Alamomin Tashin Jima'i da Hanyoyin Gina Kimiyyar Fuska

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 14 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Let’s Chop It Up (Episode 27) - Saturday April 17, 2021
Video: Let’s Chop It Up (Episode 27) - Saturday April 17, 2021

Wadatacce

Haɗuwa da tashin hankali na tashin hankali na jima'i shine motsin rai mai ban sha'awa, wanda ke kawo gaba ga mafi yawan dabbobin ku yayin da kuke jin daɗin jin daɗi, jin haushi yana lulluɓe ku duk lokacin da kuka kusanci wannan mutumin.

Bugu da ƙari ga tingling, jin daɗin jin daɗi a cikin jiki, da rawar motsa jiki tsakanin mutane biyun da ke jan hankalin junansu, ana iya danganta tashin hankali na jima'i da alaƙa ta jiki. Kuna iya zaɓar yin aiki ko rashin yin aiki akan ɗanyen ku, daji, da sexy na jan juna.

Haɗin haɗin daji

Za a iya kwatanta alamun tashin hankali na jima'i azaman yanayi mai ɗaga yanayi inda kuke son hawa sama ko tafiya mil don ganin wannan mutumin, ku more kusanci da juna, har ma ku fara jin daɗi game da bayyanarku yayin da kuke yin gaban gaban madubi da safe.


Haɗin kai na zahiri da bayyananniyar jituwa ta jiki na iya ƙarewa cikin ɓarnawar ƙasa, jima'i na cathartic ko kuma yana iya zama kamar yadda yake, kamar tsakiyar iska da aka dakatar da jin yana shawagi na ɗan lokaci sannan ya shuɗe daga baya. (Duk da haka, yana da kyau har ya dawwama!)

Idan kuna neman alamu don tabbatar da cewa haɗin haɗin gwiwa ne na halattacce da kuma hanyoyin da za ku iya riƙe wannan tashin hankali na jima'i, kada ku sake dubawa!

Tabbatattun alamun tashin hankali tsakanin mace da namiji:

  • Idanun ido haɗe da satar kallon da ke motsawa tsakanin ɗan hutu da ramawa - yana nuna yanayin tashin hankali na jima'i.
  • Rashin hankali a cikin hulɗar ku inda kuke gwagwarmaya tare da sha'awar kada ku buga maɓallin firgita a kusa da bae na lokacinku.
  • Kuna ganin kanku kuna yin mamakin sau da yawa game da mutum galibi a cikin yanayin tserewar jima'i, kusan azaman al'ada.
  • Yanayin wutar lantarki inda kuke yaƙi da sha'awar taɓa mutumin kuma kawai ku ƙare da yaba musu tunda ba ku ganin wasan wuta yana faruwa nan da nan.
  • Akwai mahallin kwarkwasa a cikin kowane mu'amala da kuke rabawa tare da su.
  • Abokanka ko abokan aikinka, idan wurin aiki ne, suna ba da shawarar ka raba sunadarai masu fashewa.
  • Farin cikin da kuke samu duk lokacin da suke tafiya ba a taɓa gani ba. Tafiyar su, murmushi, ko kasancewar su kawai shine babban motsawar jima'i a gare ku!
  • Harshen jikin ku yana da ban tsoro a gaban su kuma idanun ku da idanuwan ku da murmushin da ke gefe suna nan don su gani kuma su sani kawai!

Alamu na alamun tashin hankali na jima'i daga namiji ko mace ba su da wuyar ganewa. Waɗannan alamun tashin hankali na jima'i a cikin maza da mata suna nuna cewa akwai damar ɗaukar abubuwa zuwa mataki na gaba.


Idan kuna fuskantar waɗannan manyan alamun sunadarai na jima'i kuma kuna neman hanyoyin haɓaka tashin hankali na jima'i har yanzu, to ga wasu nasihu kan yadda ake gina tashin hankali na jima'i tare da namiji ko mace.

Alamun ilmin sunadarai da yadda ake gina tashin hankali na jima'i tare da mace ko namiji, ba tare da yin danyen aiki ba:

1. Kula da ido mai hankali

Sadarwar ido mara kyau da kallon sata shine mafi kyawun fa'idar ku don rage tazara tsakanin kasancewa mai son yin shiru da zama abokan laifi. Kasance da dabara kodayake, ba kwa son ku zo a matsayin mai farauta akan balaguron.

Duba, riƙe wannan kallon tare da ɗumi -ɗumi, haskaka murmushin ɗumi mai sauri sannan ku kau da kai cikin daƙiƙa ɗaya.

