mutane ne waɗanda suka kasance a cikin rayuwar ku shekaru da yawa kuma tabbas sun san abin da ya fi muku kyau. Da gaske za su iya taimaka muku yin tunani sosai kafin yanke babban shawara game da wannan sabon mutumin. Hakanan, ku lura da yadda yake mu'amala da mutane, waɗanda ke kusa da ku, zai bayyana muku halayen sa na gaskiya. Idan shi ne mutumin da ya dace da ku ba kawai zai girmama ku ba har ma da mutanen da kuka fi damuwa da su.

6. Yana nuna maka

Maza suna bayyana yadda suke ji daban da na mata. Namijin ku bazai iya gaya muku cewa yana son ku ba amma zai tabbatar muku da kaunar sa ta yadda yake mu'amala da ku. Ofaya daga cikin hanyoyin da mutum zai yi shi ne ta hanyar nuna ku ga manyan abokansa. A kaikaice, shi ne yake gaya muku yawan ƙima da ƙima da kasancewar yana alfahari da kasancewa tare da ku. Wani abu game da shi yana nuna muku shine yana ƙoƙarin yiwa yankin sa alama a kusa da ku. Kuma maza kawai suna samun wannan kariya a kusa da abubuwa ko mutanen da suke daraja su.

7. Kullum yana sauraron ku

Sadarwa tana da mahimmanci don ci gaba da kowane alaƙa ta sama da ƙasa. Don haka, kun cancanci mutumin da ba koyaushe zai lanƙwasa don samun hanyarsa a cikin kuɗin ku ba. Dole ne ya zama ya isa ya saurara kuma yayi la’akari da ra’ayin ku a duk shawarar da zaku yanke tare. Wannan halin kuma shine abin da zai tozarta ku a matsayin sa na amintacce ɗaya. Za ku zama mutum ɗaya wanda koyaushe yake gudu zuwa lokacin da yake cikin matsaloli kuma yana buƙatar wanda zai taimake shi ya yi tunani ta hanyar abubuwa. Tabbas, wani abu kuke so, a'a?

8. Tattaunawa da shi yana wadatarwa

Dukanmu mun cancanci wannan mutum ɗaya da muke ɗokin raba abubuwan yau da kullun na rayuwar mu. Idan mutumin ku ba wannan mutumin bane to dangantakar ku tana cikin babban matsala. Duba, tattaunawa ta kusa shine ɗayan ingantattun hanyoyin haɓaka haɗin kai tare da kowa. Don haka duk wata kyakkyawar alaƙa ta cancanci yanayin da zaku iya magana game da komai kuma ku sami wadata. Irin wannan yanayin yana haifar da wata hanya ta buɗe ido a cikin dangantakar ku wanda zai sa ku kusanci biyu.

Na ci amanar waɗannan nasihun yanzu suna kawar da duk tambayoyin da kuke da su akan ko mutumin da kuke gani yanzu shine daidai a gare ku. Galibi, waɗannan halayen ba za su bayyana a gare ku ba a cikin mu'amalar farko da za ku yi. Amma kuna buƙatar yin hankali sosai kan tabbatar ko ya dace. Tambaye shi duk tambayoyin da kuke buƙata kuma ku tabbata kuyi nazarin yadda yake aikatawa a kusa da ku ko abokansa. Tare da hakan, zaku sami damar tattara abubuwa da yawa akan shi wanda zai taimaka muku yanke shawara mafi kyau.

Yahaya
John shine ya kafa www.thedatinggame.co, gidan yanar gizon da aka sadaukar don matan da ke neman shawara kan soyayya da alaƙa. Yana da sha'awar taimaka wa mata su ji daɗin kansu da samun kyakkyawar alaƙa mai gamsarwa. A cikin lokacin sa, yana son karantawa game da batutuwan 'geeky' kamar tsoffin tarihin & kimiyyar sararin samaniya.