Ta wannan hanyar, kuna sanya su mamaki ko kuna bincika su, ko kuwa kallon ɗan lokaci ne wanda baya nufin komai. Turawa da jan hankali da yanayin rashin tabbas na iya ba da babbar himma ga farkon gina jima'i mai ban sha'awa.


2. Samun ban dariya da butulci, amma rage wasan kwaikwayo

Maimakon zama mai ban mamaki, ko yin biɗan manufa ta rayuwar ku, ku sauƙaƙa abubuwa da sauƙi a rage tarkon rikitarwa ko duk wani abin da zai faru nan gaba.

Yi dariya, zama mai wayo, da sexy amma ba datti ba. Hakanan, kiyaye shi duka da sauƙi, kar ku sanya abin jan hankalin ku a matsayin babban maƙasudi. Kulawar da ba ku rarrabewa ga mutumin na iya sa su ji suna bin sa da gudu don neman mafaka! Baya ga haka, ba kwa son ku zo a matsayin mutum mai bukata, mara sha’awa.

3. Kada ku bari lokacin yabo ya zame

Idan murƙushewar ku yana da kyau musamman ko gashin su, ƙamshi, murmushi, ko takalmi - komai yana kama da zato, sauke yabo. Ba kwa buƙatar yin nuanced tare da fasahar yabo. Ka tuna yin amfani da kayan aiki da yawa na yabo da gaske.

Kyakkyawan tunani, yabo mai ma'ana na iya zama babban farawa na tattaunawa da haɓaka yanayin mutum don jan hankali.

Tsaya don ɗan gajeren zango, magana mara aiki bayan kun yaba su kuma jinkirta ban kwana.

Bari a bayyane yake cewa ba ku da saurin yagewa don komawa ga abin da yake, kuma kamar dakatar da tashi.

4. Gina kusanci tare da kiwo bazata

Kiwo na bazata wani salo ne mai sauƙin kai.

Ka sa su ji zafin tashin hankali na tashin hankali ta hanyar kiwo hannunka a kan nasu ko ta taɓa taɓawa ta baya ta hanyar da ba ta dace ba. Ka tuna yin bayanin tunani na kowane alamun ramawa ko rashin jin daɗi.

Yi amfani da waɗannan alamun na yau da kullun azaman masu gina tashin hankali na jima'i.

5. Nuna mafi kyawun kadarorin ku, yi wasa don ƙarfin ku

Kasance mai walƙiya ba tare da haɗuwa ba a matsayin yaro mai cin sukari.

Farin ciki yana da kyau. Shigar da himma a cikin tattaunawar ku. Kasance masu ƙarfin nuna jikin ku ko murmushin ku mai ƙayatarwa tare da jin daɗin tabbatar da kan ku.

Dress don faranta rai ta hanyar keɓance ɗan lokaci yayin da kuke yin ado don aiki idan murkushe ku ya zama abokin aikinku ko ma wani ne a aji na sha'awa. Ba wai kawai zai haɓaka matakin amincewa da ku ba amma kuma zai ɗauki ƙwallon ido daga mai hangen nesa ko wataƙila ma wasu abokan hulɗa.

Flashy ba abin sha'awa bane. Kai ne mafi kyawun mai hukunci kan abin da ya fi dacewa da halayen ka. Tafiya tare da taka tsantsan.

Guji wannan kuskure mai haske yayin ƙoƙarin gina tashin hankali na jima'i

Maganar jima'i ba za ta yanke shi ba idan kuna ƙoƙarin gina tashin hankali na jima'i!

Maza da mata, duk suna son jira lokacin da suka zama abin lalata. Maganganun jima'i bayyananne shine babban buzzkill kuma yana ɗaukewa daga ƙaramar haɗarin haɗarin hormonal. Hakanan yana iya sa ku zo a matsayin mabukaci da masu ban tsoro.

Yana kashe makirci!

Ka tuna yin aiki da shi idan dole ne, amma kar a wuce gona da iri

Yi hukunci akan ko kuna son fitar, ko fita.

Ko dai kawai za ku haifar da tashin hankali tsakanin ku da mutumin, ku bari ya mutu a ƙarshe, ko kuna son ɗaukar shi zuwa mataki na gaba - la'akari da yadda kuke son ɗaukar shi.

Kafin kayi amfani da waɗannan nasihohin don ginawa da kuma ci gaba da tashin hankali na jima'i, dakatawa don gano abin da kuke so.

Ko kun zaɓi kiyaye ƙaramin maɓalli, sirrin da aka kiyaye ko kuma bayyanar da alaƙar jima'i a cikin mafi kyawun lokacin tare tsakanin zanen gado, ku tuna ku ɗanɗana kowane ɗan lokaci na wannan rayayyar yanayin da ba za ku iya sakawa cikin kalmomi ba!

Makullin shine a more shi yayin da yake dawwama